Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên kênh Periscope của bạn

Checkproxy43

..

Periscope là một ứng dụng phát trực tiếp cho phép người dùng phát video cho người theo dõi của họ.Đó là một cách tuyệt vời để kết nối với khán giả của bạn và chia sẻ suy nghĩ và ý tưởng của bạn trong thời gian thực.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể kiếm tiền bằng kính tiềm vọng?

Đúng vậy, bạn có thể sử dụng Google Adsense để kiếm tiền từ các luồng kính tiềm vọng của mình.Đây là cách:

1. Đăng ký Google Adsense.
2. Kết nối tài khoản Periscope của bạn với tài khoản AdSense của bạn.
3. Thêm quảng cáo vào các luồng kính tiềm vọng của bạn.

Bạn có thể thêm quảng cáo vào các luồng kính tiềm vọng của mình theo hai cách:

*** Quảng cáo lớp phủ: ** Những quảng cáo này xuất hiện ở dưới cùng của luồng của bạn.
*** Quảng cáo Breaker: ** Những quảng cáo này xuất hiện trong thời gian nghỉ trong luồng của bạn.

Bạn có thể chọn số lượng quảng cáo bạn muốn hiển thị trên mỗi luồng và bạn cũng có thể đặt ngân sách tối đa.

Khi bạn đã thêm quảng cáo vào các luồng của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó xem luồng của bạn và thấy một quảng cáo.Bạn sẽ được trả tiền trực tiếp vào tài khoản AdSense của mình.

Vì vậy, nếu bạn đang tìm kiếm một cách để kiếm tiền với Periscope, Google Adsense là một lựa chọn tuyệt vời.Thật dễ dàng để thiết lập và đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ nội dung của bạn.

### 5 hashtag ở dạng#

* #Periscope
* #google Adsense
* #Làm ra tiền
* #Live streaming
* #truyền thông xã hội
=======================================
#Periscope #Googleadsense #Makemoney #livestreaming #socialmedia ### How to make money with Google Adsense on your Periscope

Periscope is a live streaming app that allows users to broadcast videos to their followers. It's a great way to connect with your audience and share your thoughts and ideas in real time. But did you know that you can also make money with Periscope?

That's right, you can use Google Adsense to monetize your Periscope streams. Here's how:

1. Sign up for Google Adsense.
2. Connect your Periscope account to your Adsense account.
3. Add ads to your Periscope streams.

You can add ads to your Periscope streams in two ways:

* **Overlay ads:** These ads appear at the bottom of your stream.
* **Breaker ads:** These ads appear during a break in your stream.

You can choose how many ads you want to show per stream, and you can also set a maximum budget.

Once you've added ads to your streams, you'll start earning money whenever someone watches your stream and sees an ad. You'll get paid directly to your Adsense account.

So if you're looking for a way to make money with Periscope, Google Adsense is a great option. It's easy to set up and it's a great way to monetize your content.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Periscope
* #Googleadsense
* #Makemoney
* #livestreaming
* #socialmedia

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock