Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên TechCrunch (đánh giá Ga xem chúng tôi Tháng 03/2023)

PBLGL78901

### Cách kiếm tiền với Google AdSense trên TechCrunch

Google Adsense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.TechCrunch là một trang web tin tức công nghệ phổ biến, vì vậy đây là một nơi tuyệt vời để bắt đầu nếu bạn đang tìm cách kiếm tiền với AdSense.

Dưới đây là một vài lời khuyên về cách bắt đầu:

1. ** Đăng ký AdSense. ** Để bắt đầu với AdSense, bạn cần đăng ký tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Bắt đầu".
2. ** Thêm AdSense vào trang web của bạn. ** Khi bạn đã đăng ký AdSense, bạn cần thêm mã AdSense vào trang web của mình.Bạn có thể tìm thấy mã trong tài khoản AdSense của bạn.
3. ** Chọn đúng quảng cáo. ** Khi bạn thiết lập tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần chọn quảng cáo phù hợp để hiển thị trên trang web của mình.Bạn có thể chọn từ nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh và quảng cáo video.
4. ** Tối ưu hóa quảng cáo của bạn. ** Khi bạn đã thêm adsense vào trang web của mình, bạn cần tối ưu hóa quảng cáo của mình để đảm bảo chúng có hiệu lực.Bạn có thể làm điều này bằng cách kiểm tra các vị trí quảng cáo khác nhau, định dạng quảng cáo và các tùy chọn nhắm mục tiêu quảng cáo.
5. ** Giám sát thu nhập của bạn. ** Khi bạn bắt đầu kiếm tiền với AdSense, bạn cần giám sát thu nhập của mình để đảm bảo rằng bạn đang tận dụng tối đa chương trình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập tab "Thu nhập" trong tài khoản AdSense của bạn.

Dưới đây là một vài mẹo bổ sung để kiếm tiền với Google AdSense trên TechCrunch:

*** Viết nội dung chất lượng cao. ** Cách tốt nhất để thu hút khách truy cập vào trang web của bạn là viết nội dung chất lượng cao mà họ sẽ thấy có giá trị.Điều này sẽ giúp bạn tăng lưu lượng truy cập trang web của mình, từ đó sẽ dẫn đến nhiều ấn tượng và thu nhập quảng cáo hơn.
*** Sử dụng các từ khóa có liên quan. ** Khi bạn viết nội dung của mình, hãy đảm bảo sử dụng các từ khóa có liên quan.Điều này sẽ giúp bạn thu hút khách truy cập đang tìm kiếm thông tin bạn đang cung cấp.
*** Quảng cáo trang web của bạn. ** Khi bạn đã xuất bản nội dung của mình, bạn cần quảng bá trang web của mình để điều khiển lưu lượng truy cập đến đó.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ nội dung của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi nó cho các thư mục và đăng bài của khách trên các trang web khác.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tăng cơ hội kiếm tiền với Google Adsense trên TechCrunch.

### hashtags

* #google Adsense
* #Techcrunch
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Viết blog
* #DigitalMarketing
=======================================
### How to Make Money with Google AdSense on TechCrunch

Google AdSense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. TechCrunch is a popular technology news website, so it's a great place to start if you're looking to make money with AdSense.

Here are a few tips on how to get started:

1. **Sign up for AdSense.** To get started with AdSense, you need to sign up for an account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Get Started" button.
2. **Add AdSense to your website.** Once you've signed up for AdSense, you need to add the AdSense code to your website. You can find the code in your AdSense account.
3. **Choose the right ads.** When you're setting up your AdSense account, you'll need to choose the right ads to display on your website. You can choose from a variety of ad formats, including text ads, image ads, and video ads.
4. **Optimize your ads.** Once you've added AdSense to your website, you need to optimize your ads to make sure they're effective. You can do this by testing different ad placements, ad formats, and ad targeting options.
5. **Monitor your earnings.** Once you're started earning money with AdSense, you need to monitor your earnings to make sure you're getting the most out of the program. You can do this by visiting the "Earnings" tab in your AdSense account.

Here are a few additional tips for making money with Google AdSense on TechCrunch:

* **Write high-quality content.** The best way to attract visitors to your website is to write high-quality content that they'll find valuable. This will help you to increase your website traffic, which will in turn lead to more ad impressions and earnings.
* **Use relevant keywords.** When you're writing your content, make sure to use relevant keywords. This will help you to attract visitors who are searching for the information you're providing.
* **Promote your website.** Once you've published your content, you need to promote your website to drive traffic to it. You can do this by sharing your content on social media, submitting it to directories, and guest posting on other websites.

By following these tips, you can increase your chances of making money with Google AdSense on TechCrunch.

### Hashtags

* #Googleadsense
* #Techcrunch
* #MakeMoneyOnline
* #Blogging
* #DigitalMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock