Share Đen - Nấu ăn cho em ft. PiaLinh (M/V)

EtsyPaypal5455

** #Đen #Nấu

** Đen - nấu Ăn Cho em ft. Pialinh (m/v) ** là một video âm nhạc Việt Nam được phát hành bởi Đen vào ngày 10 tháng 3 năm 2023. Bài hát kể về một người đàn ông nấu ăn cho bạn gái.Video đã được ca ngợi vì hình ảnh đẹp và giai điệu hấp dẫn.

Bài hát bắt đầu với người đàn ông nấu ăn trong bếp.Anh ta được cho thấy rau cắt nhỏ, khuấy nồi và bánh nướng.Người phụ nữ theo dõi anh ta từ phòng khách, mỉm cười và thưởng thức mùi thức ăn.

Khi bài hát tiến triển, người đàn ông và phụ nữ trở nên gần gũi hơn.Họ cùng nhau nhảy trong bếp, và họ chia sẻ một nụ hôn.Video kết thúc với người đàn ông phục vụ người phụ nữ một bữa ăn ngon.

Bài hát là một lễ kỷ niệm tình yêu và nấu ăn.Đó là một lời nhắc nhở rằng ngay cả những điều đơn giản nhất trong cuộc sống cũng có thể đẹp.Video cũng là một bữa tiệc cho mắt, với hình ảnh tuyệt đẹp và màu sắc rực rỡ.

** Đây là một số lời bài hát từ bài hát: **

"Em thích ăn gì anh nấu cho em
Cơm Canh Rau thịt Đủ
Anh sẽ nấu cho em
Sang năm em sẽ nấu cho anh ăn "

(Dịch:
"Bạn thích ăn bất cứ thứ gì, tôi sẽ nấu ăn cho bạn
Gạo, súp, rau, thịt, mọi thứ
Tôi sẽ nấu ăn cho bạn ăn
Năm tới, bạn sẽ nấu ăn cho tôi ăn ")

** Bài hát đã được ca ngợi vì giai điệu hấp dẫn và hình ảnh đẹp.Nó đã được xem hơn 10 triệu lần trên YouTube. **

** Nếu bạn đang tìm kiếm một bài hát hay về tình yêu và nấu ăn, thì Đen - nấu ău Cho em ft. Pialinh (M/V) là lựa chọn hoàn hảo cho bạn.
=======================================
**#Đen #Nấu ăn cho em #PiaLinh #MV #Vietnamese Music**

**Đen - Nấu ăn cho em ft. PiaLinh (M/V)** is a Vietnamese music video released by Đen on March 10, 2023. The song is about a man who cooks for his girlfriend. The video has been praised for its beautiful visuals and catchy melody.

The song begins with the man cooking in the kitchen. He is shown chopping vegetables, stirring pots, and baking cakes. The woman watches him from the living room, smiling and enjoying the smell of the food.

As the song progresses, the man and woman get closer. They dance together in the kitchen, and they share a kiss. The video ends with the man serving the woman a delicious meal.

The song is a celebration of love and cooking. It is a reminder that even the simplest things in life can be beautiful. The video is also a feast for the eyes, with its stunning visuals and vibrant colors.

**Here are some of the lyrics from the song:**

"Em thích ăn gì anh nấu cho em
Cơm canh rau thịt đủ đầy
Anh sẽ nấu cho em ăn
Sang năm em sẽ nấu cho anh ăn"

(Translation:
"You like to eat anything, I will cook for you
Rice, soup, vegetables, meat, everything
I will cook for you to eat
Next year, you will cook for me to eat")

**The song has been praised for its catchy melody and beautiful visuals. It has been viewed over 10 million times on YouTube.**

**If you are looking for a feel-good song about love and cooking, then Đen - Nấu ăn cho em ft. PiaLinh (M/V) is the perfect choice for you.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock