Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên nhóm Discord của bạn

CR7HNO7

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên nhóm Discord của bạn **

Discord là một nền tảng trò chuyện phổ biến cho các game thủ, nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể sử dụng nó để kiếm tiền?Với Google Adsense, bạn có thể đặt quảng cáo trên nhóm Discord của mình và kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.

Đây là cách bắt đầu:

1. ** Tạo một nhóm Discord. ** Nếu bạn chưa có nhóm Discord, bạn có thể tạo một nhóm miễn phí.Chỉ cần truy cập trang web Discord và nhấp vào nút "Tạo máy chủ".
2. ** Kích hoạt Google AdSense. ** Khi bạn đã tạo nhóm Discord của mình, bạn cần kích hoạt Google AdSense.Để làm điều này, hãy chuyển đến cài đặt Discord và nhấp vào tab "Tích hợp".Trong "Google AdSense", nhấp vào nút "Bật".
3. ** Thêm mã AdSense của bạn. ** Tiếp theo, bạn cần thêm mã AdSense vào nhóm Discord của bạn.Để làm điều này, hãy chuyển đến cài đặt Discord và nhấp vào tab "Ngoại hình".Trong "Tùy chỉnh", nhấp vào hộp kiểm "Chế độ phát triển".Sau đó, nhấp vào nút "Chèn HTML tùy chỉnh" và dán mã adsense của bạn vào hộp.
4. ** Bắt đầu kiếm tiền! ** Khi bạn đã thêm mã adsense của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo trong nhóm Discord của bạn.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong bảng điều khiển Google Adsense.

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm nhiều tiền hơn với Google AdSense trong nhóm Discord của bạn:

*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn. ** Quảng cáo của bạn càng phù hợp với khán giả của bạn, mọi người càng có khả năng nhấp vào chúng.Khi bạn tạo đơn vị quảng cáo AdSense của mình, bạn có thể chọn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và các yếu tố khác.
*** Tạo nội dung hấp dẫn. ** Càng nhiều người truy cập nhóm Discord của bạn, bạn càng có nhiều khả năng kiếm tiền từ quảng cáo.Hãy chắc chắn để tạo ra nội dung thú vị và hấp dẫn sẽ khiến mọi người quay lại nhiều hơn.
*** Thúc đẩy nhóm Discord của bạn. ** Càng nhiều người biết về nhóm Discord của bạn, càng có nhiều người sẽ xem quảng cáo của bạn.Chia sẻ nhóm Discord của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội, trong các diễn đàn và trong các cộng đồng trực tuyến khác.

Với một chút nỗ lực, bạn có thể sử dụng Google Adsense để kiếm tiền từ nhóm Discord của mình.Bạn đang chờ đợi điều gì?Bắt đầu hôm nay!

** Hashtags: **

* #Discord
* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #ChatPlatform
* #Gamers
=======================================
**How to Make Money with Google Adsense on Your Discord Group**

Discord is a popular chat platform for gamers, but did you know that you can also use it to make money? With Google AdSense, you can place ads on your Discord group and earn money whenever someone clicks on an ad.

Here's how to get started:

1. **Create a Discord group.** If you don't already have a Discord group, you can create one for free. Just go to the Discord website and click on the "Create a Server" button.
2. **Enable Google AdSense.** Once you've created your Discord group, you need to enable Google AdSense. To do this, go to the Discord settings and click on the "Integrations" tab. Under "Google AdSense," click on the "Enable" button.
3. **Add your AdSense code.** Next, you need to add your AdSense code to your Discord group. To do this, go to the Discord settings and click on the "Appearance" tab. Under "Customization," click on the "Developer Mode" checkbox. Then, click on the "Insert Custom HTML" button and paste your AdSense code into the box.
4. **Start earning money!** Once you've added your AdSense code, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad in your Discord group. You can track your earnings in the Google AdSense dashboard.

Here are a few tips for making more money with Google AdSense on your Discord group:

* **Target your ads.** The more relevant your ads are to your audience, the more likely people are to click on them. When you create your AdSense ad unit, you can choose to target your ads by demographics, interests, and other factors.
* **Create engaging content.** The more people who visit your Discord group, the more likely you are to earn money from ads. Make sure to create interesting and engaging content that will keep people coming back for more.
* **Promote your Discord group.** The more people who know about your Discord group, the more people who will see your ads. Share your Discord group on social media, in forums, and in other online communities.

With a little effort, you can use Google AdSense to make money from your Discord group. So what are you waiting for? Start today!

**Hashtags:**

* #Discord
* #Googleadsense
* #MakeMoneyOnline
* #ChatPlatform
* #Gamers

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock