Ask Cộng đồng Airdrop OXT

** #Airdrop #Oxt #oxen #BlockChain #Tiền điện tử **

** OXT AirDrop: Cách yêu cầu mã thông báo OXT miễn phí của bạn **

Oxen (OXT) là một blockchain tập trung vào quyền riêng tư được thiết kế để cung cấp cho người dùng một cách an toàn và ẩn danh để gửi và nhận tiền điện tử.Để thúc đẩy việc áp dụng OXT, nhóm Oxen đang điều hành một chiến dịch airdrop sẽ cung cấp các mã thông báo OXT miễn phí cho người dùng đăng ký ví Oxen.

** Cách yêu cầu AirDrop OXT của bạn **

Để yêu cầu AirDrop OXT của bạn, bạn sẽ cần làm theo các bước sau:

1. ** Tạo ví bò. ** Bạn có thể tạo ví bò bằng cách truy cập trang web Oxen và nhấp vào nút "Tạo ví".
2. ** Tài trợ cho ví bò của bạn với ít nhất 0,1 ETH. ** Bạn sẽ cần phải tài trợ cho ví bò của mình với ít nhất 0,1 ETH để yêu cầu AirDrop của bạn.Bạn có thể mua ETH trên một trao đổi tiền điện tử như Coinbase hoặc Binance.
3. ** Truy cập trang Airdrop Oxen. ** Khi bạn đã tài trợ cho ví bò của mình, bạn có thể truy cập trang Airdrop của Oxen và nhập địa chỉ ví Oxen của bạn.
4. ** Xác nhận yêu cầu AirDrop của bạn. ** Bạn sẽ cần xác nhận yêu cầu AirDrop của mình bằng cách nhấp vào liên kết được gửi đến địa chỉ email của bạn.

** Khi bạn đã xác nhận yêu cầu AirDrop của mình, bạn sẽ nhận được mã thông báo OXT của mình trong vòng 24 giờ.

** OXT Airdrop là một cơ hội tuyệt vời để bắt đầu với bò và kiếm được một số mã thông báo OXT miễn phí. ** Nếu bạn quan tâm đến công nghệ blockchain tập trung vào quyền riêng tư, thì tôi khuyến khích bạn đăng ký Airdrop và bắt đầu sử dụngOxen hôm nay.

** 5 hashtags: **

* #Airdrop
* #Oxt
* #oxen
* #BlockChain
* #cryptocurrency
=======================================
**#Airdrop #Oxt #oxen #BlockChain #cryptocurrency**

**OXT Airdrop: How to Claim Your Free OXT Tokens**

Oxen (OXT) is a privacy-focused blockchain that is designed to provide users with a secure and anonymous way to send and receive cryptocurrency. In order to promote the adoption of OXT, the OXEN team is running an airdrop campaign that will give away free OXT tokens to users who sign up for the OXEN wallet.

**How to Claim Your OXT Airdrop**

To claim your OXT airdrop, you will need to follow these steps:

1. **Create an OXEN wallet.** You can create an OXEN wallet by visiting the OXEN website and clicking on the "Create Wallet" button.
2. **Fund your OXEN wallet with at least 0.1 ETH.** You will need to fund your OXEN wallet with at least 0.1 ETH in order to claim your airdrop. You can purchase ETH on a cryptocurrency exchange such as Coinbase or Binance.
3. **Visit the OXEN airdrop page.** Once you have funded your OXEN wallet, you can visit the OXEN airdrop page and enter your OXEN wallet address.
4. **Confirm your airdrop claim.** You will need to confirm your airdrop claim by clicking on the link that is sent to your email address.

**Once you have confirmed your airdrop claim, you will receive your OXT tokens within 24 hours.** You can view your OXT tokens in your OXEN wallet.

**The OXT airdrop is a great opportunity to get started with OXEN and to earn some free OXT tokens.** If you are interested in privacy-focused blockchain technology, then I encourage you to sign up for the OXEN airdrop and to start using OXEN today.

**5 Hashtags:**

* #Airdrop
* #Oxt
* #oxen
* #BlockChain
* #cryptocurrency

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock