Ask Cách kiếm tiền với quảng cáo Google AdSense hoặc Google trên nhiếp ảnh của bạn

Sockmonkey2023|

#Googleadsense #Googleads #photography #Makemoney

** Cách kiếm tiền với quảng cáo Google Adsense hoặc Google trên nhiếp ảnh của bạn **

Là một nhiếp ảnh gia, bạn có thể sử dụng quảng cáo Google Adsense hoặc Google để kiếm tiền từ ảnh của mình.Dưới đây là một vài lời khuyên về cách bắt đầu:

1. ** Tạo tài khoản Google AdSense. ** Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".
2. ** Thêm ảnh của bạn vào tài khoản AdSense của bạn. ** Khi bạn đã tạo tài khoản, bạn có thể thêm ảnh của mình vào tài khoản AdSense của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Tải ảnh lên" và chọn ảnh bạn muốn thêm.
3. ** Thiết lập tùy chọn quảng cáo của bạn. ** Bạn có thể chọn nơi quảng cáo của bạn xuất hiện, bạn muốn kiếm được bao nhiêu cho mỗi lần nhấp và loại quảng cáo bạn muốn hiển thị.Để làm điều này, nhấp vào nút "Tùy chọn quảng cáo" và chọn tùy chọn của bạn.
4. ** Bắt đầu kiếm tiền! ** Khi bạn đã thiết lập tùy chọn quảng cáo của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo trên ảnh của bạn.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình bằng cách nhấp vào tab "Thu nhập" trong tài khoản AdSense của bạn.

Dưới đây là một vài mẹo bổ sung để kiếm tiền với quảng cáo Google Adsense hoặc Google trên nhiếp ảnh của bạn:

* Sử dụng ảnh chất lượng cao.Ảnh của bạn càng tốt, mọi người càng có khả năng nhấp vào quảng cáo trên chúng.
* Sử dụng các từ khóa có liên quan.Khi bạn thiết lập tùy chọn quảng cáo của mình, hãy đảm bảo sử dụng các từ khóa có liên quan để quảng cáo của bạn sẽ được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.
* Quảng cáo ảnh của bạn.Càng nhiều người nhìn thấy ảnh của bạn, bạn càng có nhiều khả năng kiếm tiền từ quảng cáo.Chia sẻ ảnh của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi chúng đến các cuộc thi ảnh và đưa chúng vào danh mục đầu tư của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ nhiếp ảnh của mình với Google Adsense hoặc Google ADS.

** 5 hashtags: **

* #nhiếp ảnh
* #Làm ra tiền
* #thu nhập
* #google Adsense
* #Googleads
=======================================
#Googleadsense #Googleads #photography #Makemoney #income

**How to Make Money with Google Adsense or Google Ads on Your Photography**

As a photographer, you can use Google Adsense or Google ads to make money from your photos. Here are a few tips on how to get started:

1. **Create a Google Adsense account.** To get started, you'll need to create a Google Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an account" button.
2. **Add your photos to your Adsense account.** Once you've created an account, you can add your photos to your Adsense account. To do this, click the "Upload photos" button and select the photos you want to add.
3. **Set up your ad preferences.** You can choose where your ads appear, how much you want to earn per click, and what type of ads you want to show. To do this, click the "Ad preferences" button and select your preferences.
4. **Start earning money!** Once you've set up your ad preferences, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad on your photos. You can track your earnings by clicking the "Earnings" tab in your Adsense account.

Here are a few additional tips for making money with Google Adsense or Google ads on your photography:

* Use high-quality photos. The better your photos are, the more likely people are to click on the ads on them.
* Use relevant keywords. When you're setting up your ad preferences, make sure to use relevant keywords so that your ads will be shown to people who are actually interested in them.
* Promote your photos. The more people who see your photos, the more likely you are to earn money from ads. Share your photos on social media, submit them to photo contests, and include them in your portfolio.

By following these tips, you can start making money from your photography with Google Adsense or Google ads.

**5 Hashtags:**

* #photography
* #Makemoney
* #income
* #Googleadsense
* #Googleads

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock