Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Twitter

SCKBLK30

## Cách kiếm tiền với Google AdSense trên tài khoản Twitter

Twitter là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ suy nghĩ của bạn, kết nối với mọi người và phát triển doanh nghiệp của bạn.Nhưng bạn có biết bạn cũng có thể kiếm tiền với Twitter?Bằng cách sử dụng Google AdSense, bạn có thể hiển thị quảng cáo trên dòng thời gian Twitter của mình và kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên tài khoản Twitter của bạn và bắt đầu kiếm tiền.

### 1. Thiết lập Google AdSense

Để bắt đầu, bạn sẽ cần đăng ký tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Bắt đầu".

Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn sẽ cần xác minh trang web của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách thêm một đoạn mã nhỏ vào tiêu đề của trang web của bạn.

### 2. Kết nối tài khoản Twitter của bạn với Google AdSense

Khi trang web của bạn được xác minh, bạn có thể kết nối tài khoản Twitter của mình với Google Adsense.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào tab "AdSense".Sau đó, nhấp vào nút "Cài đặt" và chọn "Trang & Ứng dụng".

Trong phần "Trang web & Ứng dụng", nhấp vào nút "Thêm trang web hoặc ứng dụng" và chọn "Twitter".Sau đó, nhập tên người dùng Twitter của bạn và nhấp vào nút "Kết nối".

### 3. Bật quảng cáo trên dòng thời gian Twitter của bạn

Bây giờ tài khoản Twitter của bạn được kết nối với Google AdSense, bạn có thể bật quảng cáo trên dòng thời gian của mình.Để làm điều này, hãy truy cập trang web của Twitter ADS và nhấp vào nút "Tạo chiến dịch".

Trong phần "Loại chiến dịch", chọn "quảng bá trang web của bạn".Sau đó, nhập URL trang web của bạn và nhấp vào nút "Tiếp tục".

Trong phần "Đấu thầu", đặt ngân sách và giá thầu của bạn.Sau đó, nhấp vào nút "Tiếp tục".

Trong phần "Nhắm mục tiêu", bạn có thể chọn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình vào nhân khẩu học, sở thích và vị trí cụ thể.Sau đó, nhấp vào nút "Tiếp tục".

Trong phần "Sáng tạo", bạn có thể chọn quảng cáo biểu ngữ hoặc tweet được quảng bá.Sau đó, nhấp vào nút "Tiếp tục".

Trong phần "Đánh giá", bạn có thể xem lại cài đặt chiến dịch của mình.Sau đó, nhấp vào nút "Tạo chiến dịch".

### 4. Bắt đầu kiếm tiền

Khi chiến dịch của bạn được tạo, bạn sẽ bắt đầu thấy quảng cáo trên dòng thời gian Twitter của bạn.Bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo, bạn sẽ kiếm được tiền.

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong trang web Google Adsense.Để làm điều này, hãy chuyển đến tab "AdSense" và nhấp vào nút "Báo cáo".

### Phần kết luận

Sử dụng Google AdSense, bạn có thể dễ dàng kiếm tiền bằng tài khoản Twitter của mình.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể chạy và chạy ngay lập tức.

### 5 hashtag ở dạng#

* #twitter
* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Affiliatemarketing
* #SocialMediaMarketing
=======================================
## How to make money with Google Adsense on Twitter account

Twitter is a great platform to share your thoughts, connect with people, and grow your business. But did you know you can also make money with Twitter? By using Google AdSense, you can display ads on your Twitter timeline and earn money whenever someone clicks on an ad.

In this article, I'll show you how to set up Google AdSense on your Twitter account and start making money.

### 1. Set up Google AdSense

To get started, you'll need to sign up for a Google AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking the "Get Started" button.

Once you've created an account, you'll need to verify your website. This can be done by adding a small piece of code to your website's header.

### 2. Connect your Twitter account to Google AdSense

Once your website is verified, you can connect your Twitter account to Google AdSense. To do this, go to the Google AdSense website and click the "My AdSense" tab. Then, click the "Settings" button and select "Sites & apps".

In the "Sites & apps" section, click the "Add a site or app" button and select "Twitter". Then, enter your Twitter username and click the "Connect" button.

### 3. Enable ads on your Twitter timeline

Now that your Twitter account is connected to Google AdSense, you can enable ads on your timeline. To do this, go to the Twitter Ads website and click the "Create a campaign" button.

In the "Campaign type" section, select "Promote your website". Then, enter your website's URL and click the "Continue" button.

In the "Bidding" section, set your budget and bid. Then, click the "Continue" button.

In the "Targeting" section, you can choose to target your ads to specific demographics, interests, and locations. Then, click the "Continue" button.

In the "Creatives" section, you can choose a banner ad or a promoted tweet. Then, click the "Continue" button.

In the "Review" section, you can review your campaign settings. Then, click the "Create campaign" button.

### 4. Start making money

Once your campaign is created, you'll start seeing ads on your Twitter timeline. Whenever someone clicks on an ad, you'll earn money.

You can track your earnings in the Google AdSense website. To do this, go to the "My AdSense" tab and click the "Reports" button.

### Conclusion

Using Google AdSense, you can easily make money with your Twitter account. By following the steps in this article, you can be up and running in no time.

### 5 hashtags in the form of #

* #twitter
* #Googleadsense
* #MakeMoneyOnline
* #Affiliatemarketing
* #SocialMediaMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock