Ask Cách xác minh địa chỉ Google AdSense của bạn nếu bạn đã thay đổi Điều khoản dịch vụ của mình

Tiktokxacminh17

#Googleadsense #AdDressVerification #serviceterms #ChangeadDress #google

** Cách xác minh địa chỉ Google AdSense của bạn nếu bạn đã thay đổi các điều khoản dịch vụ của mình **

Nếu bạn đã thay đổi địa chỉ Google AdSense của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ mới của mình để tiếp tục nhận thanh toán.Đây là một quá trình đơn giản có thể được hoàn thành trong vài phút.

** 1.Đăng nhập vào tài khoản Google AdSense của bạn **

Đầu tiên, bạn sẽ cần phải đăng nhập vào tài khoản Google AdSense của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào liên kết "Đăng nhập" ở góc trên cùng bên phải của trang.

** 2.Nhấp vào tab "Thanh toán" **

Khi bạn đã đăng nhập vào tài khoản của mình, hãy nhấp vào tab "Thanh toán" trong thanh điều hướng hàng đầu.

** 3.Nhấp vào liên kết "Xác minh địa chỉ của bạn" **

Trong phần "Địa chỉ", bạn sẽ thấy một liên kết có nội dung "Xác minh địa chỉ của bạn".Nhấp vào liên kết này.

**4.Nhập địa chỉ mới của bạn **

Trên trang tiếp theo, bạn sẽ cần nhập địa chỉ mới của mình.Hãy chắc chắn rằng bạn nhập địa chỉ chính xác như nó xuất hiện trên ID do chính phủ cấp.

** 5.Nhấp vào nút "Xác minh" **

Khi bạn đã nhập địa chỉ mới của mình, nhấp vào nút "Xác minh".

** 6.Bạn sẽ nhận được một email xác nhận **

Google sẽ gửi cho bạn một email xác nhận đến địa chỉ mà bạn đã nhập.Nhấp vào liên kết trong email để xác minh địa chỉ của bạn.

** Địa chỉ của bạn bây giờ sẽ được xác minh **

Địa chỉ của bạn bây giờ sẽ được xác minh và bạn sẽ có thể tiếp tục nhận các khoản thanh toán từ Google Adsense.

** 5 hashtags: **

* #google Adsense
* #Xác minh địa chỉ
* #serviceterms
* #Thay đổi địa chỉ
* #google
=======================================
#Googleadsense #AdDressVerification #serviceterms #ChangeadDress #google

**How to verify your Google Adsense address if you have changed your service terms**

If you have changed your Google Adsense address, you will need to verify your new address in order to continue receiving payments. This is a simple process that can be completed in a few minutes.

**1. Sign in to your Google Adsense account**

First, you will need to sign in to your Google Adsense account. You can do this by visiting the Adsense website and clicking on the "Sign in" link in the top right corner of the page.

**2. Click on the "Payments" tab**

Once you are logged in to your account, click on the "Payments" tab in the top navigation bar.

**3. Click on the "Verify your address" link**

Under the "Address" section, you will see a link that says "Verify your address". Click on this link.

**4. Enter your new address**

On the next page, you will need to enter your new address. Make sure that you enter the address exactly as it appears on your government-issued ID.

**5. Click on the "Verify" button**

Once you have entered your new address, click on the "Verify" button.

**6. You will receive a confirmation email**

Google will send you a confirmation email to the address that you entered. Click on the link in the email to verify your address.

**Your address will now be verified**

Your address will now be verified and you will be able to continue receiving payments from Google Adsense.

**5 hashtags:**

* #Googleadsense
* #AdDressVerification
* #serviceterms
* #ChangeadDress
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock