Ask Cách tham gia AirDrop LDEX

Ebaybelgievwxyz

** Cách tham gia AirDrop LDEX **

LDEX Airdrop là một cơ hội tuyệt vời để có được một số mã thông báo LDEX miễn phí.Đây là cách tham gia:

1. ** Tạo tài khoản LDEX. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web LDEX và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".
2. ** Xác minh địa chỉ email của bạn. ** Sau khi bạn tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.
3. ** Kết nối ví của bạn. ** Bạn có thể kết nối ví của mình với LDEX bằng cách nhấp vào nút "Kết nối ví" và chọn nhà cung cấp ví của bạn.
4. ** Hoàn thành các nhiệm vụ. ** Để tham gia AirDrop, bạn cần hoàn thành một vài nhiệm vụ.Những nhiệm vụ này bao gồm:

* Theo tài khoản Twitter LDEX
* Nhắc lại thông báo Airdrop
* Tham gia nhóm Telegram LDEX
* Tham gia máy chủ Disc LDEX

5. ** Yêu cầu phần thưởng của bạn. ** Khi bạn đã hoàn thành tất cả các nhiệm vụ, bạn sẽ có thể nhận phần thưởng của mình.Phần thưởng của bạn sẽ được gửi đến địa chỉ ví của bạn.

** LDEX Airdrop kết thúc vào ngày 31 tháng 3 năm 2023. ** Vì vậy, hãy chắc chắn tham gia trước khi quá muộn!

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #LDEX #Airdrop #cryptocurrency #BlockChain #Giveaway
=======================================
**How to Join the LDEX Airdrop**

The LDEX Airdrop is a great opportunity to get some free LDEX tokens. Here's how to join:

1. **Create a LDEX account.** You can do this by visiting the LDEX website and clicking on the "Create an Account" button.
2. **Verify your email address.** After you create your account, you will need to verify your email address.
3. **Connect your wallet.** You can connect your wallet to LDEX by clicking on the "Connect Wallet" button and selecting your wallet provider.
4. **Complete the tasks.** To participate in the Airdrop, you need to complete a few tasks. These tasks include:

* Following the LDEX Twitter account
* Retweeting the Airdrop announcement
* Joining the LDEX Telegram group
* Joining the LDEX Discord server

5. **Claim your rewards.** Once you have completed all of the tasks, you will be able to claim your rewards. Your rewards will be sent to your wallet address.

**The LDEX Airdrop ends on March 31, 2023.** So be sure to join before it's too late!

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #LDEX #Airdrop #cryptocurrency #BlockChain #Giveaway

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock