Ask Cách kiếm tiền với quảng cáo Google Adsense hoặc Google trong khi bạn đang đi nghỉ

Etsy50AD

## Cách kiếm tiền với quảng cáo Google Adsense hoặc Google trong khi bạn đang đi nghỉ

** 1.Tạo tài khoản Google AdSense. **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, tên và quốc gia của bạn.Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu thêm quảng cáo vào trang web của mình.

** 2.Thêm quảng cáo vào trang web của bạn. **

Khi bạn đã tạo tài khoản Google AdSense của mình, bạn có thể bắt đầu thêm quảng cáo vào trang web của mình.Để làm điều này, bạn sẽ cần sao chép và dán mã quảng cáo mà Google cung cấp cho bạn vào tiêu đề của trang web của bạn.Bạn có thể tìm thấy mã quảng cáo trong tài khoản Google AdSense của mình.

** 3.Chọn quảng cáo phù hợp cho trang web của bạn. **

Khi bạn đang thêm quảng cáo vào trang web của mình, điều quan trọng là chọn quảng cáo phù hợp cho khán giả của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách chọn các danh mục mà trang web của bạn thuộc về.Google sau đó sẽ hiển thị quảng cáo có liên quan đến các danh mục đó.

**4.Giám sát thu nhập của bạn. **

Khi bạn đã bắt đầu thêm quảng cáo vào trang web của mình, bạn sẽ có thể theo dõi thu nhập của mình trong tài khoản Google AdSense của mình.Bạn có thể thấy bạn đã kiếm được bao nhiêu tiền, số lần nhấp của bạn đã nhận được và nơi quảng cáo của bạn đã được hiển thị.

** 5.Tối ưu hóa quảng cáo của bạn cho thu nhập tối đa. **

Có một số điều bạn có thể làm để tối ưu hóa quảng cáo của mình để thu nhập tối đa.Ví dụ: bạn có thể thử nghiệm các kích thước và vị trí quảng cáo khác nhau và bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến đối tượng cụ thể.Bạn cũng có thể sử dụng nền tảng Admob của Google để tạo và quản lý quảng cáo di động của riêng bạn.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #Googleads
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Kì nghỉ
* #Tiếp thị trực tuyến
=======================================
## How to Make Money with Google Adsense or Google Ads While You're on Vacation

**1. Create a Google AdSense account.**

The first step is to create a Google AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking on the "Create an Account" button. You will need to provide your email address, name, and country. Once you have created your account, you will be able to start adding ads to your website.

**2. Add ads to your website.**

Once you have created your Google AdSense account, you can start adding ads to your website. To do this, you will need to copy and paste the ad code that Google provides you into the header of your website. You can find the ad code in your Google AdSense account.

**3. Choose the right ads for your website.**

When you are adding ads to your website, it is important to choose the right ads for your audience. You can do this by selecting the categories that your website belongs to. Google will then show ads that are relevant to those categories.

**4. Monitor your earnings.**

Once you have started adding ads to your website, you will be able to monitor your earnings in your Google AdSense account. You can see how much money you have earned, how many clicks your ads have received, and where your ads have been shown.

**5. Optimize your ads for maximum earnings.**

There are a number of things you can do to optimize your ads for maximum earnings. For example, you can experiment with different ad sizes and placements, and you can target your ads to specific audiences. You can also use Google's AdMob platform to create and manage your own mobile ads.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #Googleads
* #MakeMoneyOnline
* #Vacation
* #onlinemarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock