Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart bằng Proxy V4 Adsterra

Phaihuoiso49

#Googleadsense #Instacart #Proxyv4 #Adsterra #Makemoney

## Cách kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart với proxy v4 adsterra

Instacart là một dịch vụ giao hàng tạp hóa cho phép khách hàng đặt hàng tạp hóa từ các cửa hàng địa phương của họ và giao chúng đến nhà của họ.Google Adsense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.Bằng cách sử dụng Proxy V4 Adsterra, bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart bằng cách hiển thị quảng cáo trong danh sách mua sắm Instacart của bạn.

### Cách thiết lập tài khoản Proxy V4 Adsterra

Để thiết lập tài khoản Proxy V4 Adsterra, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web Adsterra và nhấp vào nút "Đăng ký".
2. Nhập địa chỉ email của bạn và tạo mật khẩu.
3. Chọn quốc gia và tiền tệ của bạn.
4. Đồng ý với các điều khoản dịch vụ và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Khi địa chỉ email của bạn đã được xác minh, bạn có thể đăng nhập vào tài khoản Adsterra của mình.

### Cách tạo danh sách mua sắm Instacart

Để tạo danh sách mua sắm Instacart, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web Instacart và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào nút "Tạo danh sách mua sắm".
3. Nhập tên của danh sách mua sắm của bạn và nhấp vào nút "Tạo".

Bây giờ bạn có thể thêm các mặt hàng vào danh sách mua sắm của mình bằng cách nhấp vào nút "Thêm mục".Bạn cũng có thể tìm kiếm các mục bằng cách nhập tên của họ vào thanh tìm kiếm.

### Cách hiển thị quảng cáo trên danh sách mua sắm Instacart của bạn

Để hiển thị quảng cáo trong danh sách mua sắm Instacart của bạn, bạn sẽ cần tạo một chiến dịch quảng cáo trong tài khoản Adsterra của bạn.

1. Chuyển đến tab "Chiến dịch" trong tài khoản Adsterra của bạn.
2. Nhấp vào nút "Tạo chiến dịch".
3. Chọn nền tảng "Instacart".
4. Nhập tên của chiến dịch của bạn và nhấp vào nút "Tạo".

Bây giờ bạn có thể thêm các tùy chọn nhắm mục tiêu vào chiến dịch của mình.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình theo vị trí, nhân khẩu học, sở thích và nhiều hơn nữa.

Khi bạn đã tạo chiến dịch của mình, bạn có thể bắt đầu hiển thị quảng cáo trong danh sách mua sắm Instacart của mình.

### Cách kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart

Bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart bằng cách hiển thị quảng cáo trong danh sách mua sắm Instacart của bạn.Khi người dùng nhấp vào quảng cáo trong danh sách mua sắm của bạn, bạn sẽ kiếm được hoa hồng.Số tiền hoa hồng bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào CPC (chi phí mỗi lần nhấp) của quảng cáo.

### Phần kết luận

Bằng cách sử dụng Proxy V4 Adsterra, bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense trên Instacart bằng cách hiển thị quảng cáo trong danh sách mua sắm Instacart của bạn.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm thêm tiền trong khi bạn đang mua sắm đồ tạp hóa.

## 5 hashtag ở dạng #

=======================================

## How to Make Money with Google Adsense on Instacart with Proxy V4 Adsterra

Instacart is a grocery delivery service that allows customers to order groceries from their local stores and have them delivered to their homes. Google Adsense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. By using a proxy V4 Adsterra, you can make money with Google Adsense on Instacart by displaying ads on your Instacart shopping list.

### How to Set Up a Proxy V4 Adsterra Account

To set up a proxy V4 Adsterra account, follow these steps:

1. Go to the Adsterra website and click on the "Sign Up" button.
2. Enter your email address and create a password.
3. Select your country and currency.
4. Agree to the terms of service and click on the "Create Account" button.

Once you have created your account, you will need to verify your email address. Once your email address has been verified, you can log in to your Adsterra account.

### How to Create an Instacart Shopping List

To create an Instacart shopping list, follow these steps:

1. Go to the Instacart website and sign in to your account.
2. Click on the "Create a Shopping List" button.
3. Enter the name of your shopping list and click on the "Create" button.

You can now add items to your shopping list by clicking on the "Add Item" button. You can also search for items by entering their name in the search bar.

### How to Display Ads on Your Instacart Shopping List

To display ads on your Instacart shopping list, you will need to create an ad campaign in your Adsterra account.

1. Go to the "Campaigns" tab in your Adsterra account.
2. Click on the "Create Campaign" button.
3. Select the "Instacart" platform.
4. Enter the name of your campaign and click on the "Create" button.

You can now add targeting options to your campaign. You can target your ads by location, demographics, interests, and more.

Once you have created your campaign, you can start displaying ads on your Instacart shopping list.

### How to Make Money with Google Adsense on Instacart

You can make money with Google Adsense on Instacart by displaying ads on your Instacart shopping list. When a user clicks on an ad on your shopping list, you will earn a commission. The amount of commission you earn will depend on the CPC (cost per click) of the ad.

### Conclusion

By using a proxy V4 Adsterra, you can make money with Google Adsense on Instacart by displaying ads on your Instacart shopping list. This is a great way to earn extra money while you are shopping for groceries.

## 5 Hashtags in the form of #

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock