Tips COMO GANHAR 100 REAIS POR DIA NA KIWIFY - COPIAR E COLAR

smallkoala605

** Cách tạo 100 reais mỗi ngày trên kiwify - sao chép và dán **

Kiwify là một nền tảng cho phép bạn tạo và bán các khóa học trực tuyến.Bạn có thể sử dụng nó để dạy bất cứ điều gì bạn muốn, từ chuyên môn của bạn đến sở thích và sở thích.Nếu bạn đang tìm cách kiếm thêm tiền, bắt đầu một khóa học Kiwify có thể là một lựa chọn tuyệt vời.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thực hiện 100 reais mỗi ngày trên Kiwify.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ tạo khóa học của bạn đến tiếp thị nó và bán nó.Vì vậy, nếu bạn đã sẵn sàng để bắt đầu kiếm một số tiền trực tuyến, hãy tiếp tục đọc!

** 1.Tạo khóa học của bạn **

Bước đầu tiên là tạo khóa học của bạn.Điều này liên quan đến việc đưa ra một chủ đề, viết nội dung của bạn và tạo bất kỳ tài nguyên cần thiết nào.

Khi chọn một chủ đề, điều quan trọng là chọn một cái gì đó mà bạn đam mê và bạn biết rất nhiều về.Điều này sẽ làm cho quá trình tạo khóa học của bạn thú vị hơn nhiều, và nó cũng sẽ giúp bạn tạo ra nội dung tốt hơn.

Khi bạn đã chọn một chủ đề, bạn cần bắt đầu viết nội dung của mình.Cách tốt nhất để làm điều này là tạo ra một phác thảo chi tiết về khóa học của bạn.Điều này sẽ giúp bạn có tổ chức và đảm bảo rằng bạn bao gồm tất cả các chủ đề quan trọng.

Khi bạn đang viết nội dung của mình, hãy chắc chắn sử dụng ngôn ngữ rõ ràng và súc tích.Bạn cũng muốn đảm bảo rằng nội dung của bạn hấp dẫn và thú vị.Điều này sẽ giúp giữ cho sinh viên của bạn tham gia và có động lực để hoàn thành khóa học của bạn.

Ngoài nội dung bằng văn bản của bạn, bạn cũng có thể muốn tạo một số tài nguyên khác cho khóa học của mình, chẳng hạn như video, tệp âm thanh hoặc bảng tính.Những tài nguyên này có thể giúp bổ sung nội dung bằng văn bản của bạn và làm cho khóa học của bạn tương tác nhiều hơn.

** 2.Tiếp thị khóa học của bạn **

Khi bạn đã tạo khóa học của mình, bạn cần bắt đầu tiếp thị nó.Điều này liên quan đến việc quảng bá khóa học của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội, trong các diễn đàn và trong các cộng đồng trực tuyến khác.

Khi tiếp thị khóa học của bạn, điều quan trọng là tập trung vào những lợi ích mà khóa học của bạn sẽ cung cấp cho sinh viên của bạn.Họ sẽ học được gì từ khóa học của bạn?Khóa học của bạn sẽ giúp họ đạt được mục tiêu như thế nào?

Bạn cũng muốn đảm bảo rằng các tài liệu tiếp thị của bạn rất hấp dẫn và dễ đọc.Điều này sẽ giúp thu hút sự chú ý của các sinh viên tiềm năng của bạn và khuyến khích họ tìm hiểu thêm về khóa học của bạn.

** 3.Bán khóa học của bạn **

Khi bạn đã tiếp thị khóa học của mình và tạo ra một số quan tâm, đã đến lúc bắt đầu bán nó.Bạn có thể bán khóa học của mình trực tiếp trên Kiwify hoặc bạn có thể sử dụng một nền tảng khác như Gumroad hoặc có thể dạy được.

Khi bán khóa học của bạn, điều quan trọng là phải đặt giá hợp lý.Bạn không muốn định giá khóa học của bạn quá cao, hoặc bạn sẽ khiến các sinh viên tiềm năng sợ hãi.Nhưng bạn cũng không muốn định giá khóa học của mình quá thấp, hoặc bạn sẽ phá giá nội dung của mình.

Khi bạn đã đặt giá cho khóa học của mình, bạn cần bắt đầu thu tiền thanh toán.Bạn có thể làm điều này thông qua Kiwify, Gumroad, có thể dạy hoặc bộ xử lý thanh toán khác.

**4.Cung cấp khóa học của bạn **

Khi bạn đã thu thập các khoản thanh toán cho khóa học của mình, đã đến lúc cung cấp nó.Điều này liên quan đến việc gửi sinh viên của bạn truy cập vào tài liệu khóa học của bạn.

Bạn có thể cung cấp tài liệu khóa học của mình theo nhiều cách khác nhau, chẳng hạn như thông qua liên kết tải xuống, liên kết phát trực tuyến hoặc trang web được bảo vệ bằng mật khẩu.

Điều quan trọng là đảm bảo rằng các tài liệu khóa học của bạn dễ dàng truy cập và sử dụng.Điều này sẽ giúp đảm bảo rằng sinh viên của bạn có thể tận dụng tối đa khóa học của bạn.

** 5.Cung cấp hỗ trợ **

Một khi học sinh của bạn đã bắt đầu khóa học của bạn, điều quan trọng là cung cấp cho họ hỗ trợ.Điều này có thể liên quan đến việc trả lời các câu hỏi, cung cấp phản hồi hoặc giúp sinh viên khắc phục sự cố.

Cung cấp hỗ trợ là điều cần thiết để đảm bảo rằng sinh viên của bạn có trải nghiệm tích cực với khóa học của bạn.Điều này sẽ giúp tăng khả năng họ sẽ hoàn thành khóa học của bạn và giới thiệu nó cho người khác.

**Phần kết luận**

Bắt đầu một khóa học Kiwify là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền trực tuyến.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể dễ dàng tạo, tiếp thị và bán khóa học của riêng bạn.Bạn đang chờ đợi điều gì?Bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay!

** Hashtags: **

#Kiếm tiền trực tuyến
#các khóa học trực tuyến
#Kiwify
#sao chép và dán
#Passiveincome
=======================================
**How to make 100 reais a day on Kiwify - Copy and Paste**

Kiwify is a platform that allows you to create and sell online courses. You can use it to teach anything you want, from your own expertise to hobbies and interests. If you're looking for a way to make some extra money, starting a Kiwify course could be a great option.

In this article, I'll show you how to make 100 reais a day on Kiwify. I'll cover everything from creating your course to marketing it and selling it. So if you're ready to start making some money online, keep reading!

**1. Create your course**

The first step is to create your course. This involves coming up with a topic, writing your content, and creating any necessary resources.

When choosing a topic, it's important to choose something that you're passionate about and that you know a lot about. This will make the process of creating your course much more enjoyable, and it will also help you to create better content.

Once you've chosen a topic, you need to start writing your content. The best way to do this is to create a detailed outline of your course. This will help you to stay organized and make sure that you cover all of the important topics.

As you're writing your content, be sure to use clear and concise language. You also want to make sure that your content is engaging and interesting. This will help to keep your students engaged and motivated to finish your course.

In addition to your written content, you may also want to create some other resources for your course, such as videos, audio files, or worksheets. These resources can help to supplement your written content and make your course more interactive.

**2. Market your course**

Once you've created your course, you need to start marketing it. This involves promoting your course on social media, in forums, and in other online communities.

When marketing your course, it's important to focus on the benefits that your course will offer your students. What will they learn from your course? How will your course help them to achieve their goals?

You also want to make sure that your marketing materials are visually appealing and easy to read. This will help to grab your potential students' attention and encourage them to learn more about your course.

**3. Sell your course**

Once you've marketed your course and generated some interest, it's time to start selling it. You can sell your course directly on Kiwify, or you can use another platform like Gumroad or Teachable.

When selling your course, it's important to set a reasonable price. You don't want to price your course too high, or you'll scare away potential students. But you also don't want to price your course too low, or you'll devalue your content.

Once you've set a price for your course, you need to start collecting payments. You can do this through Kiwify, Gumroad, Teachable, or another payment processor.

**4. Deliver your course**

Once you've collected payments for your course, it's time to deliver it. This involves sending your students access to your course materials.

You can deliver your course materials in a variety of ways, such as through a download link, a streaming link, or a password-protected website.

It's important to make sure that your course materials are easy to access and use. This will help to ensure that your students are able to get the most out of your course.

**5. Provide support**

Once your students have started your course, it's important to provide them with support. This may involve answering questions, providing feedback, or helping students to troubleshoot problems.

Providing support is essential for ensuring that your students have a positive experience with your course. This will help to increase the likelihood that they'll finish your course and recommend it to others.

**Conclusion**

Starting a Kiwify course is a great way to make some extra money online. By following the steps in this article, you can easily create, market, and sell your own course. So what are you waiting for? Start making money today!

**Hashtags:**

#MakeMoneyOnline
#onlinecourses
#Kiwify
#copyandpaste
#Passiveincome

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock