Ask Cách sử dụng phiếu giảm giá của Google để phát triển doanh nghiệp của bạn

MMM1008

#Googlecoupon #Googleads #Developbusiness #SmallBusiness #marketing ** Cách sử dụng phiếu giảm giá của Google để phát triển doanh nghiệp của bạn **

Phiếu giảm giá của Google là một cách tuyệt vời để tiết kiệm tiền cho chiến dịch Google ADS tiếp theo của bạn.Cho dù bạn là chủ doanh nghiệp nhỏ hay doanh nghiệp lớn, phiếu giảm giá của Google có thể giúp bạn tận dụng tối đa ngân sách quảng cáo của mình.

Đây là cách sử dụng phiếu giảm giá của Google để phát triển doanh nghiệp của bạn:

1. ** Đăng ký tài khoản Google ADS. ** Nếu bạn chưa có tài khoản Google ADS, bạn có thể tạo một tài khoản miễn phí.
2. ** Tạo một chiến dịch mới. ** Khi bạn tạo một chiến dịch mới, bạn sẽ được yêu cầu chọn mục tiêu cho chiến dịch của mình.Bạn có thể chọn từ nhiều mục tiêu khác nhau, chẳng hạn như lái xe đến trang web của bạn, tạo khách hàng tiềm năng hoặc bán hàng.
3. ** Thêm mã phiếu giảm giá của bạn. ** Khi bạn đã tạo chiến dịch của mình, bạn có thể thêm mã phiếu giảm giá của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Khuyến mãi" và nhập mã của bạn vào trường "Mã phiếu giảm giá".
4. ** Bắt đầu chiến dịch của bạn. ** Khi bạn đã thêm mã phiếu giảm giá của mình, bạn có thể bắt đầu chiến dịch của mình.Để làm điều này, nhấp vào nút "Bắt đầu".

Phiếu giảm giá Google ADS của bạn sẽ được áp dụng cho chiến dịch của bạn và bạn sẽ bắt đầu tiết kiệm tiền cho chi phí quảng cáo của mình.

Dưới đây là một vài mẹo để sử dụng phiếu giảm giá của Google để phát triển doanh nghiệp của bạn:

* Sử dụng mã phiếu giảm giá của bạn cho các chiến dịch có khả năng tạo ra lợi tức đầu tư (ROI) nhất.Ví dụ: nếu bạn là chủ doanh nghiệp nhỏ, bạn có thể muốn sử dụng mã phiếu giảm giá của mình cho một chiến dịch điều khiển lưu lượng truy cập đến trang web của bạn.
* Theo dõi hiệu suất của các chiến dịch của bạn để đảm bảo rằng bạn đang tận dụng tối đa khoản đầu tư của Google ADS.
* Thuộc lại mã phiếu giảm giá của bạn khi hết hạn.Google thường cung cấp mã phiếu giảm giá mới, vì vậy hãy chắc chắn kiểm tra lại thường xuyên để xem bạn có thể tìm thấy mã mới để tiết kiệm tiền cho chi phí quảng cáo của mình không.

Phiếu giảm giá của Google là một cách tuyệt vời để bắt đầu với quảng cáo của Google hoặc để tiết kiệm tiền cho các chiến dịch hiện tại của bạn.Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể sử dụng phiếu giảm giá của Google để phát triển doanh nghiệp của mình và tiếp cận nhiều khách hàng hơn.

** Hashtags: **

* #Googlecoupon
* #Googleads
* #Developbusiness
* #Doanh nghiệp nhỏ
* #Tiếp thị
=======================================
#Googlecoupon #Googleads #Developbusiness #SmallBusiness #marketing **How to Use Google's Coupon to Develop Your Business**

Google's coupon is a great way to save money on your next Google Ads campaign. Whether you're a small business owner or a large enterprise, Google's coupon can help you get the most out of your advertising budget.

Here's how to use Google's coupon to develop your business:

1. **Sign up for a Google Ads account.** If you don't already have a Google Ads account, you can create one for free.
2. **Create a new campaign.** When you create a new campaign, you'll be asked to choose a goal for your campaign. You can choose from a variety of goals, such as driving traffic to your website, generating leads, or making sales.
3. **Add your coupon code.** Once you've created your campaign, you can add your coupon code. To do this, click the "Promotions" tab and enter your code in the "Coupon code" field.
4. **Start your campaign.** Once you've added your coupon code, you can start your campaign. To do this, click the "Start" button.

Your Google Ads coupon will be applied to your campaign, and you'll start saving money on your advertising costs.

Here are a few tips for using Google's coupon to develop your business:

* Use your coupon code for campaigns that are most likely to generate a return on investment (ROI). For example, if you're a small business owner, you might want to use your coupon code for a campaign that drives traffic to your website.
* Track the performance of your campaigns to make sure that you're getting the most out of your Google Ads investment.
* Reapply your coupon code when it expires. Google often offers new coupon codes, so be sure to check back regularly to see if you can find a new code to save money on your advertising costs.

Google's coupon is a great way to get started with Google Ads or to save money on your existing campaigns. By following these tips, you can use Google's coupon to develop your business and reach more customers.

**Hashtags:**

* #Googlecoupon
* #Googleads
* #Developbusiness
* #SmallBusiness
* #marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock