Ask Cách theo dõi thu nhập Google AdSense của bạn cho Facebook (2023)

## Cách theo dõi thu nhập Google AdSense của bạn cho Facebook (2023)

Theo dõi thu nhập Google AdSense của bạn cho Facebook rất quan trọng để hiểu cách quảng cáo của bạn đang hoạt động và đưa ra quyết định sáng suốt về các chiến dịch tiếp thị của bạn.Dưới đây là các bước về cách theo dõi thu nhập Google AdSense của bạn cho Facebook:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản Google AdSense của bạn. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn.
2. ** Nhấp vào tab "Báo cáo". ** Điều này sẽ hiển thị cho bạn một danh sách tất cả các báo cáo của bạn.
3. ** Nhấp vào Báo cáo "AdSense for Search". ** Báo cáo này sẽ cho bạn thấy bạn đã kiếm được bao nhiêu tiền từ quảng cáo Google AdSense của bạn.
4. ** Nhấp vào bộ lọc "Phạm vi ngày". ** Điều này sẽ cho phép bạn chọn phạm vi ngày mà bạn muốn xem dữ liệu của mình.
5. ** Nhấp vào bộ lọc "cột". ** Điều này sẽ cho phép bạn chọn các cột mà bạn muốn xem trong báo cáo của mình.
6. ** Nhấp vào nút "Xuất". ** Điều này sẽ xuất dữ liệu của bạn sang tệp CSV.

Bạn cũng có thể theo dõi thu nhập Google Adsense của mình cho Facebook bằng Trình quản lý quảng cáo Facebook.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản Trình quản lý quảng cáo Facebook của bạn. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Trình quản lý quảng cáo Facebook và nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn.
2. ** Nhấp vào tab "Báo cáo". ** Điều này sẽ hiển thị cho bạn một danh sách tất cả các báo cáo của bạn.
3. ** Nhấp vào báo cáo "Doanh thu quảng cáo". ** Báo cáo này sẽ cho bạn thấy bạn đã kiếm được bao nhiêu tiền từ quảng cáo Facebook của mình.
4. ** Nhấp vào bộ lọc "Phạm vi ngày". ** Điều này sẽ cho phép bạn chọn phạm vi ngày mà bạn muốn xem dữ liệu của mình.
5. ** Nhấp vào bộ lọc "cột". ** Điều này sẽ cho phép bạn chọn các cột mà bạn muốn xem trong báo cáo của mình.
6. ** Nhấp vào nút "Xuất". ** Điều này sẽ xuất dữ liệu của bạn sang tệp CSV.

## 5 hashtags

* #google Adsense
* #facebookads
* #Tracking
* #Thu nhập
* #Tiếp thị
=======================================
## How to Track Your Google Adsense Income for Facebook (2023)

Tracking your Google Adsense income for Facebook is important for understanding how your ads are performing and making informed decisions about your marketing campaigns. Here are the steps on how to track your Google Adsense income for Facebook:

1. **Log in to your Google Adsense account.** You can do this by visiting the Adsense website and entering your email address and password.
2. **Click on the "Reports" tab.** This will show you a list of all of your reports.
3. **Click on the "Adsense for Search" report.** This report will show you how much money you have earned from your Google Adsense ads.
4. **Click on the "Date range" filter.** This will allow you to select the date range that you want to view your data for.
5. **Click on the "Columns" filter.** This will allow you to select the columns that you want to see in your report.
6. **Click on the "Export" button.** This will export your data to a CSV file.

You can also track your Google Adsense income for Facebook using the Facebook Ads Manager. To do this, follow these steps:

1. **Log in to your Facebook Ads Manager account.** You can do this by visiting the Facebook Ads Manager website and entering your email address and password.
2. **Click on the "Reports" tab.** This will show you a list of all of your reports.
3. **Click on the "Ad revenue" report.** This report will show you how much money you have earned from your Facebook ads.
4. **Click on the "Date range" filter.** This will allow you to select the date range that you want to view your data for.
5. **Click on the "Columns" filter.** This will allow you to select the columns that you want to see in your report.
6. **Click on the "Export" button.** This will export your data to a CSV file.

## 5 Hashtags

* #Googleadsense
* #facebookads
* #Tracking
* #income
* #marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock