Cần ai đó có Paypal VN sạch giúp mình vụ negative balance

maithy142

#PayPal #NegativeBalance #PAYPALVN #paypalrefund #Paypaldispute ## 1.Số dư paypal âm là gì?

Số dư PayPal âm xảy ra khi bạn đã chi nhiều tiền hơn bạn có trong tài khoản PayPal của mình.Điều này có thể xảy ra nếu bạn mua hàng và không có đủ tiền trong tài khoản của bạn để trang trải chi phí hoặc nếu bạn nhận được khoản hoàn lại cho một giao dịch mua nhiều hơn số tiền bạn đã chi ban đầu.

## 2.Điều gì xảy ra nếu tôi có số dư paypal âm?

Nếu bạn có số dư PayPal âm, bạn sẽ không thể gửi hoặc nhận tiền thông qua PayPal.Bạn cũng sẽ không thể sử dụng tài khoản PayPal của mình để mua hàng.Ngoài ra, PayPal có thể tính phí cho bạn một khoản cân bằng âm.

## 3.Làm thế nào tôi có thể sửa chữa số dư paypal âm?

Có một vài cách để sửa chữa số dư paypal âm.Bạn có thể:

*** Thêm tiền vào tài khoản PayPal của bạn. ** Đây là cách đơn giản nhất để khắc phục số dư âm.Bạn có thể thêm tiền vào tài khoản của mình bằng cách chuyển tiền từ một tài khoản ngân hàng khác, bằng cách sử dụng thẻ tín dụng hoặc bằng cách bán một mặt hàng trên eBay.
*** Yêu cầu hoàn lại tiền Paypal. ** Nếu bạn nhận được khoản hoàn lại cho một giao dịch mua nhiều hơn số tiền bạn đã chi ban đầu, bạn có thể yêu cầu hoàn lại tiền PayPal.Điều này sẽ làm giảm sự cân bằng tiêu cực của bạn.
*** Tranh chấp một khoản phí. ** Nếu bạn tin rằng một khoản phí cho tài khoản PayPal của bạn không chính xác, bạn có thể tranh chấp khoản phí.Điều này sẽ tạm thời xóa phí khỏi tài khoản của bạn và cho bạn thời gian để giải quyết vấn đề với người bán.

##4.Những rủi ro của việc có số dư paypal âm là gì?

Có một vài rủi ro liên quan đến việc có số dư paypal âm.Bao gồm các:

*** Bạn có thể bị tính phí. ** PayPal có thể tính phí cho bạn một khoản tiền cân bằng âm.Phí thường là 3% số lượng cân bằng âm của bạn.
*** Bạn có thể không sử dụng tài khoản PayPal của mình. ** Nếu số dư âm của bạn quá cao, PayPal có thể hạn chế tài khoản của bạn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể gửi hoặc nhận tiền thông qua PayPal hoặc sử dụng tài khoản PayPal của bạn để mua hàng.
*** Bạn có thể gặp khó khăn trong việc vay tiền. ** Có số dư PayPal tiêu cực có thể gây khó khăn cho việc vay từ ngân hàng hoặc người cho vay khác.Người cho vay có thể thấy số dư PayPal tiêu cực như một dấu hiệu cho thấy bạn không giỏi quản lý tài chính của mình.

## 5.Làm thế nào tôi có thể ngăn chặn số dư paypal âm?

Cách tốt nhất để ngăn chặn số dư PayPal tiêu cực là đảm bảo rằng bạn có đủ tiền trong tài khoản của mình để trang trải mọi giao dịch mua mà bạn thực hiện.Bạn cũng có thể tránh mua hàng mà bạn không thể đủ khả năng.Nếu bạn không chắc chắn liệu bạn có đủ tiền trong tài khoản của mình để chi trả cho việc mua hàng hay không, bạn luôn có thể kiểm tra số dư PayPal của mình trước khi bạn mua hàng.
=======================================
#PayPal #NegativeBalance #PAYPALVN #paypalrefund #Paypaldispute ##1. What is a negative PayPal balance?

A negative PayPal balance occurs when you have spent more money than you have in your PayPal account. This can happen if you make a purchase and don't have enough money in your account to cover the cost, or if you receive a refund for a purchase that was more than the amount you originally spent.

##2. What happens if I have a negative PayPal balance?

If you have a negative PayPal balance, you will not be able to send or receive money through PayPal. You will also not be able to use your PayPal account to make purchases. In addition, PayPal may charge you a fee for having a negative balance.

##3. How can I fix a negative PayPal balance?

There are a few ways to fix a negative PayPal balance. You can:

* **Add money to your PayPal account.** This is the most straightforward way to fix a negative balance. You can add money to your account by transferring funds from another bank account, by using a credit card, or by selling an item on eBay.
* **Request a PayPal refund.** If you received a refund for a purchase that was more than the amount you originally spent, you can request a PayPal refund. This will reduce your negative balance.
* **Dispute a charge.** If you believe that a charge to your PayPal account was incorrect, you can dispute the charge. This will temporarily remove the charge from your account and give you time to resolve the issue with the merchant.

##4. What are the risks of having a negative PayPal balance?

There are a few risks associated with having a negative PayPal balance. These include:

* **You may be charged a fee.** PayPal may charge you a fee for having a negative balance. The fee is typically 3% of the amount of your negative balance.
* **You may not be able to use your PayPal account.** If your negative balance is too high, PayPal may restrict your account. This means that you will not be able to send or receive money through PayPal, or use your PayPal account to make purchases.
* **You may have difficulty getting a loan.** Having a negative PayPal balance could make it difficult to get a loan from a bank or other lender. Lenders may see a negative PayPal balance as a sign that you are not good at managing your finances.

##5. How can I prevent a negative PayPal balance?

The best way to prevent a negative PayPal balance is to make sure that you have enough money in your account to cover any purchases that you make. You can also avoid making purchases that you cannot afford. If you are unsure whether you have enough money in your account to cover a purchase, you can always check your PayPal balance before you make the purchase.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock