Ask Cách thay đổi tên tài khoản AdSense của bạn nếu bạn là bệnh viện

Crackit08

#Adsense #Hospital #AccountNamechange #google #HealthCare ## Cách thay đổi tên tài khoản AdSense của bạn nếu bạn là bệnh viện

** Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn **

Đầu tiên, bạn cần đăng nhập vào tài khoản AdSense của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

** Bước 2: Nhấp vào tab "Tài khoản" **

Khi bạn đã đăng nhập, nhấp vào tab "Tài khoản" ở đầu trang.Điều này sẽ đưa bạn đến một trang với danh sách tất cả các tài khoản AdSense của bạn.

** Bước 3: Nhấp vào liên kết "Cài đặt" bên cạnh tài khoản bạn muốn thay đổi tên của **

Tiếp theo, nhấp vào liên kết "Cài đặt" bên cạnh tài khoản bạn muốn thay đổi tên của.Điều này sẽ đưa bạn đến một trang với danh sách tất cả các cài đặt cho tài khoản đó.

** Bước 4: Nhấp vào liên kết "Tên tài khoản" **

Trong phần "Thông tin tài khoản", nhấp vào liên kết "Tên tài khoản".Điều này sẽ đưa ra một biểu mẫu mà bạn có thể thay đổi tên tài khoản của mình.

** Bước 5: Nhập tên mới cho tài khoản của bạn và nhấp vào nút "Lưu" **

Nhập tên mới cho tài khoản của bạn và nhấp vào nút "Lưu".Tên tài khoản của bạn sẽ được thay đổi ngay lập tức.

** Lưu ý: ** Bạn không thể thay đổi tên của tài khoản AdSense của mình nếu bạn có bất kỳ chiến dịch hoạt động nào.Bạn sẽ cần phải tạm dừng hoặc xóa tất cả các chiến dịch của mình trước khi bạn có thể thay đổi tên tài khoản của mình.

## 5 hashtag ở dạng #

* #Quảng cáo
* #bệnh viện
* #AccountNamechange
* #google
* #chăm sóc sức khỏe
=======================================
#Adsense #Hospital #AccountNamechange #google #HealthCare ##How to change your AdSense account name if you are a hospital

**Step 1: Log in to your AdSense account**

First, you need to log in to your AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and entering your email address and password.

**Step 2: Click on the "Account" tab**

Once you're logged in, click on the "Account" tab at the top of the page. This will bring you to a page with a list of all of your AdSense accounts.

**Step 3: Click on the "Settings" link next to the account you want to change the name of**

Next, click on the "Settings" link next to the account you want to change the name of. This will bring you to a page with a list of all of the settings for that account.

**Step 4: Click on the "Account name" link**

Under the "Account information" section, click on the "Account name" link. This will bring up a form where you can change the name of your account.

**Step 5: Enter the new name for your account and click on the "Save" button**

Enter the new name for your account and click on the "Save" button. Your account name will be changed immediately.

**Note:** You cannot change the name of your AdSense account if you have any active campaigns. You will need to pause or delete all of your campaigns before you can change your account name.

## 5 hashtags in the form of #

* #Adsense
* #Hospital
* #AccountNamechange
* #google
* #HealthCare

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock