Cô em gái , Các bạn danh giá giọng hát xem thế nào nhé

bigfish881

Để hòa hợp với em gái của bạn ** Làm thế nào để hòa hợp với em gái của bạn **

Chị em là một loại mối quan hệ đặc biệt.Họ ở đó cho bạn thông qua dày và mỏng, và họ hiểu bạn hơn bất kỳ ai khác.Nhưng đôi khi, thật khó để hòa hợp với em gái của bạn.Bạn có thể có những sở thích khác nhau, hoặc bạn có thể chỉ đụng độ ở cấp độ cá nhân.

Nếu bạn đang vật lộn để hòa hợp với em gái của mình, đừng tuyệt vọng.Có rất nhiều điều bạn có thể làm để cải thiện mối quan hệ của mình.Dưới đây là một vài lời khuyên:

1. ** Nói chuyện với nhau. ** Cách tốt nhất để giải quyết xung đột là nói về nó.Nói với em gái của bạn cảm giác của bạn, và lắng nghe những gì cô ấy nói.Cố gắng hiểu quan điểm của cô ấy, và sẵn sàng thỏa hiệp.
2. ** Hãy tôn trọng. ** Ngay cả khi bạn không đồng ý với em gái của mình, bạn vẫn nên tôn trọng ý kiến của cô ấy.Đừng làm cô ấy vui, hoặc đặt cô ấy xuống.Hãy tử tế và hiểu biết, ngay cả khi nó khó khăn.
3. ** Hãy ủng hộ. ** Chị em nên ở đó cho nhau, bất kể điều gì.Hãy ở đó cho em gái của bạn khi cô ấy cần bạn, và ăn mừng thành công của cô ấy với cô ấy.
4. ** Đặt ranh giới. ** Điều quan trọng là đặt ranh giới trong mối quan hệ của bạn với em gái của bạn.Điều này có nghĩa là biết những gì bạn sẵn sàng chịu đựng, và những gì bạn không phải.Nếu em gái của bạn vượt qua một ranh giới, đừng ngại tự mình đứng lên.
5. ** Tìm điểm chung. ** Ngay cả khi bạn có những sở thích khác nhau, có lẽ có điều gì đó bạn có thể làm cùng nhau.Tìm một cái gì đó mà cả hai bạn đều thích, và dành thời gian cho nó.Dành thời gian cho nhau sẽ giúp bạn gắn kết, và nó sẽ cho bạn cơ hội hiểu nhau hơn.

Hòa đồng với em gái của bạn không phải lúc nào cũng dễ dàng, nhưng nó đáng giá.Chị em là một món quà trọn đời, và họ xứng đáng được trân trọng.

** Hashtags: **

* #chị em gái
* #anh chị em ruột
* #gia đình
* #Mối quan hệ
* #giao tiếp
=======================================
to get along with your sister **How to Get Along With Your Sister**

Sisters are a special kind of relationship. They are there for you through thick and thin, and they know you better than anyone else. But sometimes, it can be hard to get along with your sister. You might have different interests, or you might just clash on a personal level.

If you're struggling to get along with your sister, don't despair. There are plenty of things you can do to improve your relationship. Here are a few tips:

1. **Talk to each other.** The best way to resolve conflict is to talk about it. Tell your sister how you feel, and listen to what she has to say. Try to understand her point of view, and be willing to compromise.
2. **Be respectful.** Even if you don't agree with your sister, you should still respect her opinions. Don't make fun of her, or put her down. Be kind and understanding, even when it's hard.
3. **Be supportive.** Sisters should be there for each other, no matter what. Be there for your sister when she needs you, and celebrate her successes with her.
4. **Set boundaries.** It's important to set boundaries in your relationship with your sister. This means knowing what you're willing to tolerate, and what you're not. If your sister crosses a boundary, don't be afraid to stand up for yourself.
5. **Find common ground.** Even if you have different interests, there's probably something you can do together. Find something you both enjoy, and make time for it. Spending time together will help you bond, and it will give you a chance to get to know each other better.

Getting along with your sister isn't always easy, but it's worth it. Sisters are a lifelong gift, and they deserve to be cherished.

**Hashtags:**

* #sisters
* #Siblings
* #family
* #Relationship
* #communication

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock