Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản được lưu trữ (PIN)

proxydcom

#Googleadsense #Makemoney #battery #google #storage ** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên thiết bị chạy bằng pin **

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến và có thể làm như vậy ngay cả khi bạn chỉ có một thiết bị chạy bằng pin.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên thiết bị chạy bằng pin và bắt đầu kiếm tiền.

** 1.Tạo tài khoản Google AdSense **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

** 2.Xác thực tài khoản của bạn**

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các hướng dẫn mà Google gửi đến địa chỉ email của bạn.

** 3.Thêm trang web của bạn vào AdSense **

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể thêm trang web của mình vào AdSense.Để làm điều này, hãy truy cập trang "AdSense của tôi" và nhấp vào nút "Thêm một trang web".

**4.Chọn đơn vị quảng cáo của bạn **

Google Adsense cung cấp nhiều đơn vị quảng cáo khác nhau mà bạn có thể sử dụng trên trang web của mình.Bạn có thể chọn từ quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh và quảng cáo video.

** 5.Đặt các đơn vị quảng cáo của bạn trên trang web của bạn **

Khi bạn đã chọn các đơn vị quảng cáo của mình, bạn có thể đặt chúng trên trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng mã AdSense mà Google cung cấp.

** 6.Bắt đầu kiếm tiền **

Khi các đơn vị quảng cáo của bạn có trên trang web của bạn, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong trang "AdSense của tôi".

** Mẹo kiếm nhiều tiền hơn với Google AdSense trên thiết bị chạy bằng pin **

*** Chọn các đơn vị quảng cáo được trả lương cao. ** Số tiền bạn kiếm được mỗi lần nhấp sẽ thay đổi tùy thuộc vào loại đơn vị quảng cáo bạn sử dụng.Chọn các đơn vị quảng cáo lương cao để tối đa hóa thu nhập của bạn.
*** Đặt các đơn vị quảng cáo của bạn ở các vị trí chiến lược. ** Vị trí của các đơn vị quảng cáo của bạn có thể ảnh hưởng đến số lượng người nhấp vào chúng.Đặt các đơn vị quảng cáo của bạn ở các vị trí mà họ có thể được khách truy cập của bạn nhìn thấy.
*** Tối ưu hóa trang web của bạn cho tốc độ. ** Trang web của bạn tải nhanh càng nhanh, mọi người càng có khả năng nhấp vào quảng cáo của bạn.Hãy chắc chắn rằng trang web của bạn được tối ưu hóa cho tốc độ để cải thiện thu nhập của bạn.

**Phần kết luận**

Google Adsense là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến, ngay cả khi bạn chỉ có một thiết bị chạy bằng pin.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể thiết lập Google AdSense trên thiết bị của mình và bắt đầu kiếm tiền.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #Làm ra tiền
* #Ắc quy
* #google
* #kho
=======================================
#Googleadsense #Makemoney #battery #google #storage **How to Make Money with Google Adsense on a Battery-Powered Device**

Google Adsense is a popular way to make money online, and it's possible to do so even if you only have a battery-powered device. In this article, we'll show you how to set up Google Adsense on a battery-powered device and start earning money.

**1. Create a Google Adsense account**

The first step is to create a Google Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an Account" button.

**2. Verify your account**

Once you've created your account, you'll need to verify it. You can do this by following the instructions that Google sends to your email address.

**3. Add your website to Adsense**

Once your account is verified, you can add your website to Adsense. To do this, go to the "My Adsense" page and click the "Add a Website" button.

**4. Choose your ad units**

Google Adsense offers a variety of different ad units that you can use on your website. You can choose from text ads, image ads, and video ads.

**5. Place your ad units on your website**

Once you've chosen your ad units, you can place them on your website. You can do this by using the Adsense code that Google provides.

**6. Start earning money**

Once your ad units are on your website, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad. You can track your earnings in the "My Adsense" page.

**Tips for making more money with Google Adsense on a battery-powered device**

* **Choose high-paying ad units.** The amount of money you earn per click will vary depending on the type of ad unit you use. Choose high-paying ad units to maximize your earnings.
* **Place your ad units in strategic locations.** The placement of your ad units can affect how many people click on them. Place your ad units in locations where they're likely to be seen by your visitors.
* **Optimize your website for speed.** The faster your website loads, the more likely people are to click on your ads. Make sure your website is optimized for speed to improve your earnings.

**Conclusion**

Google Adsense is a great way to make money online, even if you only have a battery-powered device. By following the steps in this article, you can set up Google Adsense on your device and start earning money.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #Makemoney
* #battery
* #google
* #storage

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock