Ask Cách nhận thêm cài đặt cho ứng dụng di động của bạn với Google Admob

#Googleadmob #MobileApp #AdMobSinstall #admob #mobilemarketing ## Cách nhận cài đặt bổ sung cho ứng dụng di động của bạn với Google Admob

Google Admob là một nền tảng quảng cáo di động giúp bạn kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên ứng dụng của bạn.Ngoài các cài đặt cơ bản có sẵn cho tất cả các ứng dụng, cũng có một số cài đặt bổ sung mà bạn có thể sử dụng để tùy chỉnh trải nghiệm quảng cáo của mình.

Các cài đặt bổ sung này có thể giúp bạn:

* Nhắm mục tiêu đối tượng cụ thể với quảng cáo của bạn
* Cải thiện sự liên quan của quảng cáo của bạn
* Tăng tốc độ nhấp qua của quảng cáo của bạn
* Giảm chi phí cho mỗi lần cài đặt quảng cáo của bạn

Để truy cập các cài đặt bổ sung cho ứng dụng của bạn, hãy mở ứng dụng Admob và nhấp vào tab "Cài đặt".Trong phần "Cài đặt quảng cáo", bạn sẽ tìm thấy một số tùy chọn mà bạn có thể sử dụng để tùy chỉnh trải nghiệm quảng cáo của mình.

*** Đối tượng mục tiêu: ** Bạn có thể sử dụng cài đặt "đối tượng mục tiêu" để nhắm mục tiêu quảng cáo của mình vào nhân khẩu học, sở thích và từ khóa cụ thể.Điều này có thể giúp bạn đảm bảo rằng quảng cáo của bạn đang được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến ứng dụng của bạn.
*** Liên quan đến quảng cáo: ** Bạn có thể sử dụng cài đặt "liên quan đến quảng cáo" để cải thiện mức độ liên quan của quảng cáo của bạn.Cài đặt này sử dụng máy học để phù hợp với quảng cáo của bạn với nội dung ứng dụng của bạn.
*** Tỷ lệ nhấp qua: ** Bạn có thể sử dụng cài đặt "Tỷ lệ nhấp qua" để tăng tỷ lệ nhấp qua của quảng cáo.Cài đặt này cho phép bạn đặt giá thầu tối đa cho quảng cáo của bạn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ chỉ trả một số tiền nhất định cho mỗi lần nhấp vào quảng cáo của bạn.
*** Chi phí cho mỗi lần cài đặt: ** Bạn có thể sử dụng cài đặt "Chi phí cho mỗi lần cài đặt" để giảm chi phí cho mỗi lần cài đặt quảng cáo của mình.Cài đặt này cho phép bạn đặt ngân sách tối đa cho quảng cáo của mình.Điều này có nghĩa là bạn sẽ chỉ chi một số tiền nhất định cho quảng cáo của mình.

Bằng cách sử dụng các cài đặt bổ sung trong ứng dụng Admob, bạn có thể tùy chỉnh trải nghiệm quảng cáo của mình và cải thiện hiệu suất quảng cáo của mình.

## 5 hashtags

* #Googleadmob
* #Ứng dụng di động
* #AdMobSinstall
* #admob
* #mobilemarketing
=======================================
#Googleadmob #MobileApp #AdMobSettings #admob #mobilemarketing ## How to receive additional settings for your mobile application with Google AdMob

Google AdMob is a mobile advertising platform that helps you earn money by showing ads on your app. In addition to the basic settings that are available for all apps, there are also a number of additional settings that you can use to customize your ad experience.

These additional settings can help you to:

* Target specific audiences with your ads
* Improve the relevance of your ads
* Increase the click-through rate of your ads
* Reduce the cost per install of your ads

To access the additional settings for your app, open the AdMob app and click on the "Settings" tab. Under the "Ad Settings" section, you will find a number of options that you can use to customize your ad experience.

* **Target Audience:** You can use the "Target Audience" setting to target your ads to specific demographics, interests, and keywords. This can help you to ensure that your ads are being shown to people who are actually interested in your app.
* **Ad Relevance:** You can use the "Ad Relevance" setting to improve the relevance of your ads. This setting uses machine learning to match your ads to the content of your app.
* **Click-Through Rate:** You can use the "Click-Through Rate" setting to increase the click-through rate of your ads. This setting allows you to set a maximum bid for your ads. This means that you will only pay a certain amount for each click on your ad.
* **Cost per Install:** You can use the "Cost per Install" setting to reduce the cost per install of your ads. This setting allows you to set a maximum budget for your ads. This means that you will only spend a certain amount of money on your ads.

By using the additional settings in the AdMob app, you can customize your ad experience and improve the performance of your ads.

## 5 Hashtags

* #Googleadmob
* #MobileApp
* #AdMobSettings
* #admob
* #mobilemarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock