Ask Cách nhận được tài khoản Google AdSense của bạn được phê duyệt cho trang Facebook của bạn

PRxy704

### Cách nhận tài khoản Google AdSense của bạn được phê duyệt cho trang Facebook của bạn

1. ** Tạo trang Facebook cho doanh nghiệp của bạn **

Bước đầu tiên là tạo một trang Facebook cho doanh nghiệp của bạn.Đây là nơi bạn sẽ hiển thị quảng cáo của mình, vì vậy điều quan trọng là đảm bảo nó được thiết kế tốt và thông tin.Bao gồm một cuộc gọi hành động rõ ràng, chẳng hạn như "Shop Now" hoặc "Đăng ký nhận bản tin của chúng tôi" và đảm bảo trang của bạn dễ dàng điều hướng.

2. ** Thiết lập pixel Facebook của bạn **

Bước tiếp theo là thiết lập pixel Facebook của bạn.Đây là một đoạn mã mà bạn sẽ thêm vào trang web của mình để Facebook có thể theo dõi hoạt động của những người truy cập trang web của bạn.Dữ liệu này sẽ giúp bạn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình hiệu quả hơn.

3. ** Áp dụng cho Google AdSense **

Khi bạn đã tạo trang Facebook của mình và thiết lập pixel Facebook của mình, bạn có thể đăng ký Google Adsense.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Bắt đầu".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ trang web của bạn và một số thông tin khác.

4. ** Tạo các đơn vị quảng cáo của bạn **

Khi tài khoản Google AdSense của bạn đã được phê duyệt, bạn có thể tạo các đơn vị quảng cáo của mình.Đây là những quảng cáo sẽ được hiển thị trên trang Facebook của bạn.Bạn có thể chọn từ nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh và quảng cáo video.

5. ** Quản lý quảng cáo của bạn **

Khi các đơn vị quảng cáo của bạn đã được tạo, bạn có thể bắt đầu quản lý quảng cáo của mình.Bạn có thể kiểm soát tần suất quảng cáo, nhắm mục tiêu quảng cáo và ngân sách cho quảng cáo của bạn.Bạn cũng có thể theo dõi hiệu suất của quảng cáo của mình và thực hiện các thay đổi khi cần thiết.

### 5 hashtag ở dạng#

* #google Adsense
* #facebookads
* #Trang Facebook
* #Tiếp thị trực tuyến
* #Quảng cáo
=======================================
### How to Get Your Google AdSense Account Approved for Your Facebook Page

1. **Create a Facebook Page for Your Business**

The first step is to create a Facebook Page for your business. This is where you'll be displaying your ads, so it's important to make sure it's well-designed and informative. Include a clear call to action, such as "Shop Now" or "Sign Up for Our Newsletter," and make sure your page is easy to navigate.

2. **Set Up Your Facebook Pixel**

The next step is to set up your Facebook Pixel. This is a piece of code that you'll add to your website so that Facebook can track the activity of people who visit your site. This data will help you to target your ads more effectively.

3. **Apply for Google AdSense**

Once you've created your Facebook Page and set up your Facebook Pixel, you can apply for Google AdSense. To do this, go to the Google AdSense website and click on the "Get Started" button. You'll then be asked to enter your website address and some other information.

4. **Create Your Ad Units**

Once your Google AdSense account has been approved, you can create your ad units. These are the ads that will be displayed on your Facebook Page. You can choose from a variety of ad formats, including text ads, image ads, and video ads.

5. **Manage Your Ads**

Once your ad units have been created, you can start managing your ads. You can control the frequency of your ads, the targeting of your ads, and the budget for your ads. You can also track the performance of your ads and make changes as needed.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Googleadsense
* #facebookads
* #facebookPage
* #onlinemarketing
* #Advertising

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock