Cách sử dụng CapCut trên máy tính với phiên bản quốc tế nhiều hiệu ứng, tính năng xịn (2023)

## Cách sử dụng capcut trên máy tính với phiên bản quốc tế Nhiều hiệu ứng, tính năng chính hãng (2023)

Capcut là một ứng dụng chỉnh sửa video phổ biến có sẵn trên cả thiết bị Android và iOS.Tuy nhiên, bạn có biết rằng bạn cũng có thể sử dụng capcut trên máy tính của mình không?Bài viết này sẽ chỉ cho bạn cách sử dụng capcut trên máy tính của bạn với phiên bản quốc tế, có nhiều hiệu ứng và tính năng hơn phiên bản có sẵn trong Google Play Store hoặc Apple App Store.

### 1. Tải xuống phiên bản quốc tế Capcut

Bước đầu tiên là tải xuống phiên bản quốc tế Capcut.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập [Trang web Capcut] (https://capcut.net/) và nhấp vào nút "Tải xuống".Sau khi tải xuống hoàn tất, hãy mở trình cài đặt và làm theo các hướng dẫn trên màn hình để cài đặt capcut trên máy tính của bạn.

### 2. Đăng nhập vào tài khoản Capcut của bạn

Sau khi Capcut được cài đặt, bạn sẽ cần phải đăng nhập vào tài khoản Capcut của mình.Nếu bạn không có tài khoản capcut, bạn có thể tạo một tài khoản bằng cách nhấp vào nút "Đăng ký".

### 3. Nhập video của bạn

Bây giờ bạn đã đăng nhập, bạn có thể nhập video của mình vào Capcut.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "+" ở góc trên cùng bên trái của màn hình và chọn "Nhập".Sau đó, chọn video mà bạn muốn chỉnh sửa.

### 4. Chỉnh sửa video của bạn

Capcut cung cấp nhiều công cụ mà bạn có thể sử dụng để chỉnh sửa video của mình.Bạn có thể cắt video, thêm hiệu ứng, thay đổi tốc độ và hơn thế nữa.Để tìm hiểu thêm về cách sử dụng các công cụ chỉnh sửa của Capcut, bạn có thể truy cập [trang web Capcut] (https://capcut.net/).

### 5. Xuất video của bạn

Khi bạn đã hoàn thành chỉnh sửa video của mình, bạn có thể xuất nó bằng cách nhấp vào nút "Xuất" ở góc trên cùng bên phải của màn hình.Bạn có thể chọn xuất video của mình theo nhiều định dạng khác nhau, bao gồm MP4, GIF và PNG.

### Phần kết luận

Capcut là một công cụ chỉnh sửa video mạnh mẽ có thể được sử dụng để tạo các video trông chuyên nghiệp.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể tìm hiểu cách sử dụng capcut trên máy tính của mình với phiên bản quốc tế, có nhiều hiệu ứng và tính năng hơn phiên bản có sẵn trong Google Play Store hoặc Apple App Store.

### 5 hashtags:

* #Capcut
* #chỉnh sửa video
* #máy tính
* #Phiên bản quốc tế
* #các hiệu ứng
=======================================
## How to use Capcut on computers with international version many effects, genuine features (2023)

Capcut is a popular video editing app that is available on both Android and iOS devices. However, did you know that you can also use Capcut on your computer? This article will show you how to use Capcut on your computer with the international version, which has many more effects and features than the version available in the Google Play Store or Apple App Store.

### 1. Download the Capcut international version

The first step is to download the Capcut international version. You can do this by visiting the [Capcut website](https://capcut.net/) and clicking on the "Download" button. Once the download is complete, open the installer and follow the on-screen instructions to install Capcut on your computer.

### 2. Sign in to your Capcut account

Once Capcut is installed, you will need to sign in to your Capcut account. If you don't have a Capcut account, you can create one by clicking on the "Sign Up" button.

### 3. Import your video

Now that you are signed in, you can import your video into Capcut. To do this, click on the "+" button in the top left corner of the screen and select "Import". Then, select the video that you want to edit.

### 4. Edit your video

Capcut offers a variety of tools that you can use to edit your video. You can trim the video, add effects, change the speed, and more. To learn more about how to use Capcut's editing tools, you can visit the [Capcut website](https://capcut.net/).

### 5. Export your video

Once you are finished editing your video, you can export it by clicking on the "Export" button in the top right corner of the screen. You can choose to export your video in a variety of formats, including MP4, GIF, and PNG.

### Conclusion

Capcut is a powerful video editing tool that can be used to create professional-looking videos. By following the steps in this article, you can learn how to use Capcut on your computer with the international version, which has many more effects and features than the version available in the Google Play Store or Apple App Store.

### 5 hashtags:

* #Capcut
* #Video editing
* #computer
* #international version
* #Effects

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock