Chuyển tiền PPUS về PPVN + check verified Paypal

#PayPal #Payments #Transfer #Verified #PPVN ** Cách chuyển PPUS sang PPVN **

PPU và PPVN là hai loại tài khoản PayPal khác nhau.PPU là một tài khoản cá nhân, trong khi PPVN là một tài khoản kinh doanh.Bạn có thể chuyển tiền từ tài khoản PPU của mình sang tài khoản PPVN của mình, nhưng có một số hạn chế.

** Những hạn chế trong việc chuyển PPU sang PPVN là gì? **

Có hai hạn chế chính trong việc chuyển PPU sang PPVN:

* Bạn chỉ có thể chuyển tiền từ tài khoản PPU của mình sang tài khoản PPVN của riêng bạn.Bạn không thể chuyển tiền từ tài khoản PPU của mình sang tài khoản PPVN của người khác.
* Bạn chỉ có thể chuyển tới 10.000 đô la mỗi tháng từ tài khoản PPU của mình sang tài khoản PPVN của mình.

** Cách chuyển PPU sang PPVN **

Để chuyển tiền từ tài khoản PPU của bạn sang tài khoản PPVN của bạn, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Chuyển **.
3. Nhấp vào ** Chuyển tiền giữa các tài khoản của bạn **.
4. Chọn tài khoản PPUS của bạn làm tài khoản nguồn và tài khoản PPVN của bạn làm tài khoản đích.
5. Nhập số tiền bạn muốn chuyển.
6. Nhấp vào ** Chuyển **.

Tiền sẽ được chuyển từ tài khoản PPU của bạn sang tài khoản PPVN của bạn trong vòng 24 giờ.

** Cách kiểm tra xem tài khoản PayPal của bạn có được xác minh không **

Để kiểm tra xem tài khoản PayPal của bạn có được xác minh không, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Theo ** Xác minh **, bạn sẽ thấy một thông báo cho bạn biết nếu tài khoản của bạn được xác minh.

Nếu tài khoản của bạn không được xác minh, bạn có thể làm theo các bước này để xác minh nó:

1. Nhấp vào liên kết ** Nhận được xác minh **.
2. Nhập số điện thoại của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
3. Bạn sẽ nhận được mã xác minh trên điện thoại của mình.Nhập mã và nhấp ** Xác minh **.

Tài khoản của bạn sẽ được xác minh trong vòng 24 giờ.

** hashtags **

* #PayPal
* #Payments
* #Chuyển khoản
* #Verified
* #PPVN
=======================================
#PayPal #Payments #Transfer #Verified #PPVN **How to Transfer PPUS to PPVN**

PPUS and PPVN are two different types of PayPal accounts. PPUS is a personal account, while PPVN is a business account. You can transfer money from your PPUS account to your PPVN account, but there are some restrictions.

**What are the restrictions on transferring PPUS to PPVN?**

There are two main restrictions on transferring PPUS to PPVN:

* You can only transfer money from your PPUS account to your own PPVN account. You cannot transfer money from your PPUS account to someone else's PPVN account.
* You can only transfer up to $10,000 per month from your PPUS account to your PPVN account.

**How to transfer PPUS to PPVN**

To transfer money from your PPUS account to your PPVN account, follow these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Transfer** tab.
3. Click **Transfer funds between your accounts**.
4. Select your PPUS account as the source account and your PPVN account as the destination account.
5. Enter the amount you want to transfer.
6. Click **Transfer**.

The money will be transferred from your PPUS account to your PPVN account within 24 hours.

**How to check if your PayPal account is verified**

To check if your PayPal account is verified, follow these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Settings** tab.
3. Click **Personal information**.
4. Under **Verification**, you will see a message that tells you if your account is verified.

If your account is not verified, you can follow these steps to verify it:

1. Click the **Get verified** link.
2. Enter your phone number and click **Continue**.
3. You will receive a verification code on your phone. Enter the code and click **Verify**.

Your account will be verified within 24 hours.

**Hashtags**

* #PayPal
* #Payments
* #Transfer
* #Verified
* #PPVN

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock