Ask Cách rút tiền từ tài khoản Google Adsense của bạn

Pixellord

#Googleadsense #WithDrawMoney #PaymentMethods #BankAccount #PayPal ## Cách rút tiền từ tài khoản Google AdSense của bạn

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Khi bạn đã kiếm đủ tiền, bạn có thể rút nó từ tài khoản AdSense của mình.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách rút tiền từ tài khoản Google Adsense của bạn trong một vài bước đơn giản.

** 1.Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn **

Bước đầu tiên là đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Đăng nhập".

** 2.Nhấp vào tab "Thanh toán" **

Khi bạn đã đăng nhập, nhấp vào tab "Thanh toán".Điều này sẽ hiển thị cho bạn một bản tóm tắt về thu nhập của bạn và các phương thức thanh toán mà bạn đã thiết lập.

** 3.Chọn một Phương thức thanh toán**

Nếu bạn chưa thiết lập một phương thức thanh toán, bạn sẽ cần phải làm như vậy ngay bây giờ.Bạn có thể chọn từ nhiều phương thức khác nhau, bao gồm tài khoản ngân hàng, paypal và chuyển dây.

**4.Nhập chi tiết tài khoản ngân hàng của bạn **

Nếu bạn chọn rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình, bạn sẽ cần nhập chi tiết tài khoản ngân hàng của mình.Điều này bao gồm số định tuyến ngân hàng của bạn và số tài khoản của bạn.

** 5.Yêu cầu thanh toán **

Khi bạn đã nhập chi tiết thanh toán của mình, bạn có thể yêu cầu thanh toán.Google thường sẽ xử lý khoản thanh toán của bạn trong vòng 24 giờ.

**Đó là nó!Bây giờ bạn đã rút tiền thành công từ tài khoản Google AdSense của mình. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #rút tiền
* #PaymentMethods
* #Tài khoản ngân hàng
* #PayPal
=======================================
#Googleadsense #WithDrawMoney #PaymentMethods #BankAccount #PayPal ##How to withdraw money from your Google Adsense account

Google Adsense is a popular way to make money online by displaying ads on your website or blog. Once you've earned enough money, you can withdraw it from your Adsense account.

In this article, I'll show you how to withdraw money from your Google Adsense account in a few simple steps.

**1. Sign in to your Adsense account**

The first step is to sign in to your Adsense account. You can do this by going to the Adsense website and clicking on the "Sign in" button.

**2. Click on the "Payments" tab**

Once you're logged in, click on the "Payments" tab. This will show you a summary of your earnings and the payment methods that you've set up.

**3. Select a payment method**

If you haven't already set up a payment method, you'll need to do so now. You can choose from a variety of methods, including bank account, PayPal, and wire transfer.

**4. Enter your bank account details**

If you're choosing to withdraw money to your bank account, you'll need to enter your bank account details. This includes your bank routing number and your account number.

**5. Request a payment**

Once you've entered your payment details, you can request a payment. Google will usually process your payment within 24 hours.

**That's it! You've now successfully withdrawn money from your Google Adsense account.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #WithDrawMoney
* #PaymentMethods
* #BankAccount
* #PayPal

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock