Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên trang web manga

Ebaycauser

## Cách kiếm tiền với Google AdSense trên trang web manga

1. ** Tạo một trang web manga **

Bước đầu tiên là tạo một trang web manga.Điều này có thể được thực hiện bằng cách sử dụng một nền tảng như WordPress hoặc Blogger.Khi bạn đã tạo trang web của mình, bạn sẽ cần thêm nội dung dưới dạng chương Manga.

2. ** Đăng ký Google AdSense **

Khi bạn đã tạo trang web manga của mình, bạn sẽ cần đăng ký Google Adsense.Đây là một chương trình cho phép bạn đặt quảng cáo trên trang web của mình và kiếm tiền khi mọi người nhấp vào chúng.

3. ** Đặt quảng cáo trên trang web manga của bạn **

Khi bạn đã đăng ký Google Adsense, bạn sẽ có thể đặt quảng cáo trên trang web manga của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách đi đến bảng điều khiển AdSense và nhấp vào tab "Quảng cáo".Từ đó, bạn có thể chọn loại quảng cáo bạn muốn hiển thị và nơi bạn muốn chúng xuất hiện trên trang web của mình.

4. ** Kiếm tiền trang web manga của bạn **

Khi bạn đã đặt quảng cáo trên trang web manga của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền khi mọi người nhấp vào chúng.Số tiền bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào số lần nhấp mà quảng cáo của bạn nhận được và CPC (chi phí mỗi lần nhấp) của quảng cáo của bạn.

5. ** Quảng cáo trang web manga của bạn **

Để kiếm được nhiều tiền nhất từ trang web manga của bạn, bạn sẽ cần quảng bá nó.Điều này có thể được thực hiện bằng cách chia sẻ nó trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi nó cho các thư mục và viết các bài đăng trên blog về nó.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #truyện
* #anime
* #Webcomics
* #digitalcomics
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
## How to make money with Google Adsense on a manga website

1. **Create a manga website**

The first step is to create a manga website. This can be done using a platform like WordPress or Blogger. Once you have created your website, you will need to add content in the form of manga chapters.

2. **Sign up for Google AdSense**

Once you have created your manga website, you will need to sign up for Google AdSense. This is a program that allows you to place ads on your website and earn money when people click on them.

3. **Place ads on your manga website**

Once you have signed up for Google AdSense, you will be able to place ads on your manga website. You can do this by going to the AdSense dashboard and clicking on the "Ads" tab. From there, you can choose the type of ads you want to display and where you want them to appear on your website.

4. **Monetize your manga website**

Once you have placed ads on your manga website, you will start to earn money when people click on them. The amount of money you earn will depend on the number of clicks your ads receive and the CPC (cost per click) of your ads.

5. **Promote your manga website**

In order to make the most money from your manga website, you will need to promote it. This can be done by sharing it on social media, submitting it to directories, and writing blog posts about it.

**Here are 5 hashtags that you can use for your article:**

* #Manga
* #anime
* #Webcomics
* #digitalcomics
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock