Ask Cách nhận tài khoản Google AdSense của bạn được phê duyệt cho tài khoản Instagram của bạn

## Cách nhận được Google AdSense được phê duyệt cho Instagram
## Tiền kiếm trên Instagram
## Instagram AdSense
## Tiếp thị liên kết Instagram
## Tiền Instagram

** Cách nhận được Google AdSense được phê duyệt cho Instagram **

Instagram là một nền tảng truyền thông xã hội phổ biến với hơn 1 tỷ người dùng hoạt động.Đó là một cách tuyệt vời để kết nối với khán giả của bạn và chia sẻ nội dung của bạn.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể kiếm tiền từ Instagram?

Một cách để làm điều này là thông qua Google Adsense.Google Adsense là một chương trình cho phép bạn đặt quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Khi ai đó nhấp vào quảng cáo, bạn kiếm được một khoản hoa hồng.

Bạn cũng có thể sử dụng Google AdSense để kiếm tiền từ tài khoản Instagram của mình.Tuy nhiên, có một vài điều bạn cần biết trước khi bắt đầu.

** 1.Tài khoản của bạn phải đủ điều kiện kiếm tiền **

Để sử dụng Google AdSense trên tài khoản Instagram của bạn, tài khoản của bạn phải đáp ứng các tiêu chí đủ điều kiện nhất định.Những tiêu chí này bao gồm:

* Tài khoản của bạn phải ít nhất 18 tuổi.
* Tài khoản của bạn phải có ít nhất 1.000 người theo dõi.
* Tài khoản của bạn phải có ít nhất 300 bài viết.
* Tài khoản của bạn phải có hồ sơ công khai.
* Tài khoản của bạn không được vi phạm các điều khoản dịch vụ Instagram.

** 2.Bạn phải tạo một tài khoản adsense **

Khi tài khoản Instagram của bạn đủ điều kiện kiếm tiền, bạn cần tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

** 3.Kết nối tài khoản Instagram của bạn với AdSense **

Khi bạn đã tạo một tài khoản AdSense, bạn cần kết nối nó với tài khoản Instagram của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập tab "Tiền kiếm" trong cài đặt Instagram của bạn và nhấp vào nút "Kết nối với AdSense".

**4.Thiết lập quảng cáo của bạn **

Khi tài khoản Instagram của bạn được kết nối với AdSense, bạn cần thiết lập quảng cáo của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập tab "Quảng cáo" trong tài khoản AdSense của mình và nhấp vào nút "Tạo quảng cáo".

Bạn có thể chọn từ nhiều định dạng quảng cáo khác nhau, bao gồm:

* Văn bản quảng cáo
* Quảng cáo hình ảnh
* Quảng cáo video

Bạn cũng có thể chọn nơi quảng cáo của bạn sẽ xuất hiện trên Instagram.Bạn có thể chọn để quảng cáo của mình xuất hiện ở những nơi sau:

* Trong nguồn cấp dữ liệu
* Trong những câu chuyện
* Trong tab Khám phá

** 5.Theo dõi thu nhập của bạn **

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình từ Google AdSense trong tài khoản AdSense của mình.Bạn có thể thấy số tiền bạn đã kiếm được, nơi quảng cáo của bạn đã được hiển thị và bao nhiêu người đã nhấp vào quảng cáo của bạn.

** Nhận Google AdSense được phê duyệt cho tài khoản Instagram của bạn có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ nội dung của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể tăng cơ hội được chấp thuận cho AdSense và bắt đầu kiếm tiền từ tài khoản Instagram của mình. **

### 5 hashtag ở dạng#

* #instagrammonetization
* #instagramadsense
* #instagramaffiliatemarketing
* #instagrammoney
* #MakemoneyonInstagram
=======================================
## How to get Google Adsense approved for Instagram
## Instagram monetization
## Instagram Adsense
## Instagram affiliate marketing
## Instagram money

**How to get Google Adsense approved for Instagram**

Instagram is a popular social media platform with over 1 billion active users. It's a great way to connect with your audience and share your content. But did you know that you can also make money from Instagram?

One way to do this is through Google Adsense. Google Adsense is a program that allows you to place ads on your website or blog. When someone clicks on an ad, you earn a commission.

You can also use Google Adsense to monetize your Instagram account. However, there are a few things you need to know before you get started.

**1. Your account must be eligible for monetization**

In order to use Google Adsense on your Instagram account, your account must meet certain eligibility criteria. These criteria include:

* Your account must be at least 18 years old.
* Your account must have at least 1,000 followers.
* Your account must have at least 300 posts.
* Your account must have a public profile.
* Your account must not have any violations of the Instagram terms of service.

**2. You must create an AdSense account**

Once your Instagram account is eligible for monetization, you need to create an AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking on the "Create an account" button.

**3. Connect your Instagram account to AdSense**

Once you have created an AdSense account, you need to connect it to your Instagram account. You can do this by going to the "Monetization" tab in your Instagram settings and clicking on the "Connect to AdSense" button.

**4. Set up your ads**

Once your Instagram account is connected to AdSense, you need to set up your ads. You can do this by going to the "Ads" tab in your AdSense account and clicking on the "Create an ad" button.

You can choose from a variety of ad formats, including:

* Text ads
* Image ads
* Video ads

You can also choose where your ads will appear on Instagram. You can choose to have your ads appear in the following places:

* In the feed
* In stories
* In the explore tab

**5. Track your earnings**

You can track your earnings from Google Adsense in your AdSense account. You can see how much you've earned, where your ads have been shown, and how many people have clicked on your ads.

**Getting Google Adsense approved for your Instagram account can be a great way to make money from your content. By following these steps, you can increase your chances of getting approved for AdSense and start earning money from your Instagram account.**

### 5 hashtags in the form of #

* #instagrammonetization
* #instagramadsense
* #instagramaffiliatemarketing
* #instagrammoney
* #MakemoneyonInstagram

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock