Share DAILY SHOUTOUT ANNOUNCEMENT!

ngonhuthao.van

** #DailyShoutSoutAnnoUNCECECTY #Announcement #socialmedia #marketing #Chương trình khuyến mãi **

** Thông báo Shoutout hàng ngày! **

Chúng tôi vui mừng thông báo tính năng Shoutout hàng ngày mới của chúng tôi!Đây là một cách tuyệt vời để thể hiện sự đánh giá cao của bạn đối với những người theo dõi và khách hàng của bạn.

Để cho một tiếng hét, chỉ cần truy cập hồ sơ của bạn và nhấp vào nút "Shoutout".Sau đó, bạn có thể nhập tên của người bạn muốn hét lên, cùng với một tin nhắn.Tiếng hét của bạn sẽ được hiển thị trên hồ sơ của bạn trong 24 giờ.

Chúng tôi hy vọng bạn thích tính năng mới này!Hãy cho chúng tôi biết những gì bạn nghĩ trong các ý kiến dưới đây.

** Dưới đây là một số lời khuyên để viết một tiếng hét tuyệt vời: **

* Giữ nó ngắn và ngọt ngào.
* Hãy cụ thể về những gì bạn đang hét lên.
* Sử dụng một giai điệu tích cực.
* Hãy chắc chắn rằng tiếng hét của bạn có liên quan đến khán giả của bạn.

** Đây là một số ví dụ về tiếng hét: **

* "Xin chúc mừng @Johndoe về công việc mới của họ! Thật tự hào về bạn!"
* "Cảm ơn @janedoe vì đã luôn ở đó vì tôi. Bạn là người giỏi nhất!"
* "Tôi rất vui mừng được thông báo rằng @MyBusiness hiện đang mở! Hãy xem chúng tôi ra ngoài!"

Chúng tôi hy vọng những lời khuyên này giúp bạn tạo ra một số tiếng hét tuyệt vời!

** 5 hashtags: **

* #la lên
* #truyền thông xã hội
* #Tiếp thị
* #PromOtions
* #cảm ơn
=======================================
**#DailyShoutsoutAnnouncement #Announcement #socialmedia #marketing #PromOtions**

**Daily Shoutout Announcement!**

We're excited to announce our new daily shoutout feature! This is a great way to show your appreciation for your followers and customers.

To give a shoutout, simply go to your profile and click on the "Shoutout" button. You can then enter the name of the person you want to shoutout, along with a message. Your shoutout will be visible on your profile for 24 hours.

We hope you enjoy this new feature! Let us know what you think in the comments below.

**Here are some tips for writing a great shoutout:**

* Keep it short and sweet.
* Be specific about what you're shoutouting for.
* Use a positive tone.
* Make sure your shoutout is relevant to your audience.

**Here are some examples of shoutouts:**

* "Congratulations to @Johndoe on their new job! So proud of you!"
* "Thanks to @janedoe for always being there for me. You're the best!"
* "I'm so excited to announce that @mybusiness is now open! Come check us out!"

We hope these tips help you create some great shoutouts!

**5 Hashtags:**

* #shoutout
* #socialmedia
* #marketing
* #PromOtions
* #ThanKyou

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock