Ask Cách thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn thành tài khoản ngân hàng ở Vương quốc Anh

raisebirds

### Cách thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn thành tài khoản ngân hàng ở Vương quốc Anh

** 1.Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn **

Để bắt đầu, đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập [trang web AdSense] (https://adsense.google.com/) và nhấp vào nút "Đăng nhập".

** 2.Chuyển đến ** ** Thanh toán ** ** và nhấp vào ** **** Thay đổi ** ** Phương thức thanh toán **

Khi bạn đã đăng nhập, nhấp vào tab "Thanh toán" ở đầu trang.Sau đó, nhấp vào liên kết **** thay đổi ** ** ".

** 3.Nhập thông tin tài khoản ngân hàng của bạn **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ cần nhập thông tin tài khoản ngân hàng của mình.Điều này bao gồm tên ngân hàng, số tài khoản và số định tuyến của bạn.

**4.Xác minh tài khoản ngân hàng của bạn **

Khi bạn đã nhập thông tin tài khoản ngân hàng của mình, Google sẽ gửi mã xác minh đến ngân hàng của bạn.Bạn sẽ cần nhập mã này để xác minh tài khoản ngân hàng của bạn.

** 5.Lưu các thay đổi của bạn **

Khi bạn đã xác minh tài khoản ngân hàng của mình, hãy nhấp vào nút "Lưu".Phương thức thanh toán của bạn sẽ được cập nhật và bạn sẽ bắt đầu nhận thanh toán vào tài khoản ngân hàng mới của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #Payments
* #Tài khoản ngân hàng
* #Vương quốc Anh
* #Làm cách nào để
=======================================
### How to change your Google Adsense Payment address into a bank account in the United Kingdom

**1. Sign in to your AdSense account**

To get started, sign in to your AdSense account. You can do this by visiting the [AdSense website](https://adsense.google.com/) and clicking the "Sign in" button.

**2. Go to ** **Payments** **and click ** ****Change** **payment method**

Once you're signed in, click the "Payments" tab at the top of the page. Then, click the ****Change** **payment method" link.

**3. Enter your bank account information**

On the next page, you'll need to enter your bank account information. This includes your bank name, account number, and routing number.

**4. Verify your bank account**

Once you've entered your bank account information, Google will send a verification code to your bank. You'll need to enter this code to verify your bank account.

**5. Save your changes**

Once you've verified your bank account, click the "Save" button. Your payment method will be updated, and you'll start receiving payments to your new bank account.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #Payments
* #BankAccount
* #UnitedKingdom
* #howto

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock