Cách tạo Video đi bộ trên bản đồ bằng TravelBoast

haiduonglyvu

#TravelBoast #Videowalk #map #Travel #IDOO

## Cách tạo video đi bộ trên bản đồ với Travelboast

Travelboast là một nền tảng trực tuyến miễn phí cho phép bạn tạo và chia sẻ video đi bộ trên bản đồ.Bạn có thể sử dụng Travelboast để tạo video về chuyến du lịch của mình hoặc để chia sẻ video về những địa điểm thú vị mà bạn đã truy cập.

Để tạo video đi bộ trên Travelboast, bạn sẽ cần:

1. Đăng ký tài khoản Travelboast.
2. Tải video của bạn lên Travelboast.
3. Thêm bản đồ vào video của bạn.
4. Thêm chú thích vào video của bạn.
5. Chia sẻ video của bạn với người khác.

### Bước 1: Đăng ký tài khoản Travelboast

Để đăng ký tài khoản Travelboast, hãy truy cập trang web Travelboast và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần nhập địa chỉ email của mình và tạo mật khẩu.

### Bước 2: Tải video của bạn lên Travelboast

Khi bạn đã đăng ký tài khoản Travelboast, bạn có thể tải lên video của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Tải lên" và chọn tệp video từ máy tính của bạn.

### Bước 3: Thêm bản đồ vào video của bạn

Sau khi bạn đã tải lên video của mình, bạn có thể thêm bản đồ vào nó.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Bản đồ" và chọn bản đồ bạn muốn sử dụng.Bạn có thể chọn từ nhiều bản đồ khác nhau, bao gồm Google Maps, OpenStreetMap và Mapbox.

### Bước 4: Thêm chú thích vào video của bạn

Bạn có thể thêm chú thích vào video của mình để giúp người xem hiểu những gì họ đang thấy.Để làm điều này, nhấp vào nút "chú thích" và nhập các chú thích.Bạn cũng có thể chọn ngôn ngữ của chú thích.

### Bước 5: Chia sẻ video của bạn với những người khác

Khi bạn đã tạo xong video đi bộ của mình, bạn có thể chia sẻ nó với những người khác.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Chia sẻ" và chọn nền tảng truyền thông xã hội bạn muốn sử dụng.Bạn cũng có thể chia sẻ video của mình bằng cách sao chép liên kết và dán nó vào email hoặc tin nhắn.

Dưới đây là một số mẹo để tạo một video đi bộ tuyệt vời trên Travelboast:

* Sử dụng các cảnh quay video chất lượng cao.
* Hãy chắc chắn rằng video của bạn được chiếu sáng tốt.
* Giữ video của bạn ngắn và hấp dẫn.
* Thêm chú thích thú vị vào video của bạn.
* Chia sẻ video của bạn với những người khác.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tạo một video đi bộ trên Travelboast sẽ gây ấn tượng với người xem của bạn và giúp bạn chia sẻ trải nghiệm du lịch của bạn với thế giới.

## 5 hashtag cho video du lịch của bạn

* #TravelBoast
* #Videowalk
* #bản đồ
* #du lịch
* #băng hình
=======================================
#TravelBoast #Videowalk #map #Travel #Video

## How to Create a Walk Video on a Map with Travelboast

Travelboast is a free online platform that allows you to create and share walk videos on a map. You can use Travelboast to create videos of your travels, or to share videos of interesting places you've visited.

To create a walk video on Travelboast, you'll need to:

1. Sign up for a Travelboast account.
2. Upload your video to Travelboast.
3. Add a map to your video.
4. Add captions to your video.
5. Share your video with others.

### Step 1: Sign up for a Travelboast account

To sign up for a Travelboast account, visit the Travelboast website and click the "Sign up" button. You'll need to enter your email address and create a password.

### Step 2: Upload your video to Travelboast

Once you've signed up for a Travelboast account, you can upload your video. To do this, click the "Upload" button and select the video file from your computer.

### Step 3: Add a map to your video

After you've uploaded your video, you can add a map to it. To do this, click the "Map" button and select the map you want to use. You can choose from a variety of maps, including Google Maps, OpenStreetMap, and Mapbox.

### Step 4: Add captions to your video

You can add captions to your video to help viewers understand what they're seeing. To do this, click the "Captions" button and type in the captions. You can also choose the language of the captions.

### Step 5: Share your video with others

Once you've finished creating your walk video, you can share it with others. To do this, click the "Share" button and select the social media platform you want to use. You can also share your video by copying the link and pasting it into an email or message.

Here are some tips for creating a great walk video on Travelboast:

* Use high-quality video footage.
* Make sure your video is well-lit.
* Keep your video short and engaging.
* Add interesting captions to your video.
* Share your video with others.

By following these tips, you can create a walk video on Travelboast that will impress your viewers and help you share your travel experiences with the world.

## 5 Hashtags for Your Travel Video

* #TravelBoast
* #Videowalk
* #map
* #Travel
* #Video

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock