Ask Cách theo dõi thu nhập của bạn từ Google Adsense trên trang web Việt Nam (bằng tiếng Anh)

thucnhimushroom

## Cách theo dõi thu nhập của bạn từ Google AdSense trên trang web Việt Nam (bằng tiếng Anh)

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền từ trang web của bạn, nhưng có thể khó theo dõi thu nhập của bạn nếu bạn có một trang web được lưu trữ tại Việt Nam.Hướng dẫn này sẽ chỉ cho bạn cách theo dõi thu nhập adsense của bạn bằng tiếng Anh trên trang web của Việt Nam.

### 1. Tạo tài khoản Google AdSense

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập [trang web Google AdSense] (https://www.google.com/adsense/) và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

### 2. Xác minh trang web của bạn

Khi bạn đã tạo một tài khoản AdSense, bạn cần xác minh trang web của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách thêm mã xác minh vào mã HTML của trang web của bạn.Bạn có thể tìm thấy các hướng dẫn về cách thực hiện việc này trên [trang web của Google AdSense] (https://support.google.com/adsense/answer/107954).

### 3. Thêm quảng cáo adsense vào trang web của bạn

Khi trang web của bạn đã được xác minh, bạn có thể bắt đầu thêm quảng cáo AdSense vào trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập tab "Quảng cáo" trong tài khoản AdSense của mình và nhấp vào nút "Tạo quảng cáo".

### 4. Theo dõi thu nhập của bạn

Bạn có thể theo dõi thu nhập AdSense của mình theo một vài cách khác nhau.Cách dễ nhất là sử dụng trang web AdSense.Bạn có thể đăng nhập vào tài khoản của mình và xem báo cáo thu nhập của bạn.Bạn cũng có thể theo dõi thu nhập của mình bằng ứng dụng di động AdSense.

### 5. Sự cố khắc phục sự cố

Nếu bạn gặp khó khăn trong việc theo dõi thu nhập adsense của mình, có một vài điều bạn có thể kiểm tra.Đầu tiên, hãy đảm bảo rằng bạn đã thêm mã xác minh vào mã HTML của trang web của bạn.Thứ hai, đảm bảo rằng bạn đang sử dụng mã AdSense chính xác cho trang web của mình.Cuối cùng, hãy chắc chắn rằng bạn không chặn quảng cáo AdSense được hiển thị trên trang web của bạn.

### 5 hashtag ở dạng#

* #google Adsense
* #Quảng cáo
* #Việt Nam
* #Trang mạng
* #Earnings
=======================================
## How to Track Your Income from Google Adsense on a Vietnam Website (in English)

Google AdSense is a popular way to monetize your website, but it can be difficult to track your earnings if you have a website that is hosted in Vietnam. This guide will show you how to track your AdSense earnings in English on a Vietnam website.

### 1. Create a Google AdSense account

The first step is to create a Google AdSense account. You can do this by visiting the [Google AdSense website](https://www.google.com/adsense/) and clicking the "Create an Account" button.

### 2. Verify your website

Once you have created an AdSense account, you need to verify your website. This can be done by adding a verification code to your website's HTML code. You can find instructions on how to do this on the [Google AdSense website](https://support.google.com/adsense/answer/107954).

### 3. Add AdSense ads to your website

Once your website has been verified, you can start adding AdSense ads to your website. You can do this by going to the "Ads" tab in your AdSense account and clicking the "Create an Ad" button.

### 4. Track your earnings

You can track your AdSense earnings in a few different ways. The easiest way is to use the AdSense website. You can log in to your account and view your earnings reports. You can also track your earnings using the AdSense mobile app.

### 5. Troubleshoot problems

If you are having trouble tracking your AdSense earnings, there are a few things you can check. First, make sure that you have added the verification code to your website's HTML code. Second, make sure that you are using the correct AdSense code for your website. Finally, make sure that you are not blocking AdSense ads from being displayed on your website.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Googleadsense
* #Adsense
* #Vietnam
* #Website
* #Earnings

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock