có thể bỏ tranh chấp Paypal khi mình đã thực hiện tranh chấp không các bác?

smallrabbit733

### Có thể từ bỏ tranh chấp PayPal không?

Vâng, có thể từ bỏ tranh chấp PayPal.Tuy nhiên, có một vài điều cần ghi nhớ trước khi bạn làm như vậy.

*** Bạn sẽ không thể mở lại tranh chấp nếu bạn từ bỏ nó. ** Điều này có nghĩa là nếu bạn thay đổi ý định sau này, bạn sẽ không thể lấy lại được tiền của mình.
*** Người bán vẫn có thể nộp đơn yêu cầu chống lại bạn. ** Nếu người bán tin rằng bạn đã không trả lại mặt hàng hoặc bạn đã làm hỏng nó, họ có thể nộp đơn yêu cầu chống lại bạn.Điều này có thể dẫn đến việc bạn phải trả tiền cho người bán cho mặt hàng.
*** Bạn có thể mất bảo vệ người mua PayPal của mình. ** Chính sách bảo vệ người mua của PayPal bao gồm bạn trong trường hợp bạn không nhận được một mặt hàng hoặc mặt hàng không như được mô tả.Nếu bạn từ bỏ tranh chấp, bạn có thể mất bảo vệ người mua.

Nếu bạn chắc chắn rằng bạn muốn từ bỏ tranh chấp PayPal, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Độ phân giải **.
3. Tìm tranh chấp mà bạn muốn từ bỏ.
4. Nhấp vào nút ** từ bỏ **.
5. Xác nhận rằng bạn muốn từ bỏ tranh chấp.

Một khi bạn đã từ bỏ tranh chấp, bạn sẽ không thể mở lại nó.Bạn cũng sẽ không thể lấy lại được tiền nếu người bán không gửi cho bạn mặt hàng hoặc nếu mặt hàng không như được mô tả.

### hashtags

* #PayPal
* #tranh luận
* #BuyerProtection
* #Đền bù
* #Người bán
=======================================
### Is it possible to abandon a PayPal dispute?

Yes, it is possible to abandon a PayPal dispute. However, there are a few things to keep in mind before you do so.

* **You will not be able to reopen the dispute if you abandon it.** This means that if you change your mind later, you will not be able to get your money back.
* **The seller may still file a claim against you.** If the seller believes that you have not returned the item or that you have damaged it, they may file a claim against you. This could result in you having to pay the seller for the item.
* **You may lose your PayPal buyer protection.** PayPal's buyer protection policy covers you in the event that you do not receive an item or that the item is not as described. If you abandon a dispute, you may lose your buyer protection.

If you are sure that you want to abandon a PayPal dispute, you can do so by following these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Resolution Center** tab.
3. Find the dispute that you want to abandon.
4. Click the **Abandon** button.
5. Confirm that you want to abandon the dispute.

Once you have abandoned the dispute, you will not be able to reopen it. You will also not be able to get your money back if the seller does not send you the item or if the item is not as described.

### Hashtags

* #PayPal
* #Dispute
* #BuyerProtection
* #Refund
* #Seller

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock