Ask Cách nuôi PGD trên Bitmart

Ebaysold2050

** Cách nâng cao PGD trên Bitmart **

** 1.Tạo tài khoản bitmart **

Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản bitmart.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Bitmart và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Sau đó, bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và mã 2FA.Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập và bắt đầu giao dịch.

** 2.Gửi tiền vào tài khoản bitmart của bạn **

Khi bạn đã đăng nhập vào tài khoản Bitmart của mình, bạn sẽ cần gửi tiền vào tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Tiền gửi" và chọn loại tiền bạn muốn gửi.Sau đó, bạn sẽ được cung cấp một địa chỉ tiền gửi.Bạn có thể sử dụng địa chỉ này để gửi tiền từ một trao đổi tiền điện tử khác hoặc từ ví của bạn.

** 3.Mua pgd **

Khi bạn có tiền trong tài khoản Bitmart của mình, bạn có thể mua PGD.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Thị trường" và tìm kiếm "PGD".Sau đó, bạn sẽ được trình bày với một danh sách các đơn đặt hàng mua và bán.Bạn có thể đặt hàng một thứ tự thị trường hoặc đơn đặt hàng giới hạn.Một đơn đặt hàng thị trường sẽ mua PGD với giá thị trường hiện tại, trong khi đơn đặt hàng giới hạn sẽ mua PGD với giá cụ thể.

**4.Chuyển PGD của bạn vào ví lưu trữ lạnh **

Khi bạn đã mua PGD, bạn sẽ cần chuyển nó vào ví lưu trữ lạnh.Đây là một ví không được kết nối với Internet, giúp nó an toàn hơn.Bạn có thể tìm thấy một danh sách các ví lưu trữ lạnh trên trang web Bitmart.

** 5.Theo dõi số dư PGD của bạn **

Bạn có thể theo dõi số dư PGD của mình bằng cách nhấp vào tab "ví" và chọn "PGD".Sau đó, bạn sẽ có thể thấy sự cân bằng hiện tại của bạn, cũng như lịch sử giao dịch của bạn.

** Hashtags: **

#PGD #BitMart #cryptocurrency #howto #Investment
=======================================
**How to Raise PGD on Bitmart**

**1. Create a Bitmart account**

To begin, you will need to create a Bitmart account. You can do this by visiting the Bitmart website and clicking on the "Create Account" button. You will then need to provide your email address, password, and a 2FA code. Once you have created your account, you will be able to log in and start trading.

**2. Deposit funds into your Bitmart account**

Once you have logged into your Bitmart account, you will need to deposit funds into your account. You can do this by clicking on the "Deposit" button and selecting the currency you want to deposit. You will then be provided with a deposit address. You can use this address to send funds from another cryptocurrency exchange or from your own wallet.

**3. Purchase PGD**

Once you have funds in your Bitmart account, you can purchase PGD. To do this, click on the "Markets" tab and search for "PGD". You will then be presented with a list of buy and sell orders. You can either place a market order or a limit order. A market order will buy PGD at the current market price, while a limit order will buy PGD at a specified price.

**4. Transfer your PGD to a cold storage wallet**

Once you have purchased PGD, you will need to transfer it to a cold storage wallet. This is a wallet that is not connected to the internet, which makes it more secure. You can find a list of cold storage wallets on the Bitmart website.

**5. Track your PGD balance**

You can track your PGD balance by clicking on the "Wallet" tab and selecting "PGD". You will then be able to see your current balance, as well as your transaction history.

**Hashtags:**

#PGD #BitMart #cryptocurrency #howto #Investment

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock