Ask Cách theo dõi thu nhập Google AdSense của bạn: Hướng dẫn của Nhà quảng cáo

### Cách giám sát thu nhập Google Adsense của bạn

Là một nhà xuất bản AdSense, điều quan trọng là phải để mắt đến thu nhập của bạn để bạn có thể đảm bảo rằng bạn đang tận dụng tối đa quảng cáo của mình.Dưới đây là một vài cách để giám sát thu nhập Google AdSense của bạn:

*** Kiểm tra bảng điều khiển tài khoản AdSense của bạn. ** Đây là cách dễ nhất để xem bạn kiếm được bao nhiêu tiền từ quảng cáo của mình.Bạn có thể tìm thấy bảng điều khiển tài khoản của mình bằng cách đăng nhập vào tài khoản AdSense của mình và nhấp vào tab "Báo cáo".
*** Thiết lập các báo cáo tùy chỉnh. ** Bạn có thể sử dụng các báo cáo tùy chỉnh để theo dõi thu nhập của mình theo thời gian, theo thiết bị, theo vị trí và từ khóa.Điều này có thể giúp bạn xác định các xu hướng trong thu nhập của bạn và điều chỉnh các chiến dịch quảng cáo của bạn khi cần thiết.
*** Sử dụng ứng dụng di động AdSense. ** Ứng dụng di động AdSense cho phép bạn kiểm tra thu nhập của mình khi đang di chuyển.Bạn cũng có thể sử dụng ứng dụng để xem báo cáo của mình, nhận thông báo về thu nhập mới và khắc phục sự cố với quảng cáo của bạn.
*** Đăng ký thông báo email. ** Bạn có thể đăng ký để nhận thông báo email khi thu nhập của bạn đạt đến một ngưỡng nhất định.Điều này có thể giúp bạn đứng đầu thu nhập của mình và đảm bảo bạn không bỏ lỡ bất kỳ khoản tiền nào.

Ngoài các phương pháp này, bạn cũng có thể sử dụng các công cụ của bên thứ ba để theo dõi thu nhập của Google Adsense.Các công cụ này có thể cung cấp cho bạn thông tin chi tiết hơn về thu nhập của bạn, chẳng hạn như số lượng nhấp chuột, ấn tượng và chuyển đổi quảng cáo của bạn đã tạo.

Dưới đây là một số hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #google Adsense
* #Quảng cáo
* #Googleads
* #Publishers
* #Earnings
=======================================
### How to Monitor Your Google Adsense Income

As an AdSense publisher, it's important to keep an eye on your earnings so you can make sure you're getting the most out of your ads. Here are a few ways to monitor your Google Adsense income:

* **Check your AdSense account dashboard.** This is the easiest way to see how much money you've earned from your ads. You can find your account dashboard by logging into your AdSense account and clicking the "Reports" tab.
* **Set up custom reports.** You can use custom reports to track your earnings over time, by device, by location, and by keyword. This can help you identify trends in your earnings and make adjustments to your ad campaigns as needed.
* **Use the AdSense mobile app.** The AdSense mobile app lets you check your earnings on the go. You can also use the app to view your reports, get alerts about new earnings, and troubleshoot problems with your ads.
* **Sign up for email notifications.** You can sign up to receive email notifications when your earnings reach a certain threshold. This can help you stay on top of your earnings and make sure you don't miss out on any money.

In addition to these methods, you can also use third-party tools to monitor your Google Adsense income. These tools can provide you with more detailed information about your earnings, such as the number of clicks, impressions, and conversions your ads have generated.

Here are some hashtags that you can use for this article:

* #Googleadsense
* #Adsense
* #Googleads
* #Publishers
* #Earnings

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock