Ask Dành cho anh em FA, đã đến lúc thay đổi mình

Suy nghĩ của bạn #FA #foreveralone #incel #self

Trở thành một "mãi mãi một mình" (FA) có thể là một trải nghiệm khó khăn.Bạn có thể cảm thấy như bạn là người duy nhất không bao giờ hẹn hò, không bao giờ có mối quan hệ, hoặc không bao giờ có quan hệ tình dục.Bạn có thể cảm thấy như bạn không đủ tốt, hoặc có điều gì đó không ổn với bạn.

Nhưng sự thật là, bạn không đơn độc.Có hàng triệu người khác ngoài kia là FA, và có rất nhiều điều bạn có thể làm để cải thiện cơ hội tìm kiếm tình yêu và hạnh phúc.

** Đầu tiên, bạn cần thay đổi suy nghĩ của mình. ** Nếu bạn liên tục nghĩ về cách bạn FA và làm thế nào bạn sẽ không bao giờ tìm thấy ai, bạn đang tự đặt ra thất bại.Bạn cần bắt đầu suy nghĩ tích cực về bản thân và cơ hội tìm kiếm tình yêu.

** Thứ hai, bạn cần phải làm việc với chính mình. ** Điều này có nghĩa là cải thiện ngoại hình, kỹ năng xã hội và sức khỏe tổng thể của bạn.Nếu bạn muốn thu hút ai đó, bạn cần làm cho mình một người đáng để thu hút.

** Thứ ba, bạn cần phải đặt mình ra khỏi đó. ** Điều này có nghĩa là đi đến các sự kiện xã hội, tham gia các câu lạc bộ hoặc nhóm và gặp gỡ những người mới.Càng nhiều người bạn gặp, bạn càng có nhiều khả năng tìm thấy một người mà bạn đã nhấp cùng.

** Thứ tư, bạn cần phải kiên nhẫn. ** Tìm kiếm tình yêu cần có thời gian.Đừng mong đợi tìm được ai đó qua đêm.Chỉ cần tiếp tục đưa mình ra khỏi đó, và cuối cùng bạn sẽ tìm thấy một người phù hợp với bạn.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung cho FA Brothers: **

*** Đừng so sánh bản thân với người khác. ** Mọi người đều khác nhau, và mọi người đều có hành trình độc đáo của riêng họ.Chỉ vì bạn FA không có nghĩa là bạn ít hơn bất kỳ ai khác.
*** Đừng ngại yêu cầu giúp đỡ. ** Nếu bạn đang phải vật lộn với việc là FA, có rất nhiều tài nguyên có sẵn để giúp bạn.Nói chuyện với một nhà trị liệu, tham gia một nhóm hỗ trợ hoặc đọc sách và bài viết về chủ đề này.
*** Hãy nhớ rằng bạn không đơn độc. ** Có hàng triệu anh em FA khác ngoài kia.Bạn không phải là người duy nhất trải qua điều này.

** Nếu bạn làm theo những lời khuyên này, bạn sẽ tăng cơ hội tìm kiếm tình yêu và hạnh phúc.Chỉ cần nhớ, nó cần có thời gian.Đừng bỏ cuộc. **

** Hashtags: **

* #FA
* #mãi cô đơn
* #incel
* #tự cải thiện
* #kỹ năng xã hội
=======================================
your mindset #FA #foreveralone #incel #SelfImprovement #Socialskills **For FA brothers, it's time to change your mindset**

Being a "forever alone" (FA) can be a tough experience. You may feel like you're the only one who's never had a date, never been in a relationship, or never had sex. You may feel like you're not good enough, or that there's something wrong with you.

But the truth is, you're not alone. There are millions of other people out there who are FA, and there are plenty of things you can do to improve your chances of finding love and happiness.

**First, you need to change your mindset.** If you're constantly thinking about how you're FA, and how you'll never find anyone, you're setting yourself up for failure. You need to start thinking positively about yourself and your chances of finding love.

**Second, you need to work on yourself.** This means improving your appearance, your social skills, and your overall health. If you want to attract someone, you need to make yourself someone worth attracting.

**Third, you need to put yourself out there.** This means going to social events, joining clubs or groups, and meeting new people. The more people you meet, the more likely you are to find someone you click with.

**Fourth, you need to be patient.** Finding love takes time. Don't expect to find someone overnight. Just keep putting yourself out there, and eventually you'll find someone who's right for you.

**Here are some additional tips for FA brothers:**

* **Don't compare yourself to others.** Everyone is different, and everyone has their own unique journey. Just because you're FA doesn't mean you're less than anyone else.
* **Don't be afraid to ask for help.** If you're struggling with being FA, there are plenty of resources available to help you. Talk to a therapist, join a support group, or read books and articles on the topic.
* **Remember that you're not alone.** There are millions of other FA brothers out there. You're not the only one who's going through this.

**If you follow these tips, you'll increase your chances of finding love and happiness. Just remember, it takes time. Don't give up.**

**Hashtags:**

* #FA
* #foreveralone
* #incel
* #SelfImprovement
* #Socialskills

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock