Ask Có gì mới với quảng cáo Google

gamemmorpg

** Có gì mới đối với quảng cáo của Google vào năm 2023 **

Quảng cáo Google liên tục phát triển, với các tính năng và cập nhật mới được thêm vào mọi lúc.Dưới đây là một số thay đổi lớn nhất đối với quảng cáo Google mà bạn có thể mong đợi vào năm 2023:

*** Mở rộng Mua sắm thông minh: ** Google đang mở rộng nền tảng mua sắm thông minh của mình để bao gồm nhiều sản phẩm và danh mục hơn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ có thể tiếp cận nhiều khách hàng tiềm năng hơn với quảng cáo mua sắm của mình và bạn sẽ có thể làm điều đó với ít nỗ lực hơn.
*** Các định dạng quảng cáo mới: ** Google cũng đang giới thiệu các định dạng quảng cáo mới cho cả quảng cáo tìm kiếm và hiển thị.Các định dạng mới này có thể giúp bạn tạo ra quảng cáo hấp dẫn và hiệu quả hơn và chúng có thể giúp bạn tiếp cận nhiều khách hàng hơn.
*** Nhắm mục tiêu được cải thiện: ** Google đang giúp bạn dễ dàng nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến đúng người.Với các tính năng mới như hiểu biết của khán giả và đối tượng ý định tùy chỉnh, bạn có thể chắc chắn rằng quảng cáo của bạn đang được nhìn thấy bởi những người thực sự quan tâm đến những gì bạn phải cung cấp.
*** Báo cáo nâng cao: ** Google cũng đang cải thiện khả năng báo cáo của mình, vì vậy bạn có thể hiểu thêm về hiệu suất của quảng cáo.Thông tin này có thể giúp bạn đưa ra quyết định tốt hơn về các chiến dịch quảng cáo của bạn và nó có thể giúp bạn cải thiện kết quả của mình.

Đây chỉ là một vài trong số những thay đổi mà bạn có thể mong đợi để thấy trong quảng cáo của Google vào năm 2023. Bằng cách theo kịp những thay đổi này, bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn đang tiếp cận đúng người và bạn đang tận dụng tối đaNgân sách quảng cáo.

** Hashtags: **

* #Googleads
* #SmartShopping
* #NewAdFormats
* #ImprovedTargeting
* #Enhancedreporting
=======================================
**What's New to Google Ads in 2023**

Google Ads is constantly evolving, with new features and updates being added all the time. Here are some of the biggest changes to Google Ads that you can expect in 2023:

* **Expanded Smart Shopping:** Google is expanding its Smart Shopping platform to include more products and categories. This means that you'll be able to reach more potential customers with your shopping ads, and you'll be able to do so with less effort.
* **New ad formats:** Google is also introducing new ad formats for both search and display ads. These new formats can help you to create more engaging and effective ads, and they can help you to reach more customers.
* **Improved targeting:** Google is making it easier for you to target your ads to the right people. With new features like audience insights and custom intent audiences, you can be sure that your ads are being seen by people who are actually interested in what you have to offer.
* **Enhanced reporting:** Google is also improving its reporting capabilities, so you can get more insights into the performance of your ads. This information can help you to make better decisions about your advertising campaigns, and it can help you to improve your results.

These are just a few of the changes that you can expect to see in Google Ads in 2023. By keeping up with these changes, you can make sure that your ads are reaching the right people and that you're getting the most out of your advertising budget.

**Hashtags:**

* #Googleads
* #SmartShopping
* #NewAdFormats
* #ImprovedTargeting
* #Enhancedreporting

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock