Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Instagram của bạn (hướng dẫn từng bước)

Phanmem2dmoipro

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Instagram của bạn (từng bước) **

Instagram là một nền tảng mạnh mẽ cho các doanh nghiệp tiếp cận khách hàng mới và phát triển thương hiệu của họ.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể sử dụng Instagram để kiếm tiền?

Với Google Adsense, bạn có thể kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên tài khoản Instagram của mình.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ nội dung của bạn và tạo thu nhập thụ động.

Trong hướng dẫn từng bước này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên tài khoản Instagram của bạn và bắt đầu kiếm tiền.

** 1.Tạo một tài khoản AdSense **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút ** Bắt đầu **.

Bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ email và quốc gia của bạn.Bạn cũng sẽ cần tạo mật khẩu và đồng ý với các điều khoản dịch vụ.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.

** 2.Kết nối tài khoản AdSense của bạn với tài khoản Instagram của bạn **

Khi tài khoản AdSense của bạn được xác minh, bạn có thể kết nối nó với tài khoản Instagram của mình.

Để làm điều này, hãy truy cập cài đặt Instagram của bạn và nhấp vào ** Business **.Sau đó, nhấp vào ** Kiếm tiền ** và nhấp vào ** AdSense **.

Bạn sẽ được nhắc đăng nhập vào tài khoản AdSense của mình.Khi bạn đã đăng nhập, bạn sẽ có thể kết nối tài khoản AdSense của mình với tài khoản Instagram của mình.

** 3.Chọn các vị trí quảng cáo của bạn **

Bạn có thể chọn nơi quảng cáo của bạn sẽ xuất hiện trên tài khoản Instagram của bạn.Bạn có thể chọn hiển thị quảng cáo trong nguồn cấp dữ liệu của bạn, trong câu chuyện của bạn hoặc trong trang khám phá của bạn.

Để chọn các vị trí quảng cáo của bạn, hãy truy cập tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào cài đặt ** **.Sau đó, nhấp vào ** Vị trí quảng cáo **.

Bạn có thể chọn hiển thị quảng cáo trong tất cả các vị trí của mình hoặc bạn có thể chọn chỉ hiển thị quảng cáo trong các vị trí cụ thể.

**4.Đặt ngân sách của bạn **

Bạn có thể đặt ngân sách cho quảng cáo adsense của bạn.Điều này sẽ kiểm soát số lượng bạn sẵn sàng chi cho quảng cáo của mình.

Để đặt ngân sách của bạn, hãy vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào ** Cài đặt **.Sau đó, nhấp vào ** Ngân sách **.

Bạn có thể đặt ngân sách hàng ngày, ngân sách hàng tuần hoặc ngân sách hàng tháng.

** 5.Bắt đầu kiếm tiền **

Khi bạn đã thiết lập tài khoản AdSense của mình và kết nối nó với tài khoản Instagram của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền khi mọi người nhấp vào quảng cáo của bạn.

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong tài khoản AdSense của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag bạn có thể sử dụng cho các bài đăng trên Instagram của mình về việc kiếm tiền với Google AdSense: **

* #google Adsense
* #instagram
* #Làm ra tiền
* #Monetizeyourinstagram
* #Passiveincome
=======================================
**How to Make Money with Google Adsense on Your Instagram Account (Step-by-Step)**

Instagram is a powerful platform for businesses to reach new customers and grow their brand. But did you know that you can also use Instagram to make money?

With Google Adsense, you can earn money by displaying ads on your Instagram account. This is a great way to monetize your content and generate passive income.

In this step-by-step guide, I'll show you how to set up Google Adsense on your Instagram account and start earning money.

**1. Create an Adsense account**

The first step is to create an Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the **Get Started** button.

You'll need to provide your name, email address, and country. You'll also need to create a password and agree to the terms of service.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address.

**2. Connect your Adsense account to your Instagram account**

Once your Adsense account is verified, you can connect it to your Instagram account.

To do this, go to your Instagram settings and click **Business**. Then, click **Monetization** and click **Adsense**.

You'll be prompted to sign in to your Adsense account. Once you've signed in, you'll be able to connect your Adsense account to your Instagram account.

**3. Choose your ad placements**

You can choose where your ads will appear on your Instagram account. You can choose to display ads in your feed, in your stories, or in your explore page.

To choose your ad placements, go to your Adsense account and click **Settings**. Then, click **Ad Placements**.

You can choose to display ads in all of your placements, or you can choose to only display ads in specific placements.

**4. Set your budget**

You can set a budget for your Adsense ads. This will control how much you're willing to spend on your ads.

To set your budget, go to your Adsense account and click **Settings**. Then, click **Budget**.

You can set a daily budget, a weekly budget, or a monthly budget.

**5. Start earning money**

Once you've set up your Adsense account and connected it to your Instagram account, you'll start earning money when people click on your ads.

You can track your earnings in your Adsense account.

**Here are 5 hashtags you can use for your Instagram posts about making money with Google Adsense:**

* #Googleadsense
* #instagram
* #Makemoney
* #Monetizeyourinstagram
* #Passiveincome

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock