Ask Cách sử dụng AdSense cho các dịch vụ quảng cáo trả tiền cho mỗi lần của Fiverr

Cheaproxy54321

## Cách sử dụng AdSense cho các dịch vụ quảng cáo trên Fiverr

1. ** Tạo tài khoản AdSense. **

Để sử dụng AdSense để quảng cáo trên Fiverr, trước tiên bạn cần tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.

2. ** Xác minh trang web của bạn. **

Khi bạn đã tạo một tài khoản AdSense, bạn cần xác minh trang web của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách thêm mã xác minh vào mã HTML của trang web của bạn.

3. ** Tạo một đơn vị quảng cáo AdSense. **

Khi trang web của bạn đã được xác minh, bạn có thể tạo một đơn vị quảng cáo AdSense.Một đơn vị quảng cáo là một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web của mình để hiển thị quảng cáo.

4. ** Đặt đơn vị quảng cáo AdSense của bạn trên trang web của bạn. **

Khi bạn đã tạo một đơn vị quảng cáo AdSense, bạn cần đặt nó trên trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm mã đơn vị AD vào mã HTML của trang web của bạn.

5. ** Giám sát thu nhập adsense của bạn. **

Bạn có thể theo dõi thu nhập AdSense của mình bằng cách đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn.Bạn có thể thấy bạn kiếm được bao nhiêu tiền, bao nhiêu quảng cáo đã được hiển thị và hơn thế nữa.

### 5 hashtags

* #Fiverr
* #Quảng cáo
* #Quảng cáo
* #Tiếp thị trực tuyến
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
## How to Use Adsense for Advertising Services on Fiverr

1. **Create an AdSense account.**

To use AdSense for advertising on Fiverr, you first need to create an AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking **Create an account**.

2. **Verify your website.**

Once you've created an AdSense account, you need to verify your website. This can be done by adding a verification code to your website's HTML code.

3. **Create an AdSense ad unit.**

Once your website has been verified, you can create an AdSense ad unit. An ad unit is a piece of code that you can add to your website to display ads.

4. **Place your AdSense ad unit on your website.**

Once you've created an AdSense ad unit, you need to place it on your website. You can do this by adding the ad unit code to your website's HTML code.

5. **Monitor your AdSense earnings.**

You can monitor your AdSense earnings by logging into your AdSense account. You can see how much money you've earned, how many ads have been displayed, and more.

### 5 Hashtags

* #Fiverr
* #Adsense
* #Advertising
* #onlinemarketing
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock