Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Messenger phiên của bạn

..

## Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Messenger của bạn

Google AdSense là một chương trình cho phép bạn kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Messenger của mình không?

Đúng vậy, bạn có thể sử dụng Google AdSense để hiển thị quảng cáo trong các cuộc hội thoại Messenger của mình và bạn có thể kiếm tiền mỗi khi ai đó nhấp vào quảng cáo.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên tài khoản Messenger của bạn và bắt đầu kiếm tiền.

### 1. Tạo tài khoản Google AdSense

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.

### 2. Thêm trang web hoặc blog của bạn vào AdSense

Tiếp theo, bạn cần thêm trang web hoặc blog của bạn vào AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Thêm thuộc tính" và nhập URL của trang web hoặc blog của bạn.

Khi bạn đã thêm trang web hoặc blog của mình, bạn sẽ cần tạo mã AdSense.

### 3. Nhận mã Messenger

Bây giờ bạn có mã AdSense, bạn cần lấy mã Messenger.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Bắt đầu" và làm theo các hướng dẫn.

Mã Messenger là mã JavaScript mà bạn cần thêm vào trang Messenger của mình.

### 4. Thêm mã Messenger vào trang của bạn

Khi bạn có mã Messenger, bạn cần thêm nó vào trang của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách mở nguồn HTML của trang của bạn và dán mã vào phần <Head>.

### 5. Bắt đầu kiếm tiền!

Đó là nó!Bây giờ bạn đã thiết lập Google AdSense trên tài khoản Messenger của mình và bạn đã sẵn sàng để bắt đầu kiếm tiền.

Mỗi khi ai đó nhấp vào quảng cáo được hiển thị trong các cuộc hội thoại Messenger của bạn, bạn sẽ kiếm được một khoản hoa hồng.

### Tôi có thể kiếm được bao nhiêu với Google AdSense trên Messenger?

Số tiền bạn có thể kiếm được với Google AdSense trên Messenger phụ thuộc vào một số yếu tố, bao gồm số người xem quảng cáo của bạn, tỷ lệ nhấp qua quảng cáo của bạn và chi phí cho mỗi lần nhấp vào quảng cáo của bạn.

Tuy nhiên, bạn có thể mong đợi kiếm được một vài xu mỗi lần nhấp vào quảng cáo của bạn.

### Phần kết luận

Google Adsense là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ tài khoản Messenger của bạn.Thật dễ dàng để thiết lập và nó không yêu cầu bất kỳ kỹ năng kỹ thuật nào.Vì vậy, nếu bạn đang tìm kiếm một cách để kiếm thêm một số tiền, tôi khuyến khích bạn dùng thử Google Adsense trên Messenger.

### 5 hashtag ở dạng#

#MAKemoneyWithGoogLeadSense
#google Adsense
#Tin nhắn
#Kiếm tiền trực tuyến
#truyền thông xã hội
=======================================
#MAKemoneyWithGoogLeadSense #Googleadsense #Messenger #MakeMoneyOnline #socialmedia

## How to Make Money with Google Adsense on Your Messenger Account

Google Adsense is a program that allows you to earn money by displaying ads on your website or blog. But did you know that you can also make money with Google Adsense on your Messenger account?

That's right, you can use Google Adsense to display ads in your Messenger conversations, and you can earn money every time someone clicks on an ad.

In this article, I'll show you how to set up Google Adsense on your Messenger account and start earning money.

### 1. Create a Google Adsense account

The first step is to create a Google Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an Account" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address.

### 2. Add your website or blog to Adsense

Next, you need to add your website or blog to Adsense. You can do this by clicking the "Add a Property" button and entering the URL of your website or blog.

Once you've added your website or blog, you'll need to generate an AdSense code.

### 3. Get the Messenger Code

Now that you have an AdSense code, you need to get the Messenger Code. You can do this by clicking the "Get Started" button and following the instructions.

The Messenger Code is a JavaScript code that you need to add to your Messenger page.

### 4. Add the Messenger Code to your page

Once you have the Messenger Code, you need to add it to your page. You can do this by opening the HTML source of your page and pasting the code into the <head> section.

### 5. Start earning money!

That's it! You've now set up Google Adsense on your Messenger account and you're ready to start earning money.

Every time someone clicks on an ad that's displayed in your Messenger conversations, you'll earn a commission.

### How much can I make with Google Adsense on Messenger?

The amount of money you can make with Google Adsense on Messenger depends on a number of factors, including the number of people who see your ads, the click-through rate of your ads, and the cost per click of your ads.

However, you can expect to make a few cents per click on your ads.

### Conclusion

Google Adsense is a great way to make money from your Messenger account. It's easy to set up and it doesn't require any technical skills. So if you're looking for a way to make some extra money, I encourage you to give Google Adsense on Messenger a try.

### 5 Hashtags in the form of #

#MAKemoneyWithGoogLeadSense
#Googleadsense
#Messenger
#MakeMoneyOnline
#socialmedia

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock