Ask Cách theo dõi thu nhập của Google Opinion Awards

Etsydily04

** Cách giám sát thu nhập của phần thưởng ý kiến của Google **

Phần thưởng của Google Opinion là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền mặt bằng cách trả lời các cuộc khảo sát.Nhưng làm thế nào để bạn biết bạn kiếm được bao nhiêu tiền?Đây là cách giám sát thu nhập của tài khoản phần thưởng ý kiến của Google:

1. Mở ứng dụng Phần thưởng Ý kiến Google trên thiết bị Android hoặc iOS của bạn.
2. Nhấn vào biểu tượng ** menu ** ở góc trên cùng bên trái của màn hình.
3. Nhấn ** Phần thưởng của tôi **.
4. Bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các cuộc khảo sát bạn đã hoàn thành, cùng với số tiền bạn kiếm được cho mỗi người.
5. Bạn cũng có thể thấy tổng thu nhập của mình ở đầu màn hình.

** Theo dõi thu nhập của bạn theo thời gian **

Bạn cũng có thể theo dõi thu nhập của mình theo thời gian bằng cách nhấn vào biểu tượng ** đồ thị ** ở góc trên cùng bên phải của màn hình.Điều này sẽ cho bạn thấy một đồ thị thu nhập của bạn, được chia nhỏ theo ngày, tuần, tháng và năm.

** rút thu nhập của bạn **

Khi bạn đã đạt được số dư $ 2,00, bạn có thể rút thu nhập của mình vào tài khoản Google Play của mình.Để thực hiện việc này, nhấn nút ** Rút tiền ** ở góc trên cùng bên phải của màn hình.Bạn sẽ được nhắc nhập mật khẩu Google Play của mình.

Thu nhập của bạn sẽ được chuyển vào tài khoản Google Play của bạn trong vòng 24 giờ.Sau đó, bạn có thể sử dụng số dư Google Play của mình để mua ứng dụng, trò chơi, phim, âm nhạc, v.v.

** Hashtags: **

#Googleopinionrewards
#Surveys
#Kiếm tiền
#Chợ ứng dụng Google Play
#Tiền mặt
=======================================
**How to Monitor the Income of Google Opinion Rewards**

Google Opinion Rewards is a great way to earn some extra cash by answering surveys. But how do you know how much money you're making? Here's how to monitor the income of your Google Opinion Rewards account:

1. Open the Google Opinion Rewards app on your Android or iOS device.
2. Tap the **Menu** icon in the top left corner of the screen.
3. Tap **My Rewards**.
4. You'll see a list of all the surveys you've completed, along with the amount of money you've earned for each one.
5. You can also see your total earnings at the top of the screen.

**Tracking your earnings over time**

You can also track your earnings over time by tapping the **Graph** icon in the top right corner of the screen. This will show you a graph of your earnings, broken down by day, week, month, and year.

**Withdrawing your earnings**

Once you've reached a balance of $2.00, you can withdraw your earnings to your Google Play account. To do this, tap the **Withdraw** button in the top right corner of the screen. You'll be prompted to enter your Google Play password.

Your earnings will be transferred to your Google Play account within 24 hours. You can then use your Google Play balance to purchase apps, games, movies, music, and more.

**Hashtags:**

#Googleopinionrewards
#Surveys
#earnmoney
#googleplay
#Cash

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock