Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên Quora ở Indonesia

MMOTOOLSPRO10

#Googleadsense #quora #Indonesia #Makemoney

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên Quora ở Indonesia **

Google Adsense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web hoặc blog của họ.Quora là một trang web câu hỏi và trả lời phổ biến, nơi người dùng có thể đặt câu hỏi và nhận câu trả lời từ những người dùng khác.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền với Google Adsense trên Quora ở Indonesia.

** 1.Tạo tài khoản Quora **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản Quora.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Quora và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, tên và mật khẩu của bạn.

** 2.Xác minh địa chỉ email của bạn **

Sau khi bạn tạo tài khoản Quora của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Quora sẽ gửi cho bạn một email xác minh.Nhấp vào liên kết trong email để xác minh tài khoản của bạn.

** 3.Tạo một blog **

Để hiển thị quảng cáo Google AdSense trên tài khoản Quora của bạn, bạn cần tạo một blog.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Quora và nhấp vào nút "Viết bài đăng".Bạn sẽ cần cung cấp một tiêu đề cho bài đăng trên blog của bạn và sau đó bạn có thể bắt đầu viết nội dung của mình.

**4.Thêm Google AdSense vào blog của bạn **

Khi bạn đã tạo blog của mình, bạn có thể thêm Google AdSense vào đó.Để làm điều này, bạn sẽ cần tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, tên và mật khẩu của bạn.

Sau khi bạn tạo tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần tạo mã AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Quảng cáo của tôi" và sau đó nhấp vào nút "Tạo quảng cáo".Bạn sẽ cần chọn loại quảng cáo bạn muốn tạo và sau đó bạn sẽ cần nhập mã adsense của mình.

Khi bạn đã tạo mã AdSense của mình, bạn có thể dán nó vào bài đăng trên blog Quora của bạn.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Chỉnh sửa" và sau đó nhấp vào tab "HTML".Dán mã adsense của bạn vào phần <Head> của bài đăng trên blog của bạn.

** 5.Bắt đầu kiếm tiền **

Khi bạn đã thêm Google AdSense vào bài đăng trên blog Quora của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn sẽ được trả tiền cho mỗi lần nhấp vào quảng cáo của bạn.Số tiền bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào CPC (chi phí mỗi lần nhấp) của quảng cáo của bạn.

**Phần kết luận**

Trong bài viết này, chúng tôi đã chỉ cho bạn cách kiếm tiền với Google Adsense trên Quora ở Indonesia.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ các bài đăng trên blog Quora của bạn.

** Hashtags: **

#Googleadsense #quora #Indonesia #Makemoney
=======================================
#Googleadsense #quora #Indonesia #Makemoney #Blogging

**How to Make Money with Google Adsense on Quora in Indonesia**

Google Adsense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites or blogs. Quora is a popular question-and-answer website where users can ask questions and get answers from other users. In this article, we will show you how to make money with Google Adsense on Quora in Indonesia.

**1. Create a Quora account**

The first step is to create a Quora account. You can do this by visiting the Quora website and clicking on the "Sign up" button. You will need to provide your email address, name, and password.

**2. Verify your email address**

After you create your Quora account, you will need to verify your email address. Quora will send you a verification email. Click on the link in the email to verify your account.

**3. Create a blog**

In order to display Google Adsense ads on your Quora account, you need to create a blog. You can do this by visiting the Quora website and clicking on the "Write a post" button. You will need to provide a title for your blog post, and then you can start writing your content.

**4. Add Google Adsense to your blog**

Once you have created your blog, you can add Google Adsense to it. To do this, you will need to create an Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking on the "Sign up" button. You will need to provide your email address, name, and password.

After you create your Adsense account, you will need to generate an Adsense code. You can do this by clicking on the "My ads" tab and then clicking on the "Create an ad" button. You will need to select the type of ad you want to create, and then you will need to enter your Adsense code.

Once you have generated your Adsense code, you can paste it into your Quora blog post. To do this, click on the "Edit" button and then click on the "HTML" tab. Paste your Adsense code into the <head> section of your blog post.

**5. Start earning money**

Once you have added Google Adsense to your Quora blog post, you will start earning money whenever someone clicks on an ad. You will be paid for each click on your ad. The amount of money you earn will depend on the CPC (cost per click) of your ad.

**Conclusion**

In this article, we showed you how to make money with Google Adsense on Quora in Indonesia. By following these steps, you can start earning money from your Quora blog posts.

**Hashtags:**

#Googleadsense #quora #Indonesia #Makemoney #Blogging

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock