Share Cách quản lý danh sách yêu thích trên Amazon

#Amazon #FavoritesList #ManageFavoritesList #Amazonshopping #AmazonPrime ## Cách quản lý danh sách yêu thích của bạn trên Amazon

Danh sách yêu thích Amazon của bạn là một cách tuyệt vời để theo dõi tất cả các mặt hàng bạn muốn mua.Bạn có thể thêm các mục vào danh sách của mình từ bất cứ đâu trên Amazon và thậm chí bạn có thể tạo danh sách riêng cho các mục đích khác nhau.Đây là cách quản lý danh sách yêu thích của bạn trên Amazon:

1. Để xem danh sách yêu thích của bạn, hãy truy cập trang chủ Amazon và nhấp vào liên kết "Tài khoản của bạn" ở góc trên cùng bên phải.Sau đó, nhấp vào tab "Yêu thích".
2. Bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các mục trong danh sách yêu thích của bạn.Bạn có thể sắp xếp danh sách của bạn theo tên, giá cả hoặc ngày được thêm vào.Bạn cũng có thể lọc danh sách của mình theo danh mục hoặc theo trạng thái của các mục (chẳng hạn như "trong kho" hoặc "hết hàng").
3. Để thêm một mục vào danh sách yêu thích của bạn, chỉ cần tìm mục bạn muốn và nhấp vào nút "Thêm vào mục yêu thích".Bạn cũng có thể thêm các mục vào danh sách của mình bằng cách nhấp vào nút "Thêm vào danh sách" khi bạn đang xem trang sản phẩm của một mục.
4. Để xóa một mục khỏi danh sách yêu thích của bạn, chỉ cần nhấp vào "x" bên cạnh mục.
5. Để tạo danh sách yêu thích mới, nhấp vào nút "Tạo danh sách".Bạn có thể đặt cho danh sách của mình một tên và mô tả, và thậm chí bạn có thể chọn một biểu tượng tùy chỉnh cho danh sách.
6. Bạn cũng có thể chia sẻ danh sách yêu thích của mình với người khác.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Chia sẻ" và sau đó chọn những người bạn muốn chia sẻ danh sách của mình.

Quản lý danh sách yêu thích của bạn trên Amazon rất dễ dàng.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể theo dõi tất cả các mặt hàng bạn muốn mua và bạn có thể dễ dàng tìm thấy chúng khi bạn sẵn sàng mua hàng.

** Hashtags: **

* #Amazon
* #FavoritesList
* #ManageFavoritesList
* #Amazonshopping
* #AmazonPrime
=======================================
#Amazon #FavoritesList #ManageFavoritesList #Amazonshopping #AmazonPrime ##How to Manage Your Favorite List on Amazon

Your Amazon Favorites List is a great way to keep track of all the items you want to buy. You can add items to your list from anywhere on Amazon, and you can even create separate lists for different purposes. Here's how to manage your Favorites List on Amazon:

1. To view your Favorites List, go to the Amazon homepage and click on the "Your Account" link in the top right corner. Then, click on the "Favorites" tab.
2. You'll see a list of all the items in your Favorites List. You can sort your list by name, price, or date added. You can also filter your list by category or by the status of the items (such as "In Stock" or "Out of Stock").
3. To add an item to your Favorites List, simply find the item you want and click on the "Add to Favorites" button. You can also add items to your list by clicking on the "Add to List" button when you're viewing an item's product page.
4. To remove an item from your Favorites List, simply click on the "X" next to the item.
5. To create a new Favorites List, click on the "Create a List" button. You can give your list a name and description, and you can even choose a custom icon for the list.
6. You can also share your Favorites Lists with other people. To do this, click on the "Share" button and then select the people you want to share your list with.

Managing your Favorites List on Amazon is easy. By following these steps, you can keep track of all the items you want to buy and you can easily find them when you're ready to make a purchase.

**Hashtags:**

* #Amazon
* #FavoritesList
* #ManageFavoritesList
* #Amazonshopping
* #AmazonPrime

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock