Ask Cách ngăn tài khoản Google AdSense của bạn không bị tiêu cực

bluegorilla312

#Googleadsense #adsenseaccount #BlockAdsEcsEacount #Adsense #Adblocker ## Cách chặn tài khoản Google AdSense của bạn

Google Adsense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.Tuy nhiên, có thể đôi khi bạn muốn chặn tài khoản AdSense của mình, chẳng hạn như nếu bạn đang thay đổi nội dung trang web của mình hoặc nếu bạn không còn quan tâm đến việc tham gia chương trình.

Chặn tài khoản AdSense của bạn là một quá trình đơn giản có thể được thực hiện trong một vài bước.Đây là cách:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn. **
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Trong tài khoản ** **, nhấp ** chặn tài khoản của bạn **.
4. Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
5. Nhấp vào ** Có, chặn tài khoản của tôi **.

Tài khoản AdSense của bạn sẽ bị chặn ngay lập tức.Bạn sẽ không còn có thể kiếm được tiền từ quảng cáo trên trang web của bạn và quảng cáo của bạn sẽ bị xóa khỏi trang web của bạn.

** Lưu ý: ** Nếu bạn quyết định bỏ chặn tài khoản AdSense của mình trong tương lai, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước tương tự trên.Tuy nhiên, bạn sẽ cần phải đợi 24 giờ trước khi tài khoản của bạn được kích hoạt lại.

** Đây là một số lý do tại sao bạn có thể muốn chặn tài khoản Google AdSense của mình: **

*** Bạn đang thay đổi nội dung trên trang web của mình. ** Nếu bạn thực hiện các thay đổi đáng kể đối với nội dung của trang web của mình, bạn có thể muốn chặn tài khoản AdSense của mình để ngăn quảng cáo được hiển thị trên các trang chưa sẵn sàngđược kiếm tiền.
*** Bạn không còn quan tâm đến việc tham gia chương trình AdSense. ** Nếu bạn đã quyết định rằng bạn không còn muốn tham gia chương trình AdSense, bạn có thể chặn tài khoản của mình để ngăn chặn bất kỳ khoản thanh toán nào được thực hiện thêm.
*** Bạn đang gặp sự cố với tài khoản AdSense của mình. ** Nếu bạn gặp sự cố với tài khoản AdSense của mình, chẳng hạn như quảng cáo không được hiển thị chính xác hoặc thanh toán không được thực hiện, bạn có thể muốn chặn tài khoản của mình tạm thời để khắc phục sự cố.

** Chặn tài khoản AdSense của bạn là một quy trình đơn giản có thể được thực hiện trong một vài bước.Nếu bạn đang cân nhắc việc chặn tài khoản của mình, hãy chắc chắn cân nhắc các ưu và liên quan cẩn thận trước khi đưa ra quyết định. **
=======================================
#Googleadsense #adsenseaccount #BlockAdsenseaccount #Adsense #Adblocker ##How to block your Google Adsense account

Google AdSense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. However, there may be times when you want to block your AdSense account, such as if you are changing the content of your website or if you are no longer interested in participating in the program.

Blocking your AdSense account is a simple process that can be done in a few steps. Here's how:

1. **Log in to your AdSense account.**
2. Click the **Settings** tab.
3. Under **Account**, click **Block your account**.
4. Enter your password and click **Continue**.
5. Click **Yes, block my account**.

Your AdSense account will be blocked immediately. You will no longer be able to earn money from ads on your website, and your ads will be removed from your site.

**Note:** If you decide to unblock your AdSense account in the future, you can do so by following the same steps above. However, you will need to wait 24 hours before your account is reactivated.

**Here are some reasons why you might want to block your Google AdSense account:**

* **You are changing the content of your website.** If you are making significant changes to the content of your website, you may want to block your AdSense account temporarily to prevent ads from being displayed on pages that are not yet ready to be monetized.
* **You are no longer interested in participating in the AdSense program.** If you have decided that you no longer want to participate in the AdSense program, you can block your account to prevent any further payments from being made.
* **You are experiencing problems with your AdSense account.** If you are experiencing problems with your AdSense account, such as ads not being displayed correctly or payments not being made, you may want to block your account temporarily to troubleshoot the issue.

**Blocking your AdSense account is a simple process that can be done in a few steps. If you are considering blocking your account, be sure to weigh the pros and cons carefully before making a decision.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock