Share CVS self checkout TUTORIAL

** Cách sử dụng máy tự kiểm tra CVS **

** #CVS #elfcheckout #Tutorial #groceryshopping **

Sử dụng máy tự thanh toán CVS là một cách nhanh chóng và dễ dàng để có được đồ tạp hóa của bạn mà không phải chờ xếp hàng.Đây là hướng dẫn từng bước về cách sử dụng máy:

1. ** Tìm máy tự thanh toán. ** Các máy tự thanh toán thường được đặt gần mặt trước của cửa hàng.Chúng thường được đánh dấu bằng một dấu hiệu cho biết "Tự thanh toán".
2. ** Quét các mặt hàng của bạn. ** Đặt các mặt hàng của bạn trên băng chuyền và quét chúng bằng máy quét mã vạch.Máy sẽ tự động tính tổng chi phí mua hàng của bạn.
3. ** Túi đồ của bạn. ** Một khi bạn đã quét tất cả các mặt hàng của mình, bạn sẽ cần phải tự mình đóng gói.Thường có túi có sẵn tại máy tự thanh toán.
4. ** Thanh toán cho các mặt hàng của bạn. ** Bạn có thể trả tiền cho các mặt hàng của mình bằng tiền mặt, thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.Máy sẽ cung cấp cho bạn một biên lai.
5. ** Thu thập các mặt hàng của bạn. ** Khi bạn đã trả tiền cho các mặt hàng của mình, bạn có thể thu thập chúng từ băng chuyền.

Dưới đây là một vài mẹo để sử dụng máy tự thanh toán CVS:

*** Hãy chuẩn bị. ** Trước khi bạn bắt đầu quét các mặt hàng của mình, hãy đảm bảo bạn đã chuẩn bị sẵn phương thức thanh toán.Bạn cũng nên có một túi hoặc xe đẩy để đặt các mặt hàng của bạn vào.
*** Quét các mục của bạn một cách cẩn thận. ** Đảm bảo bạn quét từng mục riêng lẻ và mã vạch được quét chính xác.Nếu bạn quét một mục hai lần, bạn sẽ bị tính phí cho nó hai lần.
*** Túi các mặt hàng của bạn một cách cẩn thận. ** Hãy chắc chắn rằng bạn đóng túi các mặt hàng của bạn một cách an toàn để chúng không rơi ra trong quá trình vận chuyển.
*** Trả tiền cho các mặt hàng của bạn một cách nhanh chóng. ** Máy tự thanh toán được thiết kế để xử lý các giao dịch nhanh chóng.Khi bạn đã quét các mặt hàng của mình, túi chúng và trả tiền cho chúng, bạn nên thoát khỏi khu vực tự thanh toán càng sớm càng tốt.

Sử dụng máy tự thanh toán CVS là một cách nhanh chóng và dễ dàng để có được đồ tạp hóa của bạn.Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể sử dụng máy một cách an toàn và hiệu quả.

** Tài nguyên bổ sung: **

* [Hướng dẫn tự kiểm tra CVS] (https://www.cvs.com/help/elf-checkout-guide)
* [Cách sử dụng máy tự kiểm tra CVS] (
)
=======================================
**How to Use the CVS Self Checkout Machine**

**#CVS #selfcheckout #Tutorial #groceryshopping**

Using the CVS self checkout machine is a quick and easy way to get your groceries without having to wait in line. Here's a step-by-step tutorial on how to use the machine:

1. **Find the self checkout machine.** The self checkout machines are usually located near the front of the store. They are typically marked with a sign that says "Self Checkout."
2. **Scan your items.** Place your items on the conveyor belt and scan them with the barcode scanner. The machine will automatically calculate the total cost of your purchase.
3. **Bag your items.** Once you have scanned all of your items, you will need to bag them yourself. There are usually bags available at the self checkout machine.
4. **Pay for your items.** You can pay for your items with cash, credit card, or debit card. The machine will give you a receipt.
5. **Collect your items.** Once you have paid for your items, you can collect them from the conveyor belt.

Here are a few tips for using the CVS self checkout machine:

* **Be prepared.** Before you start scanning your items, make sure you have your payment method ready. You should also have a bag or cart to put your items in.
* **Scan your items carefully.** Make sure you scan each item individually and that the barcode is scanned correctly. If you scan an item twice, you will be charged for it twice.
* **Bag your items carefully.** Make sure you bag your items securely so that they don't fall out during transport.
* **Pay for your items quickly.** The self checkout machine is designed to process transactions quickly. Once you have scanned your items, bag them, and paid for them, you should exit the self checkout area as soon as possible.

Using the CVS self checkout machine is a quick and easy way to get your groceries. By following these tips, you can use the machine safely and efficiently.

**Additional Resources:**

* [CVS Self Checkout Guide](https://www.cvs.com/help/self-checkout-guide)
* [How to Use the CVS Self Checkout Machine](https://www.youtube.com/watch?v=y843v024-eM)

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock