Ask Cách nhận mã pin GG AdSense của bạn (hướng dẫn từng bước)

### Cách nhận mã PIN Google AdSense của bạn (hướng dẫn từng bước)

** 1.Xác minh địa chỉ email của bạn. **

Bước đầu tiên để nhận mã PIN Google AdSense của bạn là xác minh địa chỉ email của bạn.Để làm điều này, hãy mở email mà Google đã gửi cho bạn và nhấp vào liên kết trong tin nhắn.Điều này sẽ đưa bạn đến một trang nơi bạn có thể nhập mật khẩu của mình.Khi bạn đã nhập mật khẩu của mình, nhấp vào nút "Xác minh".

** 2.Tạo tài khoản Google AdSense. **

Nếu bạn chưa có tài khoản Google AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Để làm điều này, hãy truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email, mật khẩu và thông tin cá nhân khác của bạn.Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập và bắt đầu thiết lập quảng cáo của mình.

** 3.Yêu cầu mã PIN của bạn. **

Khi bạn đã xác minh địa chỉ email của mình và tạo tài khoản Google AdSense, bạn có thể yêu cầu mã PIN của mình.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào nút "Bắt đầu".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu vào quốc gia của bạn và địa chỉ.Khi bạn đã nhập thông tin này, hãy nhấp vào nút "PIN yêu cầu".

**4.Nhận mã PIN của bạn trong thư. **

Google sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ bạn cung cấp trong vòng 10 ngày làm việc.Khi bạn nhận được mã PIN của mình, bạn có thể nhập nó vào tài khoản AdSense của mình.

** 5.Bắt đầu kiếm tiền từ trang web của bạn. **

Khi bạn đã nhập mã PIN của mình, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ trang web của mình bằng cách thêm quảng cáo.Để làm điều này, hãy chuyển đến tab "Quảng cáo" trong tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu chọn một loại đơn vị quảng cáo và nhập kích thước quảng cáo của bạn.Khi bạn đã tạo đơn vị quảng cáo của mình, bạn có thể sao chép mã và dán vào trang web của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #GHIM
* #Monetizeyourwebsite
* #adsensetutorial
* #Howtogetyouradsensepin
=======================================
### How to Receive Your Google Adsense PIN (Step-by-Step Instructions)

**1. Verify your email address.**

The first step to receiving your Google Adsense PIN is to verify your email address. To do this, open the email that Google sent you and click the link in the message. This will take you to a page where you can enter your password. Once you've entered your password, click the "Verify" button.

**2. Create a Google Adsense account.**

If you don't already have a Google Adsense account, you'll need to create one. To do this, go to the Google Adsense website and click the "Create an Account" button. You'll then be asked to enter your email address, password, and other personal information. Once you've created your account, you'll be able to log in and start setting up your ads.

**3. Request your PIN.**

Once you've verified your email address and created a Google Adsense account, you can request your PIN. To do this, log in to your Adsense account and click the "Get Started" button. You'll then be asked to enter your country and address. Once you've entered this information, click the "Request PIN" button.

**4. Receive your PIN in the mail.**

Google will send your PIN to the address you provided within 10 business days. Once you receive your PIN, you can enter it into your Adsense account.

**5. Start monetizing your website.**

Once you've entered your PIN, you can start monetizing your website by adding ads. To do this, go to the "Ads" tab in your Adsense account and click the "Create an Ad Unit" button. You'll then be asked to choose a type of ad unit and enter the dimensions of your ad. Once you've created your ad unit, you can copy the code and paste it into your website.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #Pin
* #Monetizeyourwebsite
* #adsensetutorial
* #Howtogetyouradsensepin

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock