Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn

noracl019

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn **

Nền tảng nhận dạng hình ảnh là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến.Bạn có thể sử dụng chúng để xác định hình ảnh, phân loại chúng và thậm chí tạo hình ảnh mới.Và nếu bạn thêm Google AdSense vào nền tảng của mình, bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn bằng cách hiển thị quảng cáo trên nội dung của mình.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách thêm Google AdSense vào nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn và bắt đầu kiếm tiền.

** 1.Tạo một tài khoản AdSense **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các hướng dẫn trên trang web AdSense.

** 2.Thêm AdSense vào trang web của bạn **

Khi trang web của bạn được xác minh, bạn có thể thêm AdSense vào nền tảng nhận dạng hình ảnh của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web AdSense và nhấp vào tab "AdSense".
2. Nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo".
3. Chọn "Quảng cáo hình ảnh" và nhấp vào nút "Tiếp tục".
4. Nhập URL của nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn và nhấp vào nút "Tiếp tục".
5. Chọn kích thước của quảng cáo của bạn và nhấp vào nút "Tạo".

Mã adsense của bạn sẽ được tạo ra.Sao chép mã này và dán nó vào tiêu đề của nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn.

** 3.Bắt đầu kiếm tiền **

Khi bạn đã thêm AdSense vào nền tảng nhận dạng hình ảnh của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn cũng sẽ kiếm được tiền khi ai đó xem quảng cáo.

Số tiền bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào CPC (chi phí cho mỗi lần nhấp) của quảng cáo được hiển thị trên nền tảng của bạn.

** Mẹo kiếm nhiều tiền hơn với adsense **

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm nhiều tiền hơn với AdSense trên nền tảng nhận dạng hình ảnh của bạn:

* Đặt quảng cáo của bạn trong các khu vực lưu lượng truy cập cao của nền tảng của bạn.
* Sử dụng các từ khóa có liên quan trong các đơn vị quảng cáo của bạn.
* Tạo nội dung hấp dẫn sẽ giữ người dùng trên nền tảng của bạn.
* Kiểm tra các định dạng quảng cáo khác nhau để xem những gì hoạt động tốt nhất cho khán giả của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tăng thu nhập từ AdSense trên nền tảng nhận dạng hình ảnh của mình.

** Hashtags: **

* #image nhận dạng
* #Phân loại
* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #online kinh doanh
=======================================
**How to Make Money with Google AdSense on Your Image Identification Platform**

Image identification platforms are a great way to make money online. You can use them to identify images, classify them, and even create new images. And if you add Google AdSense to your platform, you can earn even more money by displaying ads on your content.

In this article, we'll show you how to add Google AdSense to your image identification platform and start making money.

**1. Create an AdSense account**

The first step is to create an AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking on the "Create an Account" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your website. You can do this by following the instructions on the AdSense website.

**2. Add AdSense to your website**

Once your website is verified, you can add AdSense to your image identification platform. To do this, follow these steps:

1. Go to the AdSense website and click on the "My AdSense" tab.
2. Click on the "Create an Ad Unit" button.
3. Select "Image Ads" and click on the "Continue" button.
4. Enter the URL of your image identification platform and click on the "Continue" button.
5. Select the size of your ad and click on the "Create" button.

Your AdSense code will be generated. Copy this code and paste it into the header of your image identification platform.

**3. Start earning money**

Once you've added AdSense to your image identification platform, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad. You'll also earn money when someone views an ad.

The amount of money you earn will depend on the CPC (cost per click) of the ads that are displayed on your platform.

**Tips for making more money with AdSense**

Here are a few tips for making more money with AdSense on your image identification platform:

* Place your ads in high-traffic areas of your platform.
* Use relevant keywords in your ad units.
* Create engaging content that will keep users on your platform.
* Test different ad formats to see what works best for your audience.

By following these tips, you can increase your earnings from AdSense on your image identification platform.

**Hashtags:**

* #image identification
* #image classification
* #google AdSense
* #make money online
* #online business

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock