Cần Mua Acc ebay Cần Muaer Srilanka list US local, Limit 100/5k, 2.5m, TEC

catly443

#ebay #Srilanka #buying #Account #Limit

## Cách mua tài khoản eBay để mua Sri Lanka List chúng tôi địa phương, giới hạn 100/5K, 2,5m, TEC

Ebay là một thị trường toàn cầu nơi mọi người có thể mua và bán nhiều loại hàng hóa.Nếu bạn đang tìm mua danh sách Sri Lanka địa phương của chúng tôi, bạn có thể cần phải mua một tài khoản ebay có giới hạn cao hơn.Đây là cách làm điều đó:

1. ** Tạo một tài khoản eBay mới. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web eBay và nhấp vào liên kết "Đăng ký".
2. ** Nhập thông tin cá nhân của bạn. ** Điều này bao gồm tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.
3. ** Chọn địa chỉ vận chuyển của bạn. ** Đây sẽ là địa chỉ mà bạn muốn các mặt hàng của bạn được chuyển đến.
4. ** Chọn một phương thức thanh toán. ** Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc paypal để thanh toán cho các mặt hàng của bạn.
5. ** Xác minh tài khoản của bạn. ** Ebay sẽ gửi cho bạn một email xác minh.Nhấp vào liên kết trong email để xác minh tài khoản của bạn.

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể bắt đầu mua Sri Lanka List chúng tôi địa phương.Tuy nhiên, nếu bạn muốn mua các mặt hàng được liệt kê với giá hơn 2.500 đô la, bạn sẽ cần nâng cấp tài khoản của mình lên tài khoản "doanh nghiệp".Các tài khoản kinh doanh có giới hạn cao hơn tài khoản cá nhân và chúng cũng đi kèm với một số lợi ích khác, chẳng hạn như khả năng bán nhiều mặt hàng hơn và nhận được hỗ trợ khách hàng tốt hơn.

Để nâng cấp tài khoản của bạn lên tài khoản doanh nghiệp, hãy nhấp vào liên kết "Ebay của tôi" ở góc trên cùng bên phải của trang web eBay.Sau đó, nhấp vào tab "Tài khoản" và chọn "Nâng cấp lên doanh nghiệp."Bạn sẽ cần cung cấp tên công ty, địa chỉ doanh nghiệp và thông tin thuế của bạn.Khi bạn đã gửi thông tin của mình, eBay sẽ xem xét yêu cầu của bạn và nâng cấp tài khoản của bạn nếu được phê duyệt.

Bây giờ bạn có một tài khoản kinh doanh, bạn có thể bắt đầu mua Sri Lanka List chúng tôi địa phương.Để làm điều này, chỉ cần tìm kiếm mục bạn đang tìm kiếm và nhấp vào nút "Mua ngay bây giờ".Bạn sẽ có thể thanh toán cho mặt hàng của mình bằng phương thức thanh toán bạn đã chọn khi bạn tạo tài khoản của mình.

Khi khoản thanh toán của bạn đã được xử lý, eBay sẽ gửi cho người bán một thông báo.Người bán sau đó sẽ gửi hàng của bạn đến địa chỉ bạn đã cung cấp khi bạn tạo tài khoản của mình.Bạn có thể theo dõi tiến trình đơn đặt hàng của mình bằng cách nhấp vào liên kết "Ebay của tôi" ở góc trên cùng bên phải của trang web eBay.

Mua một tài khoản eBay để mua danh sách Sri Lanka địa phương của chúng tôi có thể là một cách tuyệt vời để có được các mặt hàng bạn muốn với giá tốt.Tuy nhiên, điều quan trọng là đảm bảo bạn hiểu quá trình và rủi ro liên quan trước khi bạn bắt đầu mua.

### 5 hashtags

* #ebay
* #Srilanka
* #Tìm
* #Tài khoản
* #Giới hạn
=======================================
#ebay #Srilanka #buying #Account #Limit

## How to Buy an eBay Account to Buy Sri Lanka List US Local, Limit 100/5k, 2.5m, Tec

eBay is a global marketplace where people can buy and sell a wide variety of goods. If you're looking to buy Sri Lanka List US Local, you may need to buy an eBay account with a higher limit. Here's how to do it:

1. **Create a new eBay account.** You can do this by visiting the eBay website and clicking on the "Sign Up" link.
2. **Enter your personal information.** This includes your name, email address, and password.
3. **Select your shipping address.** This will be the address where you want your items shipped to.
4. **Choose a payment method.** You can use a credit card, debit card, or PayPal to pay for your items.
5. **Verify your account.** eBay will send you a verification email. Click on the link in the email to verify your account.

Once your account is verified, you can start buying Sri Lanka List US Local. However, if you want to buy items that are listed for more than $2,500, you'll need to upgrade your account to a "Business" account. Business accounts have a higher limit than personal accounts, and they also come with a number of other benefits, such as the ability to sell more items and get better customer support.

To upgrade your account to a Business account, click on the "My eBay" link in the top right corner of the eBay website. Then, click on the "Account" tab and select "Upgrade to Business." You'll need to provide your company name, business address, and tax information. Once you've submitted your information, eBay will review your request and upgrade your account if approved.

Now that you have a Business account, you can start buying Sri Lanka List US Local. To do this, simply search for the item you're looking for and click on the "Buy It Now" button. You'll be able to pay for your item using the payment method you selected when you created your account.

Once your payment has been processed, eBay will send the seller a notification. The seller will then ship your item to the address you provided when you created your account. You can track the progress of your order by clicking on the "My eBay" link in the top right corner of the eBay website.

Buying an eBay account to buy Sri Lanka List US Local can be a great way to get the items you want at a good price. However, it's important to make sure you understand the process and the risks involved before you start buying.

### 5 Hashtags

* #ebay
* #Srilanka
* #buying
* #Account
* #Limit

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock