cách withraw Paypal về bank Việt Nam

Ebaybelgique10

#PayPal #Bank #Vietnam #withdraw #PayPal

** Cách rút PayPal trên Ngân hàng Việt Nam **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, nếu bạn có trụ sở tại Việt Nam, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để rút tiền PayPal của mình vào tài khoản ngân hàng Việt Nam.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách rút tiền paypal vào tài khoản ngân hàng Việt Nam trong một vài bước đơn giản.

** 1.Thiết lập tài khoản PayPal của bạn **

Nếu bạn chưa có tài khoản PayPal, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết mà PayPal gửi đến địa chỉ email của bạn.

** 2.Thêm tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn vào PayPal **

Khi địa chỉ email của bạn đã được xác minh, bạn có thể thêm tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn vào PayPal.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Nhấp vào tab "Hồ sơ" ở đầu trang chủ PayPal.
2. Nhấp vào liên kết "Tài khoản ngân hàng".
3. Nhấp vào nút "Thêm tài khoản ngân hàng".
4. Nhập chi tiết tài khoản ngân hàng của bạn.
5. Nhấp vào nút "Thêm tài khoản ngân hàng".

** 3.Liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn **

Khi bạn đã thêm tài khoản ngân hàng Việt Nam của mình vào PayPal, bạn sẽ cần liên kết hai tài khoản.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Nhấp vào tab "Hồ sơ" ở đầu trang chủ PayPal.
2. Nhấp vào liên kết "Tài khoản ngân hàng".
3. Nhấp vào liên kết "Liên kết một tài khoản ngân hàng" bên cạnh tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn.
4. Nhập mật khẩu PayPal của bạn.
5. Nhấp vào nút "Tài khoản ngân hàng liên kết".

**4.Rút tiền paypal của bạn vào tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn **

Khi bạn đã liên kết tài khoản PayPal của mình với tài khoản ngân hàng Việt Nam của mình, bạn có thể rút tiền PayPal vào tài khoản ngân hàng của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Nhấp vào tab "Rút tiền" ở đầu trang chủ PayPal.
2. Nhập số tiền bạn muốn rút.
3. Chọn tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn.
4. Nhấp vào nút "Rút tiền".

Quỹ PayPal của bạn sẽ được chuyển sang tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn trong vòng 1-3 ngày làm việc.

** 5.Mẹo rút tiền paypal vào tài khoản ngân hàng Việt Nam **

Dưới đây là một vài mẹo để rút tiền paypal vào tài khoản ngân hàng Việt Nam:

* Đảm bảo rằng tài khoản PayPal của bạn đã được xác minh.
* Xác minh tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn với PayPal.
* Liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn.
* Rút tiền PayPal của bạn với số lượng nhỏ.
* Rút tiền PayPal của bạn trong giờ làm việc.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể dễ dàng rút tiền PayPal của mình vào tài khoản ngân hàng Việt Nam.

** Hashtags: ** #PayPal #Bank #Vietnam #withdraw #PayPal
=======================================
#PayPal #Bank #Vietnam #withdraw #PayPal

**How to Withdraw Paypal on Bank Vietnam**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, if you're based in Vietnam, you may be wondering how to withdraw your PayPal funds to a Vietnamese bank account.

In this guide, I'll show you how to withdraw PayPal money to a Vietnamese bank account in a few simple steps.

**1. Set up your PayPal account**

If you don't already have a PayPal account, you'll need to create one. You can do this by visiting the PayPal website and clicking on the "Sign Up" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address. You can do this by clicking on the link that PayPal sends to your email address.

**2. Add your Vietnamese bank account to PayPal**

Once your email address has been verified, you can add your Vietnamese bank account to PayPal. To do this, follow these steps:

1. Click on the "Profile" tab at the top of the PayPal homepage.
2. Click on the "Bank Accounts" link.
3. Click on the "Add Bank Account" button.
4. Enter your bank account details.
5. Click on the "Add Bank Account" button.

**3. Link your PayPal account to your Vietnamese bank account**

Once you've added your Vietnamese bank account to PayPal, you'll need to link the two accounts. To do this, follow these steps:

1. Click on the "Profile" tab at the top of the PayPal homepage.
2. Click on the "Bank Accounts" link.
3. Click on the "Link a Bank Account" link next to your Vietnamese bank account.
4. Enter your PayPal password.
5. Click on the "Link Bank Account" button.

**4. Withdraw your PayPal funds to your Vietnamese bank account**

Once you've linked your PayPal account to your Vietnamese bank account, you can withdraw your PayPal funds to your bank account. To do this, follow these steps:

1. Click on the "Withdraw" tab at the top of the PayPal homepage.
2. Enter the amount you want to withdraw.
3. Select your Vietnamese bank account.
4. Click on the "Withdraw" button.

Your PayPal funds will be transferred to your Vietnamese bank account within 1-3 business days.

**5. Tips for withdrawing PayPal money to a Vietnamese bank account**

Here are a few tips for withdrawing PayPal money to a Vietnamese bank account:

* Make sure that your PayPal account is verified.
* Verify your Vietnamese bank account with PayPal.
* Link your PayPal account to your Vietnamese bank account.
* Withdraw your PayPal funds in small amounts.
* Withdraw your PayPal funds during business hours.

By following these tips, you can easily withdraw your PayPal funds to a Vietnamese bank account.

**Hashtags:** #PayPal #Bank #Vietnam #withdraw #PayPal

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock