Công nhận một điều ios càng ngày càng tệ cho máy đời cũ,con ip 11 của mình từ hồi ở ios 14.7.1 đang

lykhahac.cuc

#iOS #iphone #apple #battery #Slow #1.** iOS 14.7.1 đang làm chậm iPhone 11 Pro của tôi: ** Đây là cách sửa nó **

Nếu bạn đang trải qua hiệu suất chậm trên iPhone 11 Pro của mình sau khi cập nhật lên iOS 14.7.1, bạn không đơn độc.Một số người dùng đã báo cáo rằng các thiết bị của họ đã trở nên chậm hơn đáng kể sau khi cài đặt bản cập nhật phần mềm mới nhất.

Có một vài điều bạn có thể cố gắng khắc phục hiệu suất chậm trên iPhone 11 Pro.Đầu tiên, hãy thử khởi động lại thiết bị của bạn.Điều này thường có thể khắc phục các vấn đề hiệu suất nhỏ.Nếu điều đó không hoạt động, bạn có thể thử xóa một số ứng dụng không sử dụng hoặc xóa bộ đệm của bạn.Bạn cũng có thể thử đặt lại cài đặt mạng của mình.

Nếu không có giải pháp nào trong số này hoạt động, bạn có thể cần khôi phục iPhone về cài đặt gốc.Điều này sẽ xóa tất cả dữ liệu của bạn, vì vậy hãy chắc chắn sao lưu nó trước khi bạn tiến hành.

Dưới đây là các bước để khôi phục iPhone của bạn về cài đặt gốc:

1. Kết nối iPhone của bạn với máy tính của bạn và mở iTunes.
2. Nhấp vào biểu tượng iPhone ở góc trên cùng bên trái của cửa sổ iTunes.
3. Nhấp vào tab "Tóm tắt".
4. Nhấp vào nút "Khôi phục iPhone".
5. Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để khôi phục iPhone của bạn.

Khi iPhone của bạn đã được khôi phục, bạn có thể thiết lập nó dưới dạng mới hoặc khôi phục dữ liệu của bạn từ bản sao lưu.

** 5 hashtags: **

* #iOS
* #điện thoại Iphone
* #Quả táo
* #Ắc quy
* #chậm
=======================================
#iOS #iphone #apple #battery #Slow #1. **iOS 14.7.1 is Slowing Down My iPhone 11 Pro:** Here's How to Fix It**

If you're experiencing slow performance on your iPhone 11 Pro after updating to iOS 14.7.1, you're not alone. Several users have reported that their devices have become noticeably slower after installing the latest software update.

There are a few things you can try to fix the slow performance on your iPhone 11 Pro. First, try restarting your device. This can often fix minor performance issues. If that doesn't work, you can try deleting some unused apps or clearing your cache. You can also try resetting your network settings.

If none of these solutions work, you may need to restore your iPhone to factory settings. This will delete all of your data, so be sure to back it up before you proceed.

Here are the steps to restore your iPhone to factory settings:

1. Connect your iPhone to your computer and open iTunes.
2. Click on the iPhone icon in the top left corner of the iTunes window.
3. Click on the "Summary" tab.
4. Click on the "Restore iPhone" button.
5. Follow the on-screen instructions to restore your iPhone.

Once your iPhone has been restored, you can set it up as new or restore your data from a backup.

**5 Hashtags:**

* #iOS
* #iphone
* #apple
* #battery
* #Slow

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock