Ask Cách kiếm tiền với quần short YouTube (Hướng dẫn đầy đủ)

..

Quần short YouTube là một cách mới để tạo và chia sẻ các video dạng ngắn trên YouTube.Với quần short, bạn có thể dễ dàng tạo ra những video vui nhộn, sáng tạo hoàn hảo để chia sẻ với bạn bè và gia đình của bạn.Và bây giờ, bạn thậm chí có thể kiếm tiền với quần short của bạn!

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền bằng quần short YouTube.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ bạn cần biết, từ việc tạo ngắn gọn đầu tiên của bạn đến việc kiếm tiền từ video của bạn.Vì vậy, nếu bạn đã sẵn sàng để bắt đầu kiếm một số tiền với quần short YouTube, hãy đọc tiếp!

** Cách tạo một bản ngắn YouTube **

Tạo một YouTube Short là dễ dàng.Chỉ cần mở ứng dụng YouTube trên điện thoại của bạn và nhấn vào nút "Tạo".Sau đó, chọn "Quần short" và bắt đầu quay video của bạn.

Bạn có thể ghi lại video của mình bằng camera phía trước hoặc phía sau.Bạn cũng có thể sử dụng micrô trên điện thoại của mình để ghi âm thanh.

Khi bạn đã quay xong video của mình, bạn có thể chỉnh sửa nó bằng các công cụ chỉnh sửa tích hợp.Bạn có thể cắt video, thêm nhạc và thêm văn bản.

Khi bạn đã chỉnh sửa xong video của mình, hãy nhấn vào nút "Xuất bản" để chia sẻ nó với thế giới.

** Cách kiếm tiền từ quần short youtube của bạn **

Để kiếm tiền từ quần short YouTube của bạn, bạn cần có ít nhất 1.000 người đăng ký và 4.000 giờ đồng hồ trong 12 tháng qua.

Khi bạn đáp ứng các yêu cầu này, bạn có thể cho phép kiếm tiền cho quần short của mình bằng cách truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào "Kiếm tiền".Sau đó, chọn "quần short" và chuyển đổi công tắc "tiền kiếm tiền".

Khi bạn cho phép kiếm tiền cho quần short của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền từ các quảng cáo xuất hiện trên video của bạn.Bạn cũng sẽ có thể thấy bạn kiếm được bao nhiêu tiền từ quần short trong studio YouTube của bạn.

** Mẹo kiếm tiền với quần short youtube **

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm tiền với quần short YouTube:

*** Tạo các video chất lượng cao. ** Cách tốt nhất để mọi người xem quần short của bạn là tạo ra các video thú vị, sáng tạo và hấp dẫn.
*** Sử dụng hashtag phổ biến. ** Khi bạn chia sẻ quần short của mình, hãy chắc chắn sử dụng các hashtag phổ biến để nhiều người có thể tìm thấy video của bạn.
*** Quảng cáo quần short của bạn trên các nền tảng khác. ** Đừng chỉ dựa vào YouTube để quảng bá quần short của bạn.Chia sẻ chúng trên các nền tảng truyền thông xã hội khác như Instagram, Tiktok và Facebook.
*** Hãy kiên nhẫn. ** Cần có thời gian để xây dựng một phần sau trên YouTube.Đừng nản lòng nếu bạn không bắt đầu kiếm tiền ngay lập tức.Chỉ cần tiếp tục tạo nội dung tuyệt vời và cuối cùng bạn sẽ bắt đầu thấy kết quả.

**Phần kết luận**

Quần short YouTube là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trên YouTube.Với một chút nỗ lực, bạn có thể tạo ra các video thú vị, sáng tạo có thể kiếm cho bạn thu nhập thụ động.Bạn đang chờ đợi điều gì?Bắt đầu tạo YouTube ngắn đầu tiên của bạn ngay hôm nay!

## hashtags

* #MAKemoneyWithYoutubeshorts
* #Youtubeshorts
* #youtubeshortstips
* #youtubeshortsguide
* #youtubeshortsmonetization
=======================================
#MAKemoneyWithYoutubeshorts #Youtubeshorts #youtubeshortstips #youtubeshortsguide #youtubeshortsmonetization ## How to Make Money with YouTube Shorts (Full Instructions)

YouTube Shorts is a new way to create and share short-form videos on YouTube. With Shorts, you can easily make fun, creative videos that are perfect for sharing with your friends and family. And now, you can even make money with your Shorts!

In this article, we'll show you how to make money with YouTube Shorts. We'll cover everything you need to know, from creating your first Short to monetizing your videos. So if you're ready to start making some money with YouTube Shorts, read on!

**How to Create a YouTube Short**

Creating a YouTube Short is easy. Just open the YouTube app on your phone and tap the "Create" button. Then, select "Shorts" and start recording your video.

You can record your video using the front-facing or rear-facing camera. You can also use the microphone on your phone to record audio.

Once you've finished recording your video, you can edit it using the built-in editing tools. You can trim the video, add music, and add text.

When you're finished editing your video, tap the "Publish" button to share it with the world.

**How to Monetize Your YouTube Shorts**

In order to monetize your YouTube Shorts, you need to have at least 1,000 subscribers and 4,000 watch hours in the past 12 months.

Once you meet these requirements, you can enable monetization for your Shorts by going to your YouTube Studio and clicking on "Monetization." Then, select "Shorts" and toggle the "Monetize Shorts" switch to on.

When you enable monetization for your Shorts, you'll start earning money from ads that appear on your videos. You'll also be able to see how much money you've earned from your Shorts in your YouTube Studio.

**Tips for Making Money with YouTube Shorts**

Here are a few tips for making money with YouTube Shorts:

* **Create high-quality videos.** The best way to get people to watch your Shorts is to create videos that are interesting, creative, and engaging.
* **Use popular hashtags.** When you share your Shorts, be sure to use popular hashtags so that more people can find your videos.
* **Promote your Shorts on other platforms.** Don't just rely on YouTube to promote your Shorts. Share them on other social media platforms like Instagram, TikTok, and Facebook.
* **Be patient.** It takes time to build a following on YouTube. Don't get discouraged if you don't start making money right away. Just keep creating great content and you'll eventually start to see results.

**Conclusion**

YouTube Shorts is a great way to make money on YouTube. With a little effort, you can create fun, creative videos that can earn you a passive income. So what are you waiting for? Start creating your first YouTube Short today!

## Hashtags

* #MAKemoneyWithYoutubeshorts
* #Youtubeshorts
* #youtubeshortstips
* #youtubeshortsguide
* #youtubeshortsmonetization

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock