Tips cách mua hàng và thanh toán tại nhà trên amazon ở Nhật Bản [ phần 2 ]

kimsa770

### Cách mua và thanh toán tại nhà trên Amazon ở Nhật Bản [Phần 2]

Trong [Phần 1] (https://www.example.com/how-to-buy-and-pay-at-home-on-amazon-in-japan-part-1/), chúng tôi đã đề cập đến cách tạo ra mộtTài khoản Amazon Nhật Bản và thêm thẻ tín dụng vào tài khoản của bạn.Trong phần này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua các bước đặt hàng và trả tiền cho việc mua hàng của bạn.

1. ** Tìm mặt hàng bạn muốn mua. ** Bạn có thể duyệt trang web của Amazon Nhật Bản theo danh mục hoặc sử dụng thanh tìm kiếm để tìm mặt hàng cụ thể mà bạn đang tìm kiếm.
2. ** Thêm mục vào giỏ hàng của bạn. ** Khi bạn đã tìm thấy mục bạn muốn, nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng".
3. ** Tiến hành thanh toán. ** Khi bạn đã sẵn sàng kiểm tra, nhấp vào nút "Tiến hành để kiểm tra".
4. ** Nhập địa chỉ vận chuyển của bạn. ** Bạn sẽ cần nhập địa chỉ giao hàng của mình, bao gồm tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.
5. ** Chọn một phương thức vận chuyển. ** Bạn có thể chọn từ nhiều phương thức vận chuyển khác nhau, bao gồm vận chuyển tiêu chuẩn, vận chuyển nhanh và vận chuyển qua đêm.
6. ** Chọn một phương thức thanh toán. ** Bạn có thể thanh toán cho việc mua hàng của mình bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc thanh toán Amazon.
7. ** Xem lại đơn đặt hàng của bạn. ** Trước khi bạn nhấp vào "Đặt hàng", hãy đảm bảo bạn đã xem xét chi tiết đơn đặt hàng của mình và bạn hài lòng với tổng giá.
8. ** Đặt hàng của bạn. ** Khi bạn đã xem xét đơn đặt hàng của mình và hài lòng với tổng giá, hãy nhấp vào nút "Đặt hàng".

Đơn đặt hàng của bạn sẽ được xử lý và chuyển đến địa chỉ bạn cung cấp.Bạn sẽ nhận được một email xác nhận với thông tin theo dõi.

### 5 hashtags

* #Amazonjapan
* #howtobuyonamazon
* #howtopayonamazon
* #Amazonshopping
* #amazondelivery
=======================================
### How to Buy and Pay at Home on Amazon in Japan [Part 2]

In [Part 1](https://www.example.com/how-to-buy-and-pay-at-home-on-amazon-in-japan-part-1/), we covered how to create an Amazon Japan account and add a credit card to your account. In this part, we will walk you through the steps of placing an order and paying for your purchase.

1. **Find the item you want to buy.** You can browse Amazon Japan's website by category or use the search bar to find the specific item you're looking for.
2. **Add the item to your cart.** Once you've found the item you want, click the "Add to Cart" button.
3. **Proceed to checkout.** When you're ready to check out, click the "Proceed to Checkout" button.
4. **Enter your shipping address.** You will need to enter your shipping address, including your name, address, and phone number.
5. **Select a shipping method.** You can choose from a variety of shipping methods, including standard shipping, express shipping, and overnight shipping.
6. **Choose a payment method.** You can pay for your purchase with a credit card, debit card, or Amazon Pay.
7. **Review your order.** Before you click "Place Order," make sure you have reviewed your order details and that you are happy with the total price.
8. **Place your order.** Once you have reviewed your order and are happy with the total price, click the "Place Order" button.

Your order will be processed and shipped to the address you provided. You will receive a confirmation email with tracking information.

### 5 Hashtags

* #Amazonjapan
* #howtobuyonamazon
* #howtopayonamazon
* #Amazonshopping
* #amazondelivery

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock