Cần giúp đỡ về add bank vào Paypal

ngocdunghector

#PayPal #Bank #ADD Ngân hàng #Payments #Funding ### Cách thêm tài khoản ngân hàng vào PayPal

PayPal là một dịch vụ thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để mua hàng trực tuyến.Nếu bạn muốn sử dụng PayPal để nhận thanh toán, bạn sẽ cần thêm tài khoản ngân hàng vào tài khoản của mình.

Thêm một tài khoản ngân hàng vào paypal là dễ dàng.Chỉ cần làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" **.
3. Nhấp vào liên kết ** "Tài khoản ngân hàng" **.
4. Nhấp vào nút ** "Thêm tài khoản ngân hàng" **.
5. Nhập thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.
6. Nhấp vào nút ** "Thêm tài khoản ngân hàng" **.

Tài khoản ngân hàng của bạn sẽ được thêm vào tài khoản PayPal của bạn trong vòng vài ngày.Khi tài khoản ngân hàng của bạn được thêm vào, bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán từ PayPal.

** Dưới đây là một số mẹo để thêm tài khoản ngân hàng vào paypal: **

* Đảm bảo bạn nhập thông tin tài khoản ngân hàng của bạn một cách chính xác.Nếu bạn mắc lỗi, tài khoản ngân hàng của bạn có thể không được thêm vào tài khoản PayPal của bạn.
* Nếu bạn có nhiều tài khoản ngân hàng, bạn có thể thêm nhiều hơn một vào tài khoản PayPal của mình.
* Bạn cũng có thể thêm thẻ tín dụng vào tài khoản PayPal của mình.Điều này cho phép bạn mua hàng trực tuyến mà không phải nhập thông tin thẻ tín dụng của bạn mỗi lần.

** Thêm tài khoản ngân hàng vào PayPal là một cách tuyệt vời để giúp nhận thanh toán dễ dàng hơn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể thêm tài khoản ngân hàng của mình vào tài khoản PayPal của mình chỉ trong vài phút. **

### 5 hashtags cho bài viết này:

* #PayPal
* #Ngân hàng
* #ADD Bank
* #Payments
* #kinh phí
=======================================
#PayPal #Bank #ADD Bank #Payments #Funding ### How to Add a Bank Account to PayPal

PayPal is a popular online payment service that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. You can also use PayPal to make purchases online. If you want to use PayPal to receive payments, you'll need to add a bank account to your account.

Adding a bank account to PayPal is easy. Just follow these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **"Profile"** tab.
3. Click the **"Bank Accounts"** link.
4. Click the **"Add Bank Account"** button.
5. Enter your bank account information.
6. Click the **"Add Bank Account"** button.

Your bank account will be added to your PayPal account within a few days. Once your bank account is added, you can start receiving payments from PayPal.

**Here are some tips for adding a bank account to PayPal:**

* Make sure you enter your bank account information correctly. If you make a mistake, your bank account may not be added to your PayPal account.
* If you have multiple bank accounts, you can add more than one to your PayPal account.
* You can also add a credit card to your PayPal account. This allows you to make purchases online without having to enter your credit card information each time.

**Adding a bank account to PayPal is a great way to make it easier to receive payments. By following these steps, you can add your bank account to your PayPal account in just a few minutes.**

### 5 Hashtags for this article:

* #PayPal
* #Bank
* #ADD Bank
* #Payments
* #Funding

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock